Curve 49,99usd mua thôi còn chờ gì nữa?

cuhiep
21/6/2007 16:31Phản hồi: 20
Curve 49,99usd mua thôi còn chờ gì nữa?
Trên Amazon đang bán Curve mạng AT&T có 49,99USD, bác nào bên Mỹ mua đi còn đợi gì nữa. Mua về bán lại cho anh em Việt Nam đi.

Amazon.com
20 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

8800 cũng có 49,99usd luôn, cũng trên Amazon.com và dùng mạng AT&T.
Xem tại đây
Làm gì có giá đó hả Hiệp!?

Nếu mà dùng mạng AT&T thì giảm đi 49,9 Usd thì có. còn lại giá bán là 350 usd. Chú hơi bị nhầm rồi đó!😁
Bác Hiệp nói đúng rồi đấy. Nhưng chỉ đúng một nửa, hihi. Mình chỉ phải trả trước $49.99 khi ký hợp đồng xài AT&T trong hai năm. 6 tuần sau nó gởi về một cái check $75.0 để rebate lại cho mình, như vậy mình không tốn tiền mà còn được lời $25.01 dollars nữa. That's a good deal!
Đợi nó rebate mệt lắm coi như tặng nó đi, không lẽ em bảo là giá -25usd:d

Mại dô mại dô

Bác Hân mệt rồi, đi ngủ thôi :d
honsoi
ĐẠI BÀNG
17 năm
Ở Mĩ sướng bà cố! mai mốt đi tàu mua mới được!
solo
ĐẠI BÀNG
17 năm
chắc pác không đọc dòng chữ bên dưới
when purchased with a new service plan
tối thiểu là 2 năm
50usd 7100 không biết mua dc chưa😕
Plan là plan thôi, không biết mình đang có plan với lại AT&T rồi mình muốn mua cái đt đó thì nó có giảm giá cho mình không nhỉ? hay lại mua như là máy mới? Mình nghĩ phải có cơ chế gì đó cho người đã tham gia mạng chư hihihi.
Nên hàng ở vn toàn là Cingular với T-Mobile đấy thôi, rồi về đây mình đi mở mạng😁
Với giá đó cũng khối thằng đang sài HTC chuyển qua và sài hai bữa chán và bán lại thôi.
Nếu có sẵn mạng rùi có thể đi......gia hạn hợp đồng thì sẽ mua được giá rẻ :D
Ở Vnam đúng là đã nghèo lại còn dùng hàng đắt, ko biết bao giờ Vina,mobi, viettel áp dụng phương thức này để bán điện thoại cho người sdung, Viettel thì đã mua Nettra rồi,hix, nhìn T-mobile với Cingular mà thèm...
solo
ĐẠI BÀNG
17 năm
người ta tính hết rồi,50usd cộng với 2 năm service thì giá nó rẻ hơn là mua một cái no contract. nhiều khi người ta mua như vậy rồi bán lại cao hơn một chút hoặc bằng nhưng họ lời cái contract,do đó mà mình phải đi mua code để unlock
Tụi Mỹ nó khôn "bà cố" luôn, thấy vậy tưởng mình lời nhưng kỳ thực là nó đã tính hết rồi bác ạ. Này nhé, nó tặng cho bác cái phone, nhưng bắt buộc bác phải sử dụng mạng của nó trong 2 năm, mà mỗi tháng ít nhất là tốn khỏang $45 ( bao gồm thuế) cho 1000 phút (gọi tới hay gọi đi cũng đều tính, chỉ free vào thứ 7, chủ nhật, và sau 9 giờ tối). Nếu bác xài quá 1000 phút này, mỗi phút kế tiếp nó "múc" bác $0.4. Vì thế nhiếu khi hết phút trong hợp đống rồi mà 'em út" ở VN gọi qua "tám" cả mấy tiếng là cuối tháng nhìn bill cũng hoa mắt luôn. hihi. Nếu bác hủy hợp đồng sớm trước thời hạn, nó "múc" thêm $200 trong thẻ credit của bác ( vì lúc ký hợp đồng nó giữ thông tin thẻ credit của mình mà), cộng thêm tiền mua cái phone giá gốc ( để tránh tình trạng ký contract lấy phone rồi xù hổng xài dịch vụ của nó). Vì thế đa số người Việt mình đem phone về Vn làm quà khi đã hết hợp đồng cũ. Đấy bác xem, có phải là tụi Mỹ nó khôn "bà cố" luôn không.
Dĩ nhiên là nó không và ma giáo hơn mình tưởng nhiều bác ạ. Thế nên nó giàu và mạnh hơn mình mà hihihi. Nhưng em chẳng cần quan tâm, em cứ thấy khối máy Cingular, TMobile bán ở VN với giá rất hời đấy thôi. Ví rụ em BlackBerry 8100 giá 3t95 thì có lẽ rẻ hơn bên Mỹ nhiều.
8100 3t95 thì cũng = bên Mỹ thui, ko rẻ hơn nhiều đâu.
Thế túm lại là 8300 bán ở đâu rẻ nhất ạ. Đang ước mơ có một em 8700 cũng được thôi mà chưa có đủ xiền hị hị hi... 😔(
hay ho nhỉ phải nhờ ngừoi bên đó mua thui he he
dongkisot
TÍCH CỰC
17 năm
Bên Đức có bán không các bác, có bà chị bên ấy nhưng bà ấy không rành vấn đề này !
Ước gì giá bb ở VN rẻ như Mỹ nhỉ
Chừng nào giá cước hàng tháng ở VN bằng như ở Mỹ (bình quân tầm 1,0 tr - 1,5tr/tháng và giới hạn thời gian nghe gọi trong 1 số phút nhất định, không xài hết trong tháng đó thì cũng mất) và nghe ngoại mạng gọi đến cũng phải trả tiền thì điều ước ở trên thành hiện thực. Đơn giản quá, đúng không?
Bán rẻ xe (trong 1 số trường hợp được xem như là cho không) nhưng giá xăng (cước) thì gấp 10 lần ở VN nên đừng nhìn vào giá máy ban đầu mà tưởng rẻ.
bnc246
TÍCH CỰC
13 năm
cảm ơn 2 anh đã đào mộ giùm e
...............

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119