Có Nên Mua Zenfone 2 Không?

Tú Krik
3/6/2015 6:15Phản hồi: 16
E đang có trong tay 4.7 tr và muốn mua một con đt. e thấy con zen2 bản ze550ml cũng khá thích nhưng khá phân vân k biết có nên mua hay không vì tìm hiểu cũng gặp nhiều ý kiến trái chiều quá. Các bác tư vấn giúp e với.
16 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

🆒 no nono
Quyentodinh
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nên mua zp 2 nha bạn hoặc lenovo p70
hoặc có thể thì mua sony c3
4.7tr thì bác có thể tham khảo thêm em ip5 quốc tế
mua đê, vừa mua xong nè
con này dùng được mà, giá mềm hơn so với cấu hình của nó nhiều, con ip giá hơi cao
ngochuu15
ĐẠI BÀNG
9 năm
Xài cũng được đó bạn mình dang xài con này nè lướt web fb xài tầm 1 ngày đến 1 ngày rưỡi còn nếu chơi game thì lẹ hết pin hơn camera chụp hình đẹp nói chung giá nhiu đó thì không đòi hỏi gì thêm nữa
AHUVISNDE
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mấy con ZenFone nhìn xấu kinh khủng khiếp
Bản 4GB RAm chơi game rất bá đạo mượt nhé. Vote Zen 2 4GB RAM 😁
nhu cầu game làm việc và xem video thì nên mua ZEn2. Cấu hình rất ngon mượt. Cộng thêm chụp hình đẹp nữa
Kiniem14
ĐẠI BÀNG
9 năm
hàng zen là em đã vote bác mua roài
4tr7 thì bác cố thêm làm con 5s đi bác
polnet
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình xài thấy cấu hình tốt, nhưng máy mình xài mới 3 tuần đã hư rồi, đang kiếm chỗ bảo hành
Khởi động lại máy cứ rung liên tục
😔
tầm này IP 5 xách tay nhé
phamtruongvu
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ổn định hay thời trang, bạn nên tự mình quyết định. Android không thể dùng lâu dài được.
Tầm xài cứ múc iphone thôi, chứ Zenphone 2 mua về lại hỏng vặt mệt lòi ra
Khả năng chống nước = 0 vs chống bụi của zen (a450) rất tệ, hút nước như kotex nước vào thẳng cpu, k tháo pin đc nên e nó ra đi lun. Mua mới có vài tháng bụi bám trong mặt lưng khá nhiều, vào các nhóm zf trên fb là thấy có nhiều ng nhờ giúp sửa lỗi. Hãy suy nghĩ thật kĩ trước khi mua. Còn tôi đã hối hận

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019