E72 flash để xem Youtube

batuockyo
15/8/2010 15:12Phản hồi: 11
cho mình hỏi : làm sao để download flash cho E72 để xem youtube.
thanks !
11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ecuem
ĐẠI BÀNG
14 năm
Đến giờ này mà hỏi đc câu này.bó tay
Chờ khi nào opera mini hỗ trợ Flash thì lúc đó xem đc youtube và các chương trình khác như nghe nhạc, xem film online như truy cập ADSL ở nhà ấy.
Chắc hết Tết này sẽ có phần mềm đó. Cứ chờ đợi và hy vọng đi
Bạn lên http://m.google.com.vn/youtube trên trình duyệt của máy down phần mềm youtube về cài cho E72 là xem được youtube mà, cần j phải cài Flash để xem YouTube. Mà cũng không có để cài đâu
E72 hỗ trợ flash xem trên youtube mà bạn, bạn dùng realplayer của máy coi youtube bình thường. Hoặc bạn có thể sử dụng phần mềm xem trực tiếp trên youtube. Bạn dùng trình duyệt điện thoại truy cập địa chỉ sau để tải về cài đặt nhé: m.youtube.com/app

---------- Post added at 11:01 PM ---------- Previous post was at 10:59 PM ----------

Ai nói với bác là không xem được youtube mà phải chở opera hỗ trợ flash thế :cold:
batuockyo
ĐẠI BÀNG
14 năm
Thanks mọi người đã góp ý.
ko hiểu sao mỗi lần vào youtube nghe nhạc nó báo :
" connection to sever needed . connect ? ===> access point .. ==> 'RtspTemp not save. save now'"
Save xong thì vẫn ko nghe dc .
dùng Realplayer vẫn bị vậy ?
Mình còn gà , các bạn thông cảm
thanks nhiều
Hướng dẫn cho bạn sử dụng được cả theo 2 cách nhé:
- Xem với realplayer của máy bạn làm như sau: vào realplayer ->Lựa chọn->Cài đặt->Luồng->Mạng->Điểm truy cập mặc định->... (Truy cập bằng gì thì bạn chọn nhé)
- Xem trực tiếp bằng phần mềm youtube: vào youtube->Menu->Change connection->... (Truy cập bằng gì thì bạn tự chọn nhé)
Chúc bạn thành công!
@ngoclan1988
batuockyo
ĐẠI BÀNG
14 năm
ko hiểu sao máy mình vẫn ko nghe dc trên youtube.
Thanks các bạn nhiều 😃
Để tải file cài chuẩn thì nên down trên Ovi Store . E72 mà ko xem đc Youtube thì .....vô lý quá 😁
@tdm88 mjnh`cũng sài Youtube down trên Store.ovi về nhưng khi vào thì nó hok có phần lựa chọn điểm truy cập , hễ mỗi lần vào là nó tự động chọn GPRS lun nếu hết GPRS thì trừ tiền , mún chọn WLan là phải cài đặt cấu hj`nh offline ko vào được mạng nó mới cho sài Wlan . Xem trong Youtube đó có cái Change Conecting nhưng nó ko có được ai chỉ giùm cái
cài opera vô là coi bình thường mà bro
Thế tải youtube kiểu gì
Mình ko biet tai

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019