Đập hộp Ipod Touch 8GB

meo_tao_bon
4/11/2007 3:17Phản hồi: 24
Đập hộp Ipod Touch 8GB
Theo đánh giá riêng em thì Xấu, ko đẹp, cái ặt đằng sau lại dễ xước. Nói chung là em cho 5 điểm.

nGOÀI LỀ tí :x đây là con gundam mới của em. em cho 10 điểm

24 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ô, cái mặt sau gớm nhỉ 😔 ko thèm :(

ps: lắp gundam vào rồi chụp chứ anh 😁
kieuchitai
ĐẠI BÀNG
17 năm
mặt sau đúng là dễ trầy nhưng Ipod Touch này có 8gb à của mình 16gb đập từ lâu mà ko post lên nay thấy bác post lên chắc khoe của hả hihi .Tứ vấn dùm bác tí nha nên mua miếng dán bảo vệ mặt sau và mặt trước đi nói chung xài Itouch cũng Okie lắm chat cũng khá sướng .... Em chỉ hỏi bác mua con Gundam ở đâu thôi à hihi đẹp quá giá nhiêu bác
kojirovn
ĐẠI BÀNG
17 năm
tinhte có thông lệ, ai có đồ mới mà đập rồi đưa lên thì là share "đồ" với những người "không có" chứ không phải là đang đem ra "khoe" đâu à...miếng dán màn hình phía trước thì ko cần đâu - màn hình itouch khó xước lắm, có chăng là cũng chỉ để cho không có dấu tay thôi...nếu mua miếng dán thì mua luôn cái vỏ cho nhanh.
uh. em cũng chưa hiểu là tại sao nó lại là 8Gb nữa :| buồn quá :-< tưởng 16gb cơ. mà bác mua cái miếng dãn ở chỗ nào vậy. em muốn mua cho con pod 80 và touch luôn 😁

Con Gundam này em mua ở trên web :D giá 230$ :D Series năm 2007 đc mông má thêm :D
kojirovn
ĐẠI BÀNG
17 năm
Bro ship ở trang nào vậy, giờ mà còn có trang như thế à...
anh lắp vào đi chứ còn chờ gì nữa ạ 😔
uh 😁 mình đang lắp :D nhiều chi tiết quá :D đau hết cả mắt. chắc phải hết tuần sau mới hoàn chỉnh đc :D
Xin lỗi cho hỏi một câu hơi gà, cái súng gì đó mà anh em đang nói đến (hình dưới) là cái gì thế? [​IMG]
kieuchitai
ĐẠI BÀNG
17 năm
dung la mat Touch kho tray nhung truot rit tay lam ban co the tu mua mieng dan hoac phone qua minh mua dum 0934044609 gia 150k bao gom tien ship
Gundam là tên của loạt truyện tranh nổi tiếng khắp thế giới, đã được dựng thành rất nhiều phim hoạt hình và game PC, PS2, Xbox v.v... Mới đây film hành động Transformer ăn khách nhất của Mĩ cũng dựa trên mô hình này.

Khởi đầu từ những năm 70, Gundam là câu chuyện về những gã robot khổng lồ do con người điều khiển để đấu tranh dành lại hòa bình 😁

bla bla bla, em ko coi, ko đọc truyện, ko biết nói đại có đúng hay sai :D
ơ. anh thông cảm cái này em ko tiết lộ dc 😁 em ship tại chính trang chủ của nó :D chơi gundam này đầu tư mệt thật. anh em nào đam mê thì ne^n ghe' qua mohinhvn.com
kojirovn
ĐẠI BÀNG
17 năm
Tớ khoái lego hơn, đang dự tính mua con Lego Mindstorms NXT cho thằng em giá chưa bằng con itouch 8GB - khoảng £180

@ha_quynhhuong: http://tinhte.com/forum/showthread.php?t=14963
Các bác ơi nhà em cũng mới tậu được cái ipod touch 16 GB. Nhưng lướt web khổ quá vì không có đọc được tiếng việt. Bác nào biết cách download font ở đâu, như thế nào phổ cập cho nhà em với.

Xin đa tạ
đồ technic thì xịn quá rùi còn gì. nhưng em vẫn khoái đồ lắp ghép Model Kitz hơn 😁
con của em lắp xong nó đc như thế này nè :D http://dalong.net/review/pg/p05/p05_p.htm

@cuhiep: kiểu như đồ chơi lắp ghép nhưng phải cắt ra ý mà anh, các mẫu đc dựa theo series film Anime GUNDAM, em là fan của series film này nên hay chơi cái này lắm :D trong SG toàn trùm chơi cái này 😔( HN chả có mấy ai, buồn quá.

à, hiện nay đang chiếu series film mới ra của nó là GUNDAM 00. Một tuần 1 tập, hiện nay đã ra đến tập 5 (ESP 5). tổng cộng có hơn 50 tập, chắc 2008 là hết :D

Review: http://gundams.net
Download: http://baka.forumz.com.au/viewtopic.php?f=36&t=69
kojirovn
ĐẠI BÀNG
17 năm
Đồ lắp ghép robots của lego cũng có vài con, để mai chụp hình xem sao 😁
kieuchitai
ĐẠI BÀNG
17 năm
GunDam thì mình đã biết qua Gameboy rồi đánh nhau bá cháy Super hay luôn
vâng. em cũng mê dòng game Gundam oánh nhau lắm hi hi. em giữ cái game trong cái psp chắc cũng đc hơn nửa năm rùi 😁
kojirovn
ĐẠI BÀNG
17 năm
Trời mê dữ vậy mà có hơn nửa năm thôi à :rolleyes:
zootycoonvn
ĐẠI BÀNG
17 năm
bó tay mèo nhà ta.
mèo giờ mập thật rồi ;))
kieuchitai
ĐẠI BÀNG
17 năm
Đúng vậy nhìn Gundam thì khỏi phải chê No.1 dòng rôbốt chiến đấu rồi
í zời ơi. lại gặp anh em trong này ;))

thì cái game đó mới ra mà anh. 😁

em mới lắp xong 2 cái tay và 1 cái chân, phê lòi :D nhưng chỉ tội đau tay quá :D
Mèo cũng gúm nhè, chui cả vào đây show hàng 😆
spam quá spam quá 😁

mèo là con trai hay con gái mà bị chê mập dzị :D ráp mau mau chụp ảnh show cá coi với
đổi tên topic lại thành đập hộp gundam có vẻ hợp lí hơn, chả ai thèm ipod cả :p
kojirovn
ĐẠI BÀNG
17 năm
Chẳng lẽ vào đây đập luôn iphone 8GB bây giờ, cho thread loạn luôn 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119