Dùng thử máy dò camera quay lén Ugreen, phát hiện được, giảm được rủi ro và yên tâm hơn chút

nkinhluan
25/7/2024 10:20Phản hồi: 9
Dùng thử máy dò camera quay lén Ugreen, phát hiện được, giảm được rủi ro và yên tâm hơn chút
Thấy bạn Quang Linh Vlog và một số nhiều người nổi tiếng chia sẻ cái máy này, cũng không có niềm tin cho lắm nhưng vẫn mua về dùng thử và chia sẻ với mọi người, nói chung là cũng ổn nhe, mời xem qua video tại đây hoặc trên Tiktok

Thiết bị đến từ thương hiệu Ugreen, chỉ nặng khoảng 13gr, pin có thể sạc lại bằng cổng Type C khá tiện
Nó hoạt động đơn giản bằng cách chiếu ánh sáng đỏ, ở đâu có camera thì sẽ phản chiếu lại, nên cần phải tắt đèn, để xung quanh càng tối càng tốt
Mình có thử nguỵ trang và đặt camera trong bóng tối, khi không bậc thiết bị thì mắt thường thật sự không thấy, nhưng dưới ánh đèn đỏ và đưa mắt vào kính thì đã thấy khá rõ, có thêm hai chế độ chớp tắt khác nhau để phát hiện camera
Nói tóm lại đây là thiết bị khá ổn, ngoài kia có nhiều thiết bị quay lén công nghệ cao hơn, hoặc nguỵ trang tốt hơn thì nó không thể phát hiện, tuy nhiên với giá chỉ khoảng 150.000vnd, mua một cái gắn chìa khoá để giảm thiểu rủi ro cũng khá hay.
Đây chỉ là trải nghiệm và ý kiến cá nhân của mình để mọi người tham khảo trước khi mua. Nhưng nếu quyết định mua từ Shopee.vn hay trên Tiktok mình sẽ được chút hoa hồng để mua thêm sản phẩm mới hihi, xin cám ơn

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

9 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ôi dẫn bồ vào nhà ghỉ hì hục trước tìm cam sau,chờ tim cam nó mất hứng
@taiideas Kakakaka
@taiideas Chuẩn luôn bác. Vào phòng xong mà lọ mọ đi tìm cam chắc con bồ nó xách l đi về luôn kkk
@Quang1260
Cười vô mặt
Không có tác dụng
@donquijote Bạn dùng qua rồi hả
@nkinhluan Đúng rồi!
latvat
ĐẠI BÀNG
một ngày
Loại này phí tiền thôi
@latvat Bạn mua dùng rồi hả

Xu hướng

Bài mới