Dell ra mắt XPS 13 9300, XPS 15 9500 cùng Inspiron và Vostro mới dùng Intel & AMD tại Việt Nam

Trung Dt
27/10/2020 8:48Phản hồi: 171
171 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tui cô lậu quả văn ... nên với giá hãng đưa ra chưa này nọ thì yên trí Mác pro nếu tầm giá này để lựa chọn
Hoang DK PQC
ĐẠI BÀNG
4 năm
Con XPS 15 đời mới nhìn ko khác con XPS đời 2018 mấy
Má ơi cái giá, giá đó mua mịa Hàng USA ship tới ship lui vẫn lời chán. Sợ luôn DELL VN
hquangvn
TÍCH CỰC
4 năm
Ra mắt VN chậm nhỉ, mà giá thì lúc nào cũng cao, không hiểu Dell có muốn bán XPS ở VN hay không nữa. Giờ này người ta mua XPS 13 9310 Tiger Lake hay hơn.
Giá XPS 13 này thì mua macbook pro sướng hơn.
Máy đẹp và giá cũng rất đẹp
Đang không hiểu, cái dòng này CPU đầu 10 nó về VN anh em review đến phát chán rồi mà giờ mới ra mắt thì bán cho hổ à
ldp_33
ĐẠI BÀNG
4 năm
@trungduca8vn Bán cho mấy ông nhiều tiền và k theo dõi công nghệ,nghiện dell và chỉ thích mua hàng chính hãng ở VN 😆))
toanitvn
TÍCH CỰC
4 năm
Mấy cái dòng XPS này sao không trang bị chip H hay cao hơn nhỉ? Cứ tèo tèo mấy con U với G.
xps đắt vãi, được cái đẹp thôi chứ thọt lắm
Mr Dulo
CAO CẤP
4 năm
Đẹp quá
Dell 13 9300 vẫn đẹp
Không có vostro 5301 nhỉ?
Vãi cả cái giá
Ba0Dragon
ĐẠI BÀNG
4 năm
hãy nhìn vào cấu hình và linh kiện
đừng chỉ nhìn cái giá
lm con price luôn
Giá như có tiền thì mình sẽ mua MacBook rồi 😩😩
tuan 95
CAO CẤP
4 năm
vẫn ko có latitude 😆)
Mấy dòng cao cấp như xps đúng đẹp, nhưng độ bền vẫn chưa bằng Macbook được. Nếu cải thiện được độ xuống cấp nữa là hoàn hảo!
giá wá chát so với hàng nước ngoài, trong khi chất lượng chả khác gì mấy, hàng điện tử thì dùng 1 tháng là biết cần bảo hành hay ko rồi :v
doquynh tay
ĐẠI BÀNG
4 năm
Có nhầm gì ko Mod. Giờ này tưởng đưa 9310.. chứ 9300 mình dùng cả 3 tháng nay rồi
Cài được Mac OS không nhỉ?😜
@Daviddv9prada Bản intel thì tốt nhé bạn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019