Dell Streak của bạn đã lên 2.2 chưa?

cuhiep
3/12/2010 10:36Phản hồi: 48
Dell Streak xách tay và cả hàng phân phối tại Việt Nam đã có thể đưa lên ROM 2.2 bằng OTA hoặc qua máy tính. Nếu bạn chưa làm điều này thì hãy làm ngay vì những gì nó mang lại là hoàn toàn xứng đáng. Không chỉ có giao diện đẹp hơn, màn hình trong mà máy chạy cũng mượt hơn trước. Về phần mềm Goolge cũng bản địa hóa một số và thêm một số khá hay.

48 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

doancaosang
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình vừa được ota desire cua orange giờ lại nghe sắp lên 2.3 rồi.bun thế
tuongluan
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ước mơ chỉ là mơ ước không bít khi nào mới được dùng em này!
kekenano
TÍCH CỰC
13 năm
Bác hiệp đang dùng câu hỏi tu từ ;)
mấy làn up 2.2 tí chết máy.con này giờ hàn nội đang hot ma ko co hàng
Lên lâu lém rồi Hiệp ơi..hehe. Chắc Dell cũng sắp tung ra bản cập nhật 2.3 cho Streak rùi...kaka
Mạnh thường quân của vụ đấu giá Dell Streak đây mà,thật ngưỡng mộ anh.
Bác ở Deutscland à 😁
Thật sự ko hiểu ý của bạn ....................?
chết e viết nhầm Deutschland=Germany bác, thấy bác để cờ Đức e hỏi, tưởng bác bên này e giao lưu ý mà 😁
cdmababy
TÍCH CỰC
13 năm
lưu ý các bác update 2.2 thì có update của Flash 10.1 lên 10.1.105.7 máy Droid 1 mình vừa thấy báo có update cách đây phút
cmknight
ĐẠI BÀNG
13 năm
Không có Streak mà up
galamco
TÍCH CỰC
13 năm
streak còn chưa có
up sao^^
tuan_116
ĐẠI BÀNG
13 năm
Sao mình vào update trong seting của máy vẫn chưa cho update online. Mỉnh đang dùng.bản free build 7299, chắc chưa tới lượt....hic
@bác hiệp:
bác hỏi thế này hay hơn này : bạn đã có dellstreak để mà update chưa ? 😃
:hot: hì hì
hix nhìn con này phê thế .chạy bao nhiêu thứ mà không bị giật chút nào lun .cái gallery load nhanh kinh .mình đang xài con i5700 cùi thấy mà chạnh lòng 😔(
cảm ứng nuột như IPhone ấy nhỉ........
tình hình bản này co tiếng việt chưa nhi?
Ôi, nghiền quá đi mất thôi, em Dell Streak này bao nhiều $ vậy mấy bác ?
kyanh
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chờ đợi mãi, hôm qua check update trên Dell Streak Việt Nam đã thấy có 2.2. Mà up cũng thật gian nan, mong các bác chỉ dạy giúp:

Số là em theo link từ www.mobileupdate.dell.com, download được 1 file Streak_315_12332_00.pkg nặng đến 150Mb. Download xong đến lượt update thì máy khởi động lại, chờ màn hình đen có chữ Dell hoài, đến khoảng 1 tiếng mà không suy chuyển. Chán quá đành tháo pin, lắp lại để dùng 1.6 bình thường.

Sau đó em reset to factory setting, xem như refresh máy hi vọng cài được. Download phần mềm Astro File Manager để vào thẻ nhớ, tìm file .pkg đã download, kích hoạt file này không được, chỉ nhận được 1 dòng chữ: "file type pkg not found".

Vậy bây giờ em phải làm sao?

Đang ngồi chờ download lại... hic. Mong các bác giúp đỡ. Thankssss
chicksox
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cùng câu hỏi với bác này, cả ngày hwa down đi down lại và update tận 3 lần vẫn bị treo ở logo Dell. Đang háo hức thành đìu hiu 😔
Cầm con này trên tay rồi thấy nản khi nghĩ tới việc nhét vào túi, đang kết em desire hd hơn, nhưng tạm thời thì hài lòng với desire
[H]ikaru
ĐẠI BÀNG
13 năm
chỉ mong có cái máy để up xem thế nào 😃
trith
ĐẠI BÀNG
13 năm
lên 2.2 nào
dell streaak quá chuẩn luôn
a e nào cho biết bản này có tiếng việt ko vây? thank nhiều

Xu hướng

Bài mới