Để nhận case bumper cho iP4 mua từ Viettel và Vina

pput
30/9/2010 19:13Phản hồi: 9
Để nhận case bumper cho iP4 mua từ Viettel và Vina
Hnay mình đi mua iP4 của Viettel, 30/9 và ko có bumper, cũng có tí bực, chia sẻ vs ông bẹn ở bển thì đc mách nc như sau:

điều kiện:
1. iP4, dĩ nhiên
2. mua trc 30/9, theo chính sách của Apple (chúng ta còn 10tiếng nữa theo h mẽo để order)
3. 1 địa chỉ ng quen ở nc ngoài, tốt nhất là Sing cho gần gũi

thao tác:
1. OK! bây h các bác vào AppStore search IP4 case program và install
2. Chạy chươg trình, đăng kí như yêu cầu vs địa chỉ đã có
3. Send và chờ xác nhận <- gần như ngay lập tức

cuối cùng: chưa biết có đc ko nhưg cứ thử đã, hehe, Bác nào biết r thì hướng dẫn thêm cho ae chưa biết chứ đừng chém nhé :sluggish:. Chúc ae thành công!

ảnh email xác nhận order và hẹn thời gian ship của mình
9 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

binkissy
ĐẠI BÀNG
14 năm
còn 53phut cuối cùng ne`.............
nhocrai
ĐẠI BÀNG
14 năm
Không có vùng việt nam bạn ạ...chán
davidd
TÍCH CỰC
14 năm
nếu có đăng ký cũng chẳng biết gửi cái bumper về đâu
huytt.ho
ĐẠI BÀNG
14 năm
cái này giá bên ngoài bao nhiêu? thấy HCM bán 20k có đúng khong bạn?
bác có mấy cái để lại cho mình 1 cái được không?
tks!
nhocrai
ĐẠI BÀNG
14 năm
dạ 20k cửa hàng nó đánh cho bác gãy tay 1tr đây ạ
bác xem bumpers for ip4 ý
http://digiworldhanoi.vn/product/pc219/Phu-kien-iphone-amp-ipod.html

trong 5 phút cuối mình đặt đc nhưng không có phân vùng việt nam địa chỉ viêt nam nhưng lại bang CA california.Bó tay apple bất công với ip4 việt
...em chắc chắn với bác là sẽ nhận được đấy bác chủ thớt...em đã làm rồi và nhận được lun rùi...heheh

Thân,
Trong điều kiện nhận bumper, Apple có ghi rõ là chỉ cần mua máy đến ngày 30.09 thì đều được nhận bumper và các bạn có 30 ngày (kể từ ngày mua) để đăng ký nhận bumper. Do đó nếu các bạn đã mua máy rồi và đến hôm nay vẫn chưa hết hạn 30 ngày thì vẫn còn đăng ký để nhận bumper được (mặc dù hôm nay đã qua 01.10).

Đầu tiên là phải có 1 tài khoản trên Apple Store. Sau đó dùng Iphone 4 đã activated, và App Store, search "iPhone 4 Case Program", sau đó cài đặt như là 1 App vào iphone 4, chạy chương trình đó và bạn sẽ thấy hiện lên danh sách đâu khoảng 8 loại case và bumper khác nhau, chọn cái mình thích nhất sau đó xác nhận lại tên, địa chỉ, email là xong. Các bạn sẽ nhận được 1 email xác nhận, thời gian nhận case / bumper là khoảng từ 1 - 2 tuần, hoàn toàn miễn phí.
Không hỗ trợ tại việt nam nhé,đăng ký địa chỉ Vn còn lâu mới được
Mách các Bác nè: http://www.tinhte.vn/threads/486309-Bumper-cho-IP4-gia-chi-20.000-dong
Chỉ có 20.000 VNĐ thôi. Mình dùng thấy cũng được lắm đó, quan trọng là chỉ có 20K, tậu 4 cái 4 màu xài cho đã!
Chúc hài lòng!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019