Đoạn TVC Mạng di động Beeline

taducanh
13/6/2009 10:10Phản hồi: 150
BeeLine là kết quả của cam kết trên và theo như đoạn video bên dưới thì BeeLine sẽ chính thức có mặt vào tháng 7 này. Có vẻ như Beeline sẽ tung ra một gói cước sốc.

Truy cập vào trang BeeLine tiếng Nga thì thấy có chiếc iPhone. Các nhà cung cấp Nga đang gặp rủi ro là bị Apple phạt vì không bán được số iPhone như cam kết, không biết BeeLine có định hay có được mang iPhone vào VN bán không.

[ame="http://www.youtube.com/watch?v=K5PtdGYfaOk"]YouTube - Đoạn Quảng Cáo bị đánh cắp_Mạng Di Động Beeline.Nghe nói sắp sửa lên TV[/ame]

[relate]"mạng di động"[/relate]
150 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Anh2Hanoi
ĐẠI BÀNG
15 năm
của hãng nào thế...................hay đấy
Được mỗi cái kết nhìn chất. Đúng hơn là nhìn Ngoại ngoại. Còn lại thì chả ấn tượng. Mà mạng mới ak, của hãng nào vậy. Tháng 7 có mà sao ko nghe tin tức gì thế? Tính học theo Apple bí mật đến phút cuối ak
Đây là hãng điện thoại Vimpelcom của Nga xâm nhập việt nam với thương hiệu Beeline . Kế hoạch của công ty là bắt đầu thông mạng trong năm 2009 và sẽ phủ sóng trên toàn bộ lãnh thổ Việt Nam trong vòng ba năm tới
ndhuman
ĐẠI BÀNG
15 năm
Em tưởng GTel mới là tên gọi chính thức cho nhà mạng liên doanh này chứ nhỉ 😕 sao lại là Beeline :eek:... (Có phải Beeline là mảng viễn thông di động hoạt động độc lập của GTel song song cùng các lĩnh vực truyền thông khác của công ty này) :confused1bb:
zero1
ĐẠI BÀNG
15 năm
Trời ạ! GTel là tên công ty liên doanh, còn Beeline là tên mạng, tức là tên nhãn hiệu dịch vụ, beeline là nhãn hiệu quốc tế của VimpelCom, tức Beeline việt nam cũng có, campuchia cũng có. Châu âu cũng có, mỹ cũng có.
zero1
ĐẠI BÀNG
15 năm
Gtel là tên công ty liên doanh giữa tập đoàn VimpelCom và TCT viễn thông toàn cầu (con của bộ công an). Beeline là tên mạng di động của Gtel, Beeline là nhãn hiệu quốc tế, ở nước nào cũng dùng cái tên này.
Thấy bảo bọm này nó liên doanh với bộ công an thì phải
sslazio
TÍCH CỰC
15 năm
mạng GPHONE đó, nên có logo là con gà, gà-phone (ko bít đúng ko )
Gtel bạn ạ? mình nhớ ko nhầm thì bọn này dùng 1 phần dải số 099.
Mình đang ngóng xem số 0999999999 có đắt không? rẻ quá thì chuyển sang Gtel luôn😆
Không phải Gphone bác ạ, Gphone là gói của VNPT điện thoại cố định không dây. Chắc là Gtel thì đúng hơn
gà?
hic, mạng này ko phải GTel đâu! mà làm gi có Gphone nhỉ? đó là dịch vụ cố định ko dây của VNPT mà, mấy ông này thời đại CNTT mà nhầm lẫn quá!
Chuẩn như bác LÊ DUẨN .... 😁
giờ mà kiếm được sim Gphone ngày xưa thì ngon .... Sim rời .... Dùng nội mạng rẻ thối .... Giờ VNPT quay ra sim liền chip .... Đếch làm ăn j được .... 😕
Chính xác là Gtel chứ không phải GPHONE đâu bác ơi
Vẽ và diễn xuất con gà rất tốt, hair và fur gút wá..nhìn đã con mắt...hihi..
duyquyet
ĐẠI BÀNG
15 năm
Phê quá vậy là VN sắp có nhà cung cấp mới rồi, nhưng em cần ở VN có thêm nhà cung cấp điện lực cơ =)) Giá phone ở VN vậy là bèo lắm rồi
^^trẻ người non dạ quá....theo mình biết so với các nước khác thì cước viễn thông ở VN còn khá cao...^^
Sắp tới VN rồi không biết có đem iPhone tới không ta? Đang chờ đợi đây
ko biết rõ là giá cước của mạng mới này sẽ như thế nào nhưng mạng dd này luôn cung cấp những chiếc điện thoại(bất kể hãng nào)với màu sắc kẻ đen vàng rất đặc trưng (giống tấm thảm của con gà đang nhảy hiphop đó).
nhiều nhà cung cấp, anh em tinh te ta co nhiều lựa chọn,
Cái này em dùng được 4 năm rồi!ở Nga nó cũng thuộc dạng rẻ!Ko biết về VN thế nào?
thopro
ĐẠI BÀNG
15 năm
Quảng cáo ấn tượng quá.........
nhìn mấy chú gá tếu thật có em nhảy hiphop nữa mới ghê
beeline hèn chi thấy mấy tiệm điện thoại treo bảng beeline sọc vàng đen ko hỉu gì hết giờ hỉu rồi
fantomaskl
ĐẠI BÀNG
15 năm
bọn này mà dùng đầu 10 số thì mình chơi luôn (hiện tại còn mỗi đầu 099 😁)
Có gà DJ
Có gà HipHop
Chắc mạng di động này cũng giật lag như mấy con gà kia 😁
Trông lạ ghê chứ toàn là gà con. Giờ vẫn chưa thấy tin tức gì hết ta
arch_ledung
ĐẠI BÀNG
15 năm
Nó mà tung ra IP3G, IP3GS ở VN với cái mức giá ký hợp đồng thì đảm bảo đạt doanh số IPhone đề ra ngay! 😆
Tớ nghe giới thiệu! !
Mạng này có gói cước vô địch!
Tíu tíu nhĩ! hý hý! Có gói cước ấy ==> giá cước rẻ ==> sướng!
Chắc là Gphone đó. Nhà mình bọn Gphone đang thuê làm trạm gần 6 tháng rồi. Mấy người làm trạm ante này nói là sóng của bộ công an. Mà mình thấy bọn Nga hay đến kiểm tra đấy. Không lẽ đoạn quảng cáo này là của mạng này?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019