Có nên mua PB của litek không ....?

thecanh_92
19/2/2012 11:18Phản hồi: 571
571 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hauyenson
ĐẠI BÀNG
12 năm
PU bán 5.5tr rồi PB xuống nhanh quá http://www.tinhte.vn/threads/501950/
Còn bác này nữa 5.6 tr http://www.tinhte.vn/threads/664812/
Giá quá tốt rồi
That is from topic của PU :bounce:
Tình hình em là em sốt lắm rồi, kết lắm rồi, đạn cũng lo được rồi, nhưng em sợ xách em này về bố em giết em mất 😔(

Nhờ mọi người cho em vài lý do thuyết phục phụ huynh với, huhu, nói thế nào để không bi mắng, không bị cúp cơm :(
tidusnb
ĐẠI BÀNG
12 năm
phục vụ nhu cầu học hành ^^! cài ít ebook về kiến thức, đang học cấp 3 thì ít tài liệu ôn thi ĐH ngon ngay
lhlan
TÍCH CỰC
12 năm
Mua về cho bố đọc báo, cho mẹ tìm món nấu cơm, cho chị dâu trông cháu.

Riêng con mua về để khoe với gái, còn lấy vợ sớm cho bà bế chứ!

Đại loại thế. Đã đam mê thì thiếu gì lý do. Kể cả loại lý do: con mua cái này về để nghịch thay cho việc chơi game.
phuongutehy
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hay lắm. Cảm ơn anh em nhiều nhé. Đang định làm 1 chú. Cuối tuần này ra xem có còn hàng k?
tidusnb
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hoàng GIang Mobile đang giảm giá sốc kìa 5tr2 đặt 500k sau 3 ngày là có hàng luôn. Litek quả này giá vẫn chưa phải là thấp nhất. Play Book giảm giá ác thật ....
Có lẽ tiền nào của đó thui anh ^^ Nó để giá 5tr5 là ào ào ng` tới mua cũng ngon ròi, cần gì hạ thấp tới 5tr2 vậy chi ? Hay là em kô có năng khiếu kinh doanh :bounce:
phuongutehy
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hoàng Giang mobile là chỗ nào thế bạn?
HGmobile - Số 41 Ngõ 41 Vạn Phúc - BaĐình - Hà NộiĐây cũng là một trong những thương gia uy tín, thường xuyên có giá tốt nhất nhì trong các sticky rao vặt BB bạn àh.Hồi trước HG bán PB bản 16G like new giá 6tr8, rất lâu không thấy giảm. Mới down giá xuống 6tr5 được tầm 1 tháng. Mình cũng ngắm nghía theo dõi PlayBook ở topic rao vặt của bác này được 1 t/g cũng lâu lâu, nhưng 6tr5 thì vẫn chát quá, đang tính từ bỏ giấc mơ PB thì thấy topic này, mới biết litek bán có 5tr6, từ đấy bỏ theo dõi toppic HG luôn. 2-3 tuần nay quay đi quay lại đã xuuongs còn 5tr2 r 😁 nhưng phải đặt hàng từ mai, 16/3, 19 mới có hàng, chỉ có seal máy seal pkiện thôi chứ không có seal hộp. Kể ra đập hộp từ A-Z vẫn khoái thêm nữa là HG đợt này ít quá, chỉ có 15 con.Mà mình cũng từng đi xem PB ở litek và xem BB ở HG rồi, theo mình ở litek thái độ phục vụ tốt hơn HG. Chưa kể litek bh 12 tháng, HG chỉ có 3 tháng thôi 😔
Cái này không thuyết phục được 😔 anh chị vs cháu thì k có, bố mẹ ngồi mạng mvt cơ quan cả ngày rồi, các cụ không hào hứng gì với đồ công nghệ cả, các cụ cũng không đồng ý cho lấy vợ sớm =))Giờ em đi làm rồi, tuy có thể xoay $ mua PB, rồi trả dần, nhưng lương không cao lắm, p ki cóp mới trả được, công việc chẳng có gì cần đến PB cả, chỉ là hâm mộ đồ công nghệ, là fan cuồng của RIM, lại đang có BB r nên máu có PB thôi :(Vẫn sợ mua PB về rồi các cụ cằn nhằn thì mệt lắm. :-s

---------- Post added at 12:10 AM ---------- Previous post was at 12:06 AM ----------

Em đi làm rồi, cái lí do này không dùng được rồi :(Thanks bác, giúp em thêm đi :(

---------- Post added at 12:18 AM ---------- Previous post was at 12:10 AM ----------

Bác ơi, lãi ít chẳng bao giờ nó chịu bán đâu =))Em đã hỏi một thương gia bán BB rồi, lãi tầm 50k/ máy có khi họ còn không thèm bán =))PB 5tr2 êm đoán chí ít cũng p lãi 500k/em >😃Nhưng như thế cũng là mềm rồi 😃
tidusnb
ĐẠI BÀNG
12 năm
bạn này rất giống mình ! cũng quyết định chuẩn bị xách 1 em về đây hjhj

ở Hoàng Giang lần này mình nghĩ là có nguồn hàng rẻ nên bán vậy hoặc là lãi chịu lãi ít 1 tí nhưng hút khách. chứ bình thường vẫn bán 5tr8 mà. mà máy 5tr2 chỉ có 15 em thôi
trưa nay em vừa xúc em playbook bên Phương Uyên xong, cảm giác cứ gọi là sung sướng :giggle:👼 5,5tr các bác ạ, không còn seal hộp nhưng còn seal máy, seal phụ kiện, thái độ phục vụ thoải mái dễ chịu. trước em cũng lấy một em BB 831 bên này và đến giờ cũng không phải ân hận j cả, nên lần này lấy ở đây em cũng không lăn tăn lắm. tét kỹ, k stuck pĩel, test serial không có trong lô lỗi phần cứng, ô kê, xúc luôn :happy:
phải mỗi cái tội hơi lồi lôgô, chưa quen nên hơi khó chịu, cứ thấy xót xót thế nào í :furious:

thôi để em vọc tiế đã, hehe
mashima0905
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thấy ở litek bán kindle fire giá cũng khá tốt. Ko bít có bác nào sắm kindle ở đây chưa nhỉ

Sent from my LG-P500 using Tinhte.vn
Mình mua bên litek giá 5.6 tr ko cần đặt trước. Tới lấy máy và tự tay khui hộp ( thích nhất khoản này) nhân viên nhiệt tình. Hiện tại thì ổn ko biết sau này sao thôi
Galaxy73
ĐẠI BÀNG
12 năm
@chivalrous Có một địa chỉ nữa giá bán cũng rất hợp lý: Siêu thị BB-Số 6 Bát Đàn
Có bác nào đã mua hay có thông tin gì về cửa hàng này không cho anh em biết với.
Tôi đihj qua lấy 1 em BB 9860 và 1 em PlayBook nhưng đa hoang mang chưa biết chất lượng đấy thế nào. Về giá thì rất good.
Tôi hay mua máy của hn03 (Tuấn-Thủy) nhưng dạo này bên đó không nhập PB nên đang tìm chỗ khác.
Rất mông anh em ai có thông tin hoặc đã mua rồi cho ý kiến, đang định mai 28/4/2012 đi múc nên mong anh em thông tin sớm, tôi tìm trên tinh tế nhưng thấy ít nói về cửa hàng này mặc đù nó đã kinh doanh BB được hơn 4 năm.
Thanks
kiyt1409
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Galaxy73 mua playbook use không bác, hàng em bóc seal bên litek. máy mới mua như mới, còn bảo hành mười một tháng, full box bác ạ, http://www.tinhte.vn/threads/1221432/page-2#post-17114692
Múc ngay bên litek đi thôi. Đang giảm giá còn 5tr59 đấy
thứ 7 vừa rồi em cũng múc 1 chú ở litek cho vợ, cửa hàng vừa down giá 5tr59 được 5 phút thì 2 vc bước vào hỏi mua làm ông bán hàng cứ hỏi mình nghe thông tin ở đâu mà nhanh thế 😆 may thật, tạm thời thấy pin của nó sụt hơi nhanh, còn lại chưa thấy vấn đề gì lớn, stuck pixel thì chả rõ có ko nhưng mà 2 vc soi lúc khởi động ko thấy nên quyết định ko test bằng phần mềm 😃)
Mình cũng bất ngờ với giá nạy tại hôm thứ 7 có call hỏi thì nói giá là 5tr990N. nếu mua 5 máy thì 5.7m, CN cầm 6tr lên lúc thah toán là 5.590k mừng vải đái ko hiểu chuyện j, về nhà lên web coi lại thì ra đã giảm giạ lời được 400k keke
Số bác may mắn thật,e mua ở đấy vẫn bị hớ mất 10k:p
Em thấy các bác khổ quá vậy, em hôm qua mới làm 1 con PB của 1 bác bên dauden bán, 5tr450 nguyên seal hộp chứ ko có vụ bị bóc hộp kiểm hàng như các bác 😁
Mua litek đợt 3 mình bị lỗi hở sáng cạnh phải màn hình này, xin hỏi có ai bị không ....?

http://www.tinhte.vn/threads/1145785/
Bên hoanggiang79 bán có 5tr2 thêm 200k có cái bao da đẹp phết bá ạ 😃
hauyenson
ĐẠI BÀNG
12 năm
Về giá thì bây giờ Litek thua các chỗ khác nhiều rồi. Ví dụ như QP http://www.tinhte.vn/threads/385817/, HG http://www.tinhte.vn/threads/432918/ đều 5.2tr. Bên DTG và Quang 3G đều có giá 5.5tr brandnew.
Giá cả thì đắt hơn rồi còn chất lượng và hậu mãi thì không biết thế nào?
Bác nhầm rồi, DTG chưa bao h bán bất cứ cái gì rẻ hơn hay bằng với Q3G hay HG bác nhé. Bác lên check lại mà xem DTG bán playbook gần 5tr7 chứ ko có giá 5tr5 = q3g đâu nhé.
Bác gunnroseclose ơi, ko hiểu bác mua playbook cua dauden nào mà rẻ thế. Bản 16G bên dauden bán 7tr1 mà 😃
em nói bên dauden có bác bán 5tr450k ý là bên 4r dauden có bác bán giá đó chứ ko phải dauden bán giá đó bác ạ 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019