Đây là Google Pixel Watch, khá mỏng, mặt tròn, tháng 10 ra mắt?

Duy Luân
9/4/2021 23:35Phản hồi: 124
Đây là Google Pixel Watch, khá mỏng, mặt tròn, tháng 10 ra mắt?
Tài khoản Twitter Jon Prosser đã vẽ lại hình ảnh của chiếc đồng hồ Pixel Watch sau khi được nhìn thấy vật liệu và thu thập được thông tin về nó. Đây là chiếc smartwatch mặt tròn, có một núm xoay bên hông, mặt kính hơi cong một chút và mỏng hơn so với những mẫu smartwatch khác trên thị trường. Nhìn chiếc này dễ liên tưởng tới Galaxy Watch Active 2. Google được cho là sẽ chú trọng nhiều vào thiết kế của Pixel Watch, từ vỏ máy cho đến dây đeo. Prosser nói thêm rằng sẽ có khoảng 20 mẫu dây để người dùng chọn lựa.

Prosser nghe được rằng Pixel Watch sẽ ra mắt vào tháng 10 năm nay, trong sự kiện giới thiệu phần cứng của Google. Tuy nhiên không có gì đảm bảo rằng dự án này sẽ được tiếp tục, vì Google đã nhiều lần hoãn dự án Pixel Watch rồi.

Nguồn: Twitter
124 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

toshilee
ĐẠI BÀNG
3 năm
Wow, đẹp quá.
Đẹp quá. Đáng để xuống tiền
@Jackie Lee 1981 Sợ ko bạn ở vn
@Tuat Phan dt nó còn ko bán ở VN nói gì cái dh =))
@渡辺稲荷 ko bán mà họ vẫn mua xách tay âm ầm
Mặt nhìn to quá nhỉ
@HaoTran20 Chắc sẽ có nhiều kích thước mà
IvanPhamK
ĐẠI BÀNG
3 năm
Kiểu dây đeo giống giống versa 3 của FB nhỉ. gà cùng nhà
Làm ăn nửa mùa, miếng nào cũng muốn đớp nhưng đớp xong lại chạy kiểu Google làm chẳng bao giờ đến nơi đến chốn cả .... làm gì cũng không thấy rõ tầm nhìn.

Ngày xưa thì google wear, xong pixel buds và ngay cả Pixel giờ cũng chán ngắt ...
À à, watch Os mặt đồng hồ nghèo nàn, pin hẹo nhưng bán chạy nhất thế giới ... vậy là cả thế giới ngu hết, mình em khôn 😁 tù tùng thì nó cũng có đủ hết app đấy, ít nhất là nhiều hơn các thằng khác mà anh từng dùng.

Ờ thì em nghĩ Watch Os gọi Wear Os bằng cụ =)) nhưng cụ Wear xanh cỏ đến nơi rồi =))
Carnage
TÍCH CỰC
3 năm
@buihai83 Gõ chữ sai thì éo lm sao nhưng với 1 thằng đéo quan tâm để biết nó là wear os by Google mà lại đòi gáy nhận xét thì đó mới là vấn đề
À anh dùng hết các thể loại nên anh nhận xét thế đấy em ... anh nói có gì sai không nhỉ ? Còn em chỉ gáy chính tả thôi phải không ?
chjpfun
TÍCH CỰC
3 năm
@caberfan thì nó vẫn khỏe hơn nhiều so vs mấy con apple watch chưa tới 1 ngày còn gì 😆
cautru123
ĐẠI BÀNG
3 năm
Khi bạn nam đeo vào sẽ thấy được sự quyến rũ, dịu dàng và nữ tính ra làm sao
@cautru123 Thẳng thành cong luôn hả
@cautru123 thiết kế unisex bác ạ
Quá đẹp
Nữ tính thật
thanls
ĐẠI BÀNG
3 năm
Quá đẹp, như thế này không biết thay dây thế nào
iKaris
CAO CẤP
3 năm
Nhìn thanh lịch đẹp quá.
@DYH Nữ đeo sẽ đẹp hon nam
Sút lợn
TÍCH CỰC
3 năm
Mảnh mai nhìn đẹp chứ không hầm hố một cách quá đáng. Giá ổn nữa là ngon.
@Sút lợn Thế này thì mảnh quá nam đeo có vẻ ko đẹp
Sút lợn
TÍCH CỰC
3 năm
@Tuat Phan Mình thì thích gọn nhẹ đeo cho thỏai mái. Nặng nề đeo khó chịu, vướng víu. Nhìn mấy cái HW, SS to đùng là không có hứng thú.
@Sút lợn Úc cũng tuỳ người mình lại thích nó dày to lên tý chứ thế này thì mỏng quá
Sút lợn
TÍCH CỰC
3 năm
@Tuat Phan Uh dày lên 1 chút, pin khỏe hơn cũng tốt. Ý mình là thích đơn giản thanh thoát chứ không phải màu mè, hầm hố một cách thái quá.
@Sút lợn Hầm hố quá cũng xấu
Nôm giống vòng đeo tay mặt tròn hơn là đồng hồ nhỉ, có vẻ vì ngàm đeo dây liền mặt, ngàm đặt biệt như apple
@sonnguyen_uiq3.0 Những con đồng hồ có dây đeo ngàm liền mặt đeo lên nhìn đẹp hơn tuy khó thay dây hơn
Ùi. Cưng vậy ha ha
TequilaK
TÍCH CỰC
3 năm
Đẹp, tiến gần đến kiểu thiết kế đồng hồ thời trang hơn.
tancantn
TÍCH CỰC
3 năm
Thêm mặt vuông đi, tròn mỏng trông nữ tính quá
@tancantn Chắc hướng tới mấy e gái nhiều hơn 😆
nếu đc như này thì tuyệt vời
chỉ sợ đẹp trên bản vẽ, ko bao giờ ra đc thực tế
@hoangdacviet Ko thông thường nhìn ngoài đời sẽ đẹp hon giống như iPhone của Apple vậy chửi xấu cho lắm xong mua như giặc
@hoangdacviet Pixel 5 vẽ trên giấy ko đẹp mà ra cầm rất ít người chê.
rồi pin yếu sinh lý ko
Trông thoáng qua như cái đế sạc không dây ^^
diecphiluu
TÍCH CỰC
3 năm
Cách thiết kế của google từ điện thoại đến đồng hồ đều có một phong cách, trẻ trung!
senfall
TÍCH CỰC
3 năm
@diecphiluu Đồng hồ này thì đạt tiêu chuẩn đẹp đơn giản, gia công tối thiểu hiệu quả tối đa. Còn điện thoại thì thiết kế nửa vời, cầm rất khó chịu, viền kính cần tây lắm. K tối ưu cho người dùng.
@diecphiluu Như thế này thì trẻ quá
@senfall Pixel 5 đẹp mà

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019