Dùng case, ốp viền nào cho iPhone 6/6s & 6plus/6sPlus - Lưu ý không mua bán tại đây.

barrettroyal
12/10/2014 13:12Phản hồi: 6.527
6.527 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tannn1301
TÍCH CỰC
9 năm
Apple đúng biết hút máu. Vừa tậu Leather Case.
Nói chug cầm quá êm tay nhưng có vẻ da dễ trầy quá.
Tannn1301
TÍCH CỰC
9 năm
Có nên bóc miếng dán cường lực ra k mấy bác. Dán xấu quá hoặc có miêng dán nào đẹp k giới thiêu em với. Không chơi mấy miếng dán loại full mà có màu trắng vs màu đen nền nha.
longdaoga
TÍCH CỰC
9 năm
6 chỉ có nhiêu đó dán. Trần màn hình thôi
iigalaxy
ĐẠI BÀNG
9 năm
page có ai muốn nhượng lại case spigen ultra hybird ip6 ko ạ ?
dán cl nhìn cái màn nó xấu 😔
longdaoga
TÍCH CỰC
9 năm
Thì đừng dán. Gần ra 6s rồi lo gì. Năm sau có force touch thì dán cl làm s đc
@longdaoga e để tạm luôn ít bữa thay miếg dán thuờg. chắc xài hàg dỏm nó xấu
mylove_
ĐẠI BÀNG
9 năm
Các cụ có biết chỗ nào bán miếng dán cl full tận mép cho plus ko ạ
longdaoga
TÍCH CỰC
9 năm
Ko hề có cl 100% chỉ có 95%
Tannn1301
TÍCH CỰC
9 năm
Miếng dán thường full k nhỉ
longdaoga
TÍCH CỰC
9 năm
Không có loại nào full đc!
Tannn1301
TÍCH CỰC
9 năm
@longdaoga Lột ra đc k bác. Muôn lột wa mà so trầy
longdaoga
TÍCH CỰC
9 năm
Trầy thì khó! Chỉ lo rớt bể thôi. 90% trầy là do người dùng lau màn ko đúng nên có hạt bụi làm trầy. 10% còn lại là bỏ chung với mấy vật dụng khác!
Nếu muốn sạch sẽ mua cl monster mỏng và trơn ít bám vân giá lại rẽ.
Nếu muốn sài trần thì dán cái mặt lưng và viền cho bớt trơn là sài vô tư. Mấy case mỏng hay case nhôm j đó rớt là nát màn ngay vì màn 6 cong tiếp với viền nhôm hay case mỏng. 1 phát đủ lực là nứt ngay!
Ngoại trừ case hầm hố cực xịn và to thì còn lại gắn chủ yếu bớt trơn khi cầm và tăng 10% niềm tin là bv đc
Tannn1301
TÍCH CỰC
9 năm
@longdaoga Mình sai Apple leather case, chắc lột ra quá.
longdaoga
TÍCH CỰC
9 năm
Tuỳ. Cơ bản ng dùng thích vuốt từ mép vô của iphone 6. Nếu dán hoặc combo case và dán ko thể hiện đc điều đó thì sẵn sàng tháo ra! Từ mép đt đến nút home để trần sài đều rất phê
hlinh1210
ĐẠI BÀNG
9 năm
Anh em cho hỏi. Iphone 6 dùng LJY sword 6 hay luphie metal đẹp hơn nhỉ? Vs lại màu gì hợp nhất vs ip 6 gold. Thanks anh em ☺️
iigalaxy
ĐẠI BÀNG
9 năm
Iphone 6 của e bị cấn chìa khoá ngay cái viền trắng ( ron màn hình) giờ muốn thay mà không biết chổ nào uy tín của apple vì sợ bị luộc đồ ? Co ai cho e ý kiến với.
kinglord90
ĐẠI BÀNG
9 năm
giờ dán cường lực monster 0.15mm cho iphone 6 ở hcm chỗ nào dán tốt vậy mấy bác, giá cả nữa, giúp em với các bác 😔
longdaoga
TÍCH CỰC
9 năm
Ship từ hà nội vào mà dán! Tphcm k có đâu
kinglord90
ĐẠI BÀNG
9 năm
mình thấy ở icover.vn có miếng hoco ghost 0.15mm giá 250k, không biết có ok không mọi người, chứ mình chưa dán màn hình lần nào 😔
longdaoga
TÍCH CỰC
9 năm
Ko hề ok. Ở Việt Nam! Chỉ duy nhất có monster là ngon bổ rẽ! Nếu thích cứ dán. Khuyên ship cod monster về tự dán sẽ thấy khác biệt. Ngta dán đc mình dán đc. Ae trong này toàn tự dán!
OKLEY
ĐẠI BÀNG
9 năm
Miếng monster mua ở đâu vậy bạn có dán full 6+ k?Cho mình xin địa chỉ với.Tks
lephu89
ĐẠI BÀNG
9 năm
khuyên các bác nên xài monster 0.15...cá nhân mình dùng thấy nó đẹp và sạch hơn nhiều so với mấy miếng dán khác...mặc dù ko full,nhưng e dùng với ốp viền,rút ra rut vô quần jean túi chật mà ko hề bị 1 vết sướt nào

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019