Đôi điều về BlackBerry Key2 chính hãng…

21/8/2018 13:44Phản hồi: 773
773 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

MrBphone
TÍCH CỰC
5 năm
Vẫn keyone cho lành
@ymaaha K1 giờ giá quá bèo, chả bù đợt mới ra 😁
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
MrBphone
TÍCH CỰC
5 năm
@crazysexycool1981 Năm sau k2 xuống là múc, k1 xài cũng 2 năm rùi hihi. Fullbox k1 giá vẫn khá chát nhá bác.
@ymaaha K2 fullbox chính hãng vẫn chưa giảm là bao, mình dự là khi K3 xuất hiện thì giá K2 mới giảm nhiệt, cơ mà mua hàng 2nd còn bảo hành cũng tốt mà, tiết kiệm được khoản tiền kha khá đấy 😁
Sr đã đào hơi xa... nhưng thực sự rất thích cái ốp lưng của bác... bác cho e hỏi là có thể mua ở đâu ko ạ :3 e cảm ơn
@ptthinh1994 Mình mua bên NÀY, chùm dâu ở mặt sau được bên đó tặng kèm Bình sữa (1).gif
chuconghuy
TÍCH CỰC
5 năm
Ai có bản màu bạc không đổi cho minh màu đen. Hàng chính hãng
@chuconghuy Bạn lên chợ RIM hoặc vô hội Key2 trên FB xem sao Gọi điện (2).gif
chờ mãi nó chưa hạ nhiệt về vừa túi tiền.
@crazysexycool1981 quyết tâm trung thành key 1 cho tiết kiệm tối đa anh ạ =))
@quangthegtvtk49 K2 xuống giá nào thì chú mới xúc? ^^!
@crazysexycool1981 thực ra key 1 là cái máy đc em gái nó tặng sinh nhật nên chắc dùng đến khi nò nó chết hẳn thì mới tính nâng đời anh ạ. mà đợi nó chết hẳn thì chắc còn lâu lắm 😁
@quangthegtvtk49 Điệu này chắc còn gắn bó với K1 lâu đây ^^!
Forestgum
ĐẠI BÀNG
4 năm
Máy mình mua sau bác chủ thớt. Kỳ đó cũng vào web để kích hoạt bảo hành, giờ vào kiểm tra lại thì web nó tèo luôn.
Máy mình bị lỗi camera và flashlight không xử dụng được. Có bác nào biết chỗ sửa không? Mình ở tp.hcm.
Chắc giã từ BB luôn quá, hơn 15 năm gắn với BB 😔
@Forestgum Bạn search thử trên Google xem có thương gia nào uy tín thì qua nhờ sửa xem :eek:
Forestgum
ĐẠI BÀNG
4 năm
Tình hình là đem đi bảo hành bác ạ. Mình ở to.hcm nên đem ra Hồng quang (http://hqsvc.com/). Nhận xét:
- Phục vụ chuyên nghiệp, nhiệt tình. Máy mình còn bảo hành nên yêu cầu tháo máy kiểm tra, có kỹ thuật tháo ngay, quan trọng là tiếp tân và kỹ thuật đều vui vẻ.
- Lỗi: do phần cứng nên thay mới, mình có nói thêm lỗi phím space không nhạy như con q20 cầm theo. Được thay main mới, kèm bàn phím mới.
- Thời gian: trong 4 giờ làm việc buổi chiều đã xong, có tin nhắn: mời lên nhận máy, không tính 1đ phí. Muốn gởi cậu kỹ thuật tiền cf cũng không nhận.
Tình hình hiện nay: máy ngon, bàn phím mới nên sướng (khg biết dùng một thời gian có bị lại lỗi phím space không nữa). Có một cái lạ là main mới, lại là main Hàn quốc (bbf 100-6 PRD 63828-030); không như máy chính hãng main thị trường ÂPC. Cuối cùng thành hộp một nơi, máy một nẽo, nhưng mình không đặt nặng vấn đề này nên có thể bỏ qua.
PS: hồng quang là đơn vị bảo hành của nhiều hãng và nhiều nhà phân phối cũng như bán hàng, mình thấy có 1 rỗ hàng dành riêng cho máy của thế giới đi động hởi đến. Và máy heo quay gởi bảo hành hơi nhiều 😃
Đã từ rất lâu không có thêm bản cập nhật hệ thống nào cho Key2 LE, và vẫn đang dừng ở bản 8.1, không có các thao tác vuốt vuốt như mấy android mới
@anhgiap86 Xài BB đành chấp nhận chuyện ko được hỗ trợ OS, lắm lúc muốn lên cũng chả được 😅
@crazysexycool1981 Hi vọng hơn vào BlackBerry 5G. Đúng là BlackBerry thay đổi các sử dụng smartphone của mình, mở ứng dụng, lock, V.V. mỗi tội phản hồi hơi chậm so với Ios hay các mẫu đt cao cấp khác
@anhgiap86 A cũng đang hóng thiết bị 5G do FIH & OM đồng sản xuất đây 😁
@crazysexycool1981 Gần giữa Q3 rồi mà chưa thấy thông tin gì
@Kim Ủn Ỉn Miễn sao trong năm 2021 dương lịch cho ra lò là được, chậm chút nhưng máy ngon & chất là OK 😁
Tình hình là tối nay mình định mua k2 bản xách tay Nhật.
Mấy bạn tư vấn giúp mình nên mua xách tay nhật không. Hay mua bản chính hãng luôn.
Máy nhật mới fullbox là 9tr5
@minhduc754114 Full box new 100% thì quá rẻ
Dùng em quốc tế có khác gì hàng chinah hangz không bác?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019