Đã có phần mềm jailbreak cho iPad 2/iPhone 4S sử dụng iOS 5.0 / 5.0.1

Duy Luân
20/1/2012 22:59Phản hồi: 1.597
1.597 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nhờ các bác giúp giùm.
Mình có con IPAD 2 5.0.
Mình phải làm gì để jaillbreak được.
Có cần nâng cấp lên 5.0.1 không?
Cảm ơn nhiều nhiều 😃
bedam07
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hỏi ông gúc gồ nhé
mình tính mua ip4s nhưng k rành cho lắm
mình muốn hỏi ip 4s verizon có JB được k....
và JB xong rồi có xài sim ghép để unlock được k....
mong mọi người giúp đỡ
4s chay chạy 5.1 chưa jb dc hả bro >.< chán quá có em 4s hàng ZP mà chưa jb dc 😔(
chưa có đâu bạn ơi.nghe nói là sắp có r.bạn gắng chờ thêm chút

ừ.... >.< chơi ios mà hok jb dc chán ốm >.< game trên apple store nó thu phí ác liệt quá dân nghèo như mình kham hok nổi 😆

Làm đến bước này thì chọn User hay Hacker đây các pác, mà làm xong cái này mún cài game vào thì cài ở đâu các pác nhỉ, sori vì lần đầu tiên em dùng Ipad nên ko biết😁
@haohanluongson chọn cái j cũng đc, em hay chọn user xong ấn done
Đúng là Jaibreak xong cài được game full chơi đã quá 😆, các hạ cho hỏi là trong trường hợp về sau cài nhiều quá lỗi phát sinh nhiều mà mún quay trở lại trạng thái mặc định (giống như lúc máy mới mua) thì có được ko, hay cứ phải xài HĐH đã ..... này của Cydia
lag1234
ĐẠI BÀNG
12 năm
@haohanluongson bác vào settings-> general-> reset-> erase all content and setting 😁 thì idevice của bác sẽ trắng trơn k có gì trog đó Z quay về ban đầu ( giống sau khi active )
Vừa làm em ip4s hqua xong về mở lên thấy 5.1,rồi xong amen........
cho em hoi 5.1 da chinh thuc jailbreak dc chua a
Nếu đang dùng mà jb thì có sao không mấy bác??
thanks mod,đã jail duoc,mất có 15ph
có ai chỉ e zoi. sao cua e ip 4s 5.0 mà khi e cắm zo jb thì hok dc, nó báo như zậy nè. e phải làm sao đây. mọi ng chỉ e với. mình có cần cài thêm cái j để dc hỗ trợ hok ạ ??? hj.png
các anh ơi cho em hỏi.... i phone 4 lock... 4.3.5 bb.4.10.01 co' unlock dc không....ko dùng gevaysim y'
@tuan2201 dùng được. Có hướng dẫn ko cần sim ghép mà dùng sam đang rầm rộ mấy hôm nay đó, bạn coi làm thử
@doan_svhouse Giờ cách này cũng không xài đc nhé, bb 2.10-4.10 xài tạm sim ghép thui
dang dinh 5.1,bong
chào bác.!
con IPad 2 của mình vừa JB xong cài game vào chơi vi vu luôn.! nhưng có vấn đề là chơi game xong out ra thì chạm vào Icon của game thì ko có tác dụng gì hết.! trong khi các game khác thì vào được.! có khi bị 2-3 icon luôn.! nhiều lúc bị icon setting nữa mới đau.!"chạm vào icon mà ko nhúc nhít gì hết.!" restart lại thì bình thường"mõi lần vậy phải restart lại mới hết-có ngày restart cả chục lần luôn.!" bác biết bệnh gì ko giúp e với.!
Co jb cho 3gs 5.1 chua cac pro. Minh tim mai ma chua thay
@nvtoan1980 Có tool redsn0w 0.9.10b8b JB Tethered 5.1 cho idevices IP4, 3GS....(trừ chip A5) nếu máy bạn là oldboot thì sẽ là JB Untethered lun , bài hd bên box Thay đổi nâng cấp fw nhé
Hôm qua hacker Pod2g đã tìm ra 2 lổ hỏng lớn trong quá trình JB IOS 5.1 hiện tại vẫn còn đang bảo mật
Lo len 5.1 bi gio khong xuong duoc vi ko luu shsh. Ngoi cho vay
cả nhà ơi cho mình hỏi jailbreak là gì vậy ạk.mình xài 4s nghe mọi ng nói jailbreak là tin tốt cho 4s mà mình ko hỉu gì cả.cả nhà giúp mình đc ko
cả nhà ơi cho mình hỏi jailbreak là gì vậy ạk.mình xài 4s nghe mọi ng nói jailbreak là tin tốt cho 4s mà mình ko hỉu gì cả.cả nhà giúp mình đc ko
trumsaigon
ĐẠI BÀNG
12 năm
@linhntml Câu hỏi này cuả bạn làm mọi người ngưng bàn tán luôn đó.
JB là gì thì vào google mà tìm. Bạn có biết Google là gì ko?tôi chỉ cho bạn nha?
tôi ko bít thì thì tôi phải hỏi.cái đó có gì xấu hả bạn.chẳng phải lập nên trang tinhte.vn này là để trao đổi và giúp đỡ thông tin cho nhau hả bạn.bạn cũng phải học hỏi từ người khác thì bạn mới có hiểu biết chứ tự bạn biết tất cả đc sao.nếu có những người với thái độ như bạn thì chắc trang tinhte.vn này sập tự lâu chả ai cần vô hỏi đáp thắc mắc để thành 1 diễn đàn như thế này dc cả
kungvn
CAO CẤP
12 năm
@linhntml nhưng cái này google còn nhanh hơn hỏi trên này mà bác. 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019