Đập hộp BlackBerry Curve (8300)

cuhiep
2/6/2007 5:56Phản hồi: 30
Đập hộp BlackBerry Curve (8300)
Một vài hỉnh ảnh thật về chiếc BlackBerry 8300. Hy vọng các bạn có thể đánh giá chính xác hơn về em BB mới này. Với mình thì nó hơn bất cứ cái BB nào trước đây. Màn hình và kích thước máy cân xứng, bàn QWERTY đúng tiêu chuẩn (Sony Ericsson P, M, Nokia E...đều có những bàn phím QWERTY nhưng chẳng thoe tiêu chuẩn chung). Nhìn chú 8300 này hơi "béo", nút cũng béo... điều đáng tiếc nhất của chú này nếu dùng ở thị trường VN là thiếu Wifi...tiếc quá

Bác nào bán hàng nguyên hộp đủ phụ kiện thì phải giống hộp dưới đây mới được nhé hihihi

hình BGR
30 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Oái , ssssluuuur! Thèm nhỏ vãi ! 😁 .Bao giờ có thể sờ tận tay , nhìn tận mắt em này mới thỏa mong ước. Ủa cái vụ ...đáng tiếc Wifi ở VN là sao em không hiểu anh Hiệp ơi ? Những dặc tố lợi hại của BB đều tập trung ở em này , thật là đáng để mong đợi.
Là 8300 không có wifi. Nên dù hoàn hảo, vẫn là chưa đủ cho người Việt Nam.
(GPRS ở Việt Nam chậm và đắt tiền. Nên wifi gần như là giải pháp hợp lý nhất).
GPRS chậm thì đúng, nhưng có tốn tiền đâu bác, em vẫn online bằng BB qua gprs suốt cả tháng nay mà hầu như ko mất 1 đồng nào trừ tiên đăng ký dịch vụ gprs lúc đầu.
Không biết anh Cesarhuynh có lộn không?
Cho thêm thông tin đi hihihi
Em mới vào trang 1tobao có vài phút hết 7k rồi.😁 Em dùng mobi
Ờ hen ,em nhầm với 8820 có wifi mà không camera ,còn em 8300 này thì lại ngược lại. Lại phải chờ sự hoàn hảo sẽ đến trong nay mai trên dòng BB ..9000 series chăng ?
ơ em nói thật đó, em dùng viettel, bác Hân cũng chat yahoo = bb suốt ngày ý có mất đồng nào đâu😁
Viettel nó đang có chương trình khuyến mãi từ 15/5-15/8 giảm 50% cước GPRS và free tin nhắn MMS mà huynh
các bác sắm lấy cái SIm viettel 58k có luôn TK 140K nghịch GPRS tẹt đấy ạ :D
Huhuhu

cuhiep chịu chơi vãi, em gái 8830 đóa,cuhiep thiệt hại mất bí nhiu vậy??? hôm nào cho anh sớ em nó tí😁
Thân cuhiep gấy gò sợ không mang nổi em béo đó!!! Nếu mà thì... anh se giúp em:D
Cái này hình như là hình của bài reviews trên mạng mà , anh Hiep chưa mua được đâu hehehe. Phải không anh Hiep?
Ai cầm được cái em này cho bài reviews hoành tráng đi ạ . 😃
solo
ĐẠI BÀNG
17 năm
em để ý máy nào mà data connection refuse la không tốn tiền hay sao đó!
don coleone
ĐẠI BÀNG
17 năm
Mới bán con 8100 định làm con 8700 nhưng mà lại ngại vì sử dụng "viên bi" của 8100 quen rồi mà 8700 lại không có bi. Đành phải bấm bụng chờ con 8300 này vậy...Nhìn ghiền quá...chẹp chẹp...
Máy AT&T là hàng Mỹ xách về, vậy mà cáp và sạc đều "Made in China" - Trung Hoa anh hùng, ko đâu ko có mặt ! Sợ thật !
Ớ mà sao trên các bức ảnh lại có đóng dấu chìm chữ "BGR" bác Hiệp nhỉ ? Là bác chụp và đóng dấu hay là ảnh .... search trên mạng đóa ? 😁
số em không may các bác ạ, được mời đến tham dự cái buổi giới thiệu BB 8300 ở Nữu Ước, nhưng bọn tiếp viên hàng không nó đình công nên em đễn muộn, chẳng còn cái 8300 nào còn lại cho em. Em lấy hình trên GBR cho anh em xem :d
Ặc bác "cứ hiếp" chém gió vãi 😁.
@matrixblack: lúc mà BB vào dc internet thì Vitteo đâu có khuyến mãi gì đâu hihi, và đến nay thì vẫn ol = bb qua grps ko tốn đồng nào hehe.
ủa conline viettel ko tốn là sao bác..em cũng muốn online mà sợ tính chậm chạp ngốn khối tiền...bác chỉ em cách ko tôn với...thanks bác...:D
Thì em cũng chỉ config BB đúng để vào internet bình thường thôi chứ có dùng thêm thủ thuật nào khác đâu :D. Còn việc ko mất tiền thì em ko biết, cứ miễn phí là em dùng, hihi.
Anh tưởng cuhiep có ẻm đó trong tay rùi ... ai dè lừa anh ,làm khen hết lời.
Đang tính tuấn sau mời em lên Sheraton a7n uống hoành tráng, để sớ em nó tí... vậy là tự nhiên tiết kiệm được 1 khoản tiền khá khá.
Cám ơn cuhiep!!!hehehe 😁
lúc mà BB vào dc internet thì Vitteo đâu có khuyến mãi gì đâu hihi, và đến nay thì vẫn ol = bb qua grps ko tốn đồng nào hehe.[/QUOTE]
...............................................................................................................................................................
Anh làm cách nào mà tài thế ,có gì chỉ cho em với . Nhưng bác PM thôi nhé ko nhỡ có bác Vitteo nào đọc được thì chít...keke😁 ...:D
Spam 1 phát

Em vẫn thích cặp bài trùng này hơn.🆒

Chịu không nỗi.😔
bác cuhiep mua con này với rổ rá thế nào đấy để anh em tham khảo với,nghe mục "limited edition" làm em thèm zo? zai~ za zo^i` ...
...
ở Sing,Hongkong với Taiwan có bán BB ko các bác nhỉ?
amdfan
ĐẠI BÀNG
16 năm
Con BB8300 của em nó bị phím Y với phím Z đảo nhau , có nghĩa là phím z nằm trên gân cái scroll còn phím Y nằm dưới , như vậy có phải bị lỗi không , con của em là T-mobile
nhìn ghiền wa', chéc phải ráng kím tiền sắm 1 con :rolleyes:
quana75
TÍCH CỰC
16 năm
phim Y với Z đảo nhau thì chắc là hàng dành cho Germany rùi. Em qua đó thấy phím máy tính nó đổi hết như vậy (cả một số phím khác) vậy nên em đoán phím dt chắc nó cũng đổi luôn !
tanbinhBB
ĐẠI BÀNG
16 năm
ko phải đâu..mình cũng dùng mạng vịt ngan cũng data connection refuse nhưng tốn tiền kinh khủng...tài khoản hon 400k mà dùng vèo cái hết.có hôm tài khoản còn hon 30k vậy mà cả ngày ko dùng gì,sáng hôm sau tỉnh dậy nhắn tin cho vợ mới bít bị âm 7k😁 sợ quá
cái topic này chắc ra đời lâu rồi nhỉ. vậy mà tuần trước mới hốt em 8310, cũng la lần đầu tiên trong đời xài máy có hệ điều hành, nên cái gì cũng hay, cũng lạ. Topic này với tôi thiệt hữu ích. Thank các anh em nhiều !
zoo
ĐẠI BÀNG
15 năm
ước j em cũng đập được 1 cái>>>>
cái này bây giờ ko biết bao nhiêu nhỉ............?
kingspro
TÍCH CỰC
14 năm
Chuyên gia "đào mộ".bây giờ RIM nó có sản xuất nữa đâu.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019