Cyder - giống cydia, nhưng sử dụng trên PC

thienlong0702
13/3/2009 7:56Phản hồi: 57
57 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

add soure xong , trong muc setting chọn refresh source mỗi khi turn on. tắt đi vào lại coi thử nó có check source ko. Nếu ko thì phải transfer source từ iphone qua
Mình làm tới mục syschronization, đã tải được file ded trong mục local cache, nhưng không tài nào chuyển qua được mục cydia cache và autoinstall folder. mặc dù đã nhấn mũi tên chuyển nhiều lần nhưng vẫn không qua. có bạn nào biết chỉ dùm. hay mình có cài thiếu phần nào kg?
Mình hỏi thêm : các địa chỉ để mình add vô cyder sau cho giống địa chỉ mặc định như cydia trên iphone bác nào có cho mình xin nhé. thanks!
lecuong3131
ĐẠI BÀNG
15 năm
các địa chỉ đấy cũng bình thường như pac add trực tiếp trên iphone thôi
khi đánh vào hay copy past vào cyder thig nó tự thêm đuôi /Packages vào cho phù hợp của nó mà
tong hop cac source.zip
lecuong3131
ĐẠI BÀNG
15 năm
các cách làm từ add source> add vào local cache như trong hình các pac nhé
Mình làm mấy lân rồi, cứ boot mãi nhưng không thấy icon hiện ra, vì sao vậy các bạn
callboy10
ĐẠI BÀNG
15 năm
phần mềm này nham hiểm ***.....lúc đưa file.ded vào mà lỡ quên vào cydia cho anh ấy nhận dạng là khởi động lại xong là die cydia luôn.....
cái anyf có 1 chức năng cực kì sướng và mình chỉ dùng chức năng này thôi : download file deb . Cài file deb từ cai này vào iphone phải reboot 2 lần , 1 lần respring, mệt. Nhưng nếu down file deb bỏ vào = cách khác thì phê
boy200x
ĐẠI BÀNG
15 năm
Mình không làm được. Mọi người chỉ mính với. Mình không add vào Cydia cache và AutoInstall folder được. Dẫn đến cũng không add vào iphone được.
Bác mở cydia trên iphone trước xong bạn bấm mũi tên chuyển vào Cydia cache và AutoInstall folder.😁
có bạn nào có thể chỉ rõ hơn cho mình ko. Mình thấy hình những chương trình vừa tạo trong cydia, nhưng chỉ có chương trình giao diện Tv là sử dụng dc (do vào setting), còn những chương trình còn lại như madv lock, rename,.. thì reboot 3 lần mà vẫn chưa thấy xuất hiện icon
phải respring, coi lại folder autoinstall set 777 chưa ..vv..vv
Xin lỗi,mình mới xài ipod lần đầu, mình ko hiểu rõ lắm mấy thuật ngữ bạn dùng. Bạn có thể nói cụ thể hơn ko
Bạn cho mình hỏi thêm câu nữa : mình thử xóa 1 app, bây h mình muốn khôi phục lại thì làm cách nào, vào cyder, bấm dấu mũi tên, nhưng ko dc. Mình add thêm một số apps vào cydia nữa nhưng vẫn ko dc ( nghĩa là mình ko làm tên app xuất hiện trong cydia cache và auto install folder )
sao mình add source vào mà nó kô lưu lại mà thấy trong folder lits với proc chỉ có 5 cái source bây giờ làm sao mà add thêm mấy cái file source như vậy. add vào trong cyder nó kô lưu ra
bác ơi sao chép vào autoinstall,reboot 3 ,4 lần mà không xuất hiên icon vậy.chương trình dỏm *** àn.hjx
bác "connhoc" trình đọ cao roài mà nói câu đấy mà cũng nói được. không phải chương trình "dỏm" mà là bác không biết cách cài dặt thôi cố gắng mày mò rồi cũng ra hết y mà. tại sao không tự nghĩ người ta làm được mình không làm được không thấy hổ thẹn mà bẻo chương trình "dỏm" he he:p
Thông cảm ng` ta tý bác. Bạn này nên đọc lại Hướng dẫn sử dụng trước khi dùng., ghét nhất mấy người mà có ghi rõ ràng ở bài viết đó rồi mà cứ không chịu đọc
Link die rùi bạn ới. Up lại nhe

Đã up lại link. Bạn có thể vào down được òi.;)
Bạn thienlong0702 và các bạn giúp dùm mình với, Cydia trên IP của mình không vào được nữa có cách nào để khắc phục không, mình sử dụng IP 2G FW 2.2.1, cám ơn các bạn nhiều lắm! tanphattn@yahoo.com
Bro oi....sao link kg down được, bro ơi
kunkun176
ĐẠI BÀNG
15 năm
hjx link làm sao ấy, mình có down dđ đâu hả bạn:-s
linhk không tải đc cho lại đi!hihihihihhihi

Đã chỉnh sửa lại và up thêm link. Các bạn down lại nhen!
kunkun176
ĐẠI BÀNG
15 năm
hi mình down đc rồi, thanks bạn nhìu nhé ^^
cyder dạo này bị gì đấy bác ạ, e ko get file wa Cache va` autoinstall đc nữa.. em thử shutdown rùi vào lại thì vẫn vậy

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019