Đánh giá nhanh Audioengine A5+ Wireless, loa bluetooth thiết kế đẹp, âm hay, giá 12tr9

AudioPsycho
21/8/2019 7:17Phản hồi: 166
166 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

CylNguyen
TÍCH CỰC
4 năm
Wow
Mod và anh em tư vấn giúp mình, mình đang phân vân giữa cặp này và Kanto YU4 or YU6 mà tìm đánh giá loa KANTO ở VN khó quá ah. Đang kết em YU4 màu Gloss Teal vì nó hợp với nội thất nhà mình.
Cảm ơn anh em!
vinhan73
TÍCH CỰC
3 năm
[ góp ý ]: wireless - không dây : nên định nghĩa là các loa nối với nhau bằng không dây ! Như dòng dynaudio XEO : các loa nối không dây với nhau.
Một thời mê tít cặp này
longltt
ĐẠI BÀNG
3 năm
Vẫn đang dùng 2 đôi loa cổ philips 22rh544 và 22rh541 sx từ 1970 - 1975 nghe nhạc vàng borelo từ youtube trên smart tivi thấy rất hợp gu nghe bật nhỏ hay lớn cực thích nghe lâu không biết mệt hay chán hết bài lại muốn nghe tiếp, nên chưa từng có ý định thay thế nó. Vẫn yêu quý và gìn giữ em nó lắm. I LOVE PHILIPS. Cặp loa A5+ chỉ có 1 bên tích hợp amply còn cặp loa philip mỗi 1 loa có 1 amply riêng biệt khác hẳn hoàn toàn. A5+ chắc chưa đủ tuổi so về kiểm soát âm thanh và chất lượng đâu.
Hun cái nè
Mình đang sử dụng audioengine A5+ WL mình muốn mua thềm dac mà mình đang phân vân dac AE D1 hay là ráng thêm một chút mua ifi zen dac signature có thích hợp với a5+ kh
@Vokhoa1819 Trc m sd con ifi ídsd micro bl cho nó, thaya ổn hơn tí , bạn nên ra shop nghe thử trc ki mua
@motthoangbanglang Uki mình cảm ơn bạn nhee
kiwimita
TÍCH CỰC
2 năm
Thích cái màu trắng của con này ghê, xài lâu không bị xuống màu, vẫn bóng như ngày mới mua bên:
https://vinylsaigon.vn/audioengine-a5-wireless.html
@kiwimita M cũng đang sd màu trắng ^^, loa ít sd nhưng bày đẹp ko bán
kiwimita
TÍCH CỰC
2 năm
@motthoangbanglang đsung rồi, ko có bị xuống màu nhưng loa trắng khác
3baba
ĐẠI BÀNG
một năm
Có bác nào thừa không dùng điều khiển audioengine a5+ muốn bán nhắn mình nhé.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019