Cục sạc nhiều cổng đắt tiền, rất xịn, 3 cổng USB-C đều có thể sạc tối đa 100W.
63
166
Con này vấn đề ở profile sạc. Không thể vừa dùng laptop 65w vừa sạc điện thoại 20w được
1
duongtran3105
ĐẠI BÀNG
Đầu ra sẽ tự điều chỉnh cho mỗi thiết bị phải không DL? Các thiết bị hỗ trợ sạc nhanh dưới 100W có cắm cũng không gặp phải vấn đề gì phải không?
0
Apple đã không bán kèm cục sạc là để bảo vệ môi trường. Giờ Mod này muốn gây sóng phá hoại môi trường
7
thuong0909
TÍCH CỰC
chờ bốc thăm, kaka
1
dhnghia
ĐẠI BÀNG
Duy Luân cho mình hỏi cục này chỉ cắm điện mà ko sạc cho bất cứ thiết bị nào thì nó có ấm lên ko, mình có 1 cục sạc GaN chargeasap 200w và nó cũng ấm khi chỉ cấp điện mà chưa cần sạc cho bất cứ thiết bị nào cả
0
tntruongauto
ĐẠI BÀNG
search không thấy ai bung mấy sp của hãng này ra soi chất lượng bên trong như thế nào nhỉ!?
0
donquijote
TÍCH CỰC
Chân gập, chán thế
0
mình xài iphone, macbook mình vẫn dùng củ sạc apple sạc cũng ko lâu lắm nhưng cũng muốn mua thử củ này
0
Dave ✅
CAO CẤP
Nhìn chất quá. Nhỏ gọn.
0
Max vẫn là 100w thôi mà, đọc tiêu đề cứ tưởng 300w
3
Fcents
ĐẠI BÀNG
Giá đó phải 300w mới đáng chứ có 100w total quá bèo. Đang xài cục 120w baesus ngon lành rẻ hơn 2/3
0
shocolas
ĐẠI BÀNG
Đời này chưa biết ntn, chứ đời cũ phải đi BH thay 4 lần! Sạc macbook 16in full 100w 1 thời gian nguồn chập chờn ko vô điện.
0
zlshinelz
TÍCH CỰC
Mình có 50tr mua cái dt , nhưng bỏ gần 3tr mua cục sạc, thì hỏng có xiền mua mình dung 1 cục 1 usb C khoản 50-60w gì đó kog để ý, và nó cân từ iphone ipad macbook... cũng từng bỏ đống tiền mua mớ sạc nhiều cổng, nhưng rồi nghĩ lại, chả bao h hết
Pin 1 lần 2-3 cái 😁
0
bmw_m3vn
TÍCH CỰC
Cục này sài đc 6 tháng, lý do mua vì nó là cục duy nhất trên thị trường ở thời điểm đó có dòng ra 65W trên cả 3 cổng khi sạc 1 thiết bị, 2 USB C - 1 USB A.
0
Nhìn qua đã thấy yêu òi, đã 3C mà lại thêm cổng A thế kia, đã chơi game & đợi trúng 😁
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena 
0
hachoa
ĐẠI BÀNG
Hi Luân,

cho mình hỏi khi sạc 2 thiết bị thông qua 2 cổng type c thì công suất được chia như nào? tks mình ko thấy có thông tin về việc này.
0
Mai KhanhBL
ĐẠI BÀNG
Mắc quá
0
octhegreat
TÍCH CỰC
mua ở đâu nhỉ, k có màu trắng màu đen xấu quá
0
đang tải ...
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế