Đập Hộp BB BOLD của TMobile

lang_thang
9/8/2008 21:6Phản hồi: 327
Đập Hộp BB BOLD của TMobile
😁 .... cho em xin cái tem là người đầu tiên đập hộp em này............... mọi người chắc cũng đoán đc cảm giác của em rùi đó :D....................thiệt là quá sung sướng mà......ui, thỏa công mong chờ bao ngày.............
chỉ biết nói một câu thui: một sản phẩm quá là hoàn hảo và quyến rũ ..... hấp dẫn đến từng con ốc :D....................chất lượng như vàng, đc chăm sóc từ đầu đến chân bằng toàn phụ kiện khủng (hông bít khủng bố hay khủng..... khiếp :eek: :D:D:D) :laugh8kb:
thui, em hông nói nhìu nữa, show hàng nhé các bác :yes4lo:
vất vả cả ngày mới đi kướp đc nó đấy, giời ơi là giời , khổ cái thân em , ôm nó mà tim cứ đập tưng tưng :laugh8kb:
trong lúc chờ post hình lên mạng tranh thủ 8 tí :p
trời ơi, thiệt tình , máy chạy nhanh kinh khủng , hình ảnh thì nét căng, coi clip sướng hết cả mắt :wink0st:, loa dập bùm bùm :D, mèn ơi...... nhất là cái tai nghe pro ko thể nói ..... em ko biết nói gì đâu , ngồi ca ngợi cả ngày cũng hem hết :D...... đc đánh giá 5 sao là quá đúng lun mờ ...... :yes4lo:............. sướng quá, thích quá, hồi hộp chờ em sạc pin :rolleyes:.... tranh thủ dzọc tí :D
327 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

típ ạ

tt

tt nữa 😁

tiếp theo và hết 😁

hết rùi cả nhà ạ, :D em chụp có nhiu đóa thui mờ toát mồ hôi :D
chắc do runnnnnnnnnn quá :D ............ run vì sướng :D
em phá em nó típ đây , mọi người ạ....... :laugh8kb: chúc mọi người 1 ngày dzui dzẻ nha
ui, hôm nay thiệt là dzuiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii :D
Hix mình là người đầu tiên reply ah 😃 Mở hàng cho bác sướng thế
Bác ở đâu mà kiếm đc em nó sớm vậy ?
Giá cả thế nào bác bật mí cho anh em sướng với
Nhìn Bold đẹp thật
thopro
ĐẠI BÀNG
16 năm
Thấy toàn made in china. Vậy cái máy sản xuất ở đâu vậy bạn?
em kí hợp đồng với T- Mobile đức ạ 😁
dù sao sim cũ cũng hư roài, :D đang cần sim mới ,..... mà cần nhất vẫn là em Bold :D
í mà, bác đừng gọi em là bác ;) ,em ngại lắm , con gái mờ :D
anhtuhn
TÍCH CỰC
16 năm
Có khi girl thật gối màu hồng lại thêm con gấu bông, không phải girl cũng là gay :D

chắc chụp ở nhà bồ
là girl thì đúng là dân chơi rùi , xài cả iphone lẫn bb xịn :D

tb : em rất cần thông tin về giá và địa chỉ bán tại đức bác nào biết cho em xin gấp nha
Hỏng bật mí cho ae biêt giá sao?:angry6wn:
bác này nói ngộ ghê, phụ kiện của BB toàn làm ở canada, mexico và china mà.... bác mà kiếm ra cái nào làm ở mỹ thì nói em cái, em hú thằng bạn mua hộ 😁
còn cái máy thì làm ở hungary ạ;) ... bác coi kỹ hình em có post rõ ràng mà
thopro
ĐẠI BÀNG
16 năm
Tự hỏi đã có Bold sao lại sinh ra Javelin. Javelin là No1
hehehe, cái đó em hem bít, vì em nhìn dáng của javelin thấy ko thích lắm .... dáng của 831 em thích hơn 😁, tự nhiên cái chỗ ở dưới của javelin nó cứ sao sao í .... nhìn nó kì kì :D
hông bít diễn tả, mấy bác đừng nghị bậy nga :D
Thế T-mobile no co bán pay as you go Bold ko? Chi (Em :p)! Bên Uk mình vẫn đang đợi e nó ra, chắc 1 tuần nữa là cùng. Nhìn mấy cái pic kết quá đi mất, nếu post thêm pic của bạn nữa chắc ae mình còn kết hơn nữa...hihihihi
Sao không lắp pin vào rồi start thử máy lên review cho anh em xem luôn đi bạn?
hòi nãy em chụp đang hứng thì cái máy ảnh hết pin 😁 chán ghia dzi đó....
để mai em sạc pin rùi chụp vậy, chụp ko rõ lắm thì nhìn nó mất đẹp đi :D, mất công mất hứng mọi người :p
Sợ Gái
TÍCH CỰC
16 năm
hix 😔 nhìn là thấy ham muốn em nó wa' 😁 chúc mừng sis đã có em Bold đầu tiên của TT :D
em cám ơn 😁
nhìn ở ngoài còn ham hơn đó bác ạ, :D thấy là chỉ muốn cướp em nó dzìa thôi, ;) ............. tiếc là cái máy ảnh nhà em nó cùi pắp quá :D, chụp hem thấy rõ lắm ..... hình hơi bị nhòe, bị run tay...... hem bít run vì sung sướng hay run vì hòi nhỏ má mì dặn hem đc ăn chân gà mà cứ cố xác ăn .......... ;) hơ hơ....
kathi2
ĐẠI BÀNG
16 năm
chuc mừng người may mắn nhất VN.tự hởi mình bao giờ cầm được ẻm đây
Đề nghị em mời bác cuhiep sang chụp hình review là đẹp nhất 😁
netnomad
ĐẠI BÀNG
16 năm
Bác mua ở Đức phải không? Bàn phím Y và Z đổi chỗ
Các bác nắm tình hình xem ở UK bao giờ phát hành vậy?
Uk thì bọn nó bảo là 16/08 sẽ bắt đầu loading ở Carphonewarehouse. Contract sẽ có của Orange và T-mobile. Vodafone va O2 thì chưa confirm, nhưng chậm nhất là giữa tháng 09, 3 network sẽ có thêm dich vụ skype nữa cho BB Bold. Một tin buồn nữa là sẽ phải ký contract thì mới vác về được, ko cho mua tươi.:angry6wn:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019