Edifier M3 Plus - Loa 2.1 thời trang nhiều màu sắc

Didu
16/1/2010 17:30Phản hồi: 19
Edifier M3 Plus - Loa 2.1 thời trang nhiều màu sắc
M3 Plus được Edifier giới thiệu tại CES 2010. Đây là hệ thống loa 2.1 thời trang của hãng với các màu sắc khác nhau. Ngoài màu sắc đa dạng thì M3 Plus còn được thiết kế với hình dáng bắt mắt. Loa trầm được thiết kế theo dạng hình ống dài trong khi đó 2 loa vệ tinh có kiểu dáng như những quả bóng tennis.

Edifier trước đây cũng có một bộ loa với kiểu dáng tương tự, đó là chiếc MP300 nhưng nó chỉ xuất hiện dưới một phiên bản màu sắc. Vì vậy có thể coi M3 Plus là bản nâng cấp của MP300 với sự đa dạng về màu sắc bên ngoài. M3 Plus có những màu sắc trẻ trung như xanh dương, da cam, vàng, hồng...Cả loa trầm subwoofer và 2 loa vệ tinh đều được phối cùng màu sắc với nhau tạo vẻ đẹp tổng thể. Hệ thống loa di động này có thể cắm vừa mọi thiết bị đa phương tiện vì nó có jack cắm 3.5mm tiêu chuẩn. M3 Plus được Edifier bán với giá 100USD.

Nguồn: Unplggd
19 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sgk1503
ĐẠI BÀNG
14 năm
Hix, loa này nhìn nhỏ quá, chắc công suất hok đc lớn đâu 😔
Công suất không lớn nhưng lớn...xiền lắm, cớ 2000k đấy !

Nó dùng nam châm Neodyum cho các loa nên công suất cũng ko nhỏ quá đâu
Biết bao giờ thì xuất hiện tại các shop ở Việt nam....
Nếu là loa màu đen (Chưa phải loa thời trang có nhiều màu) thì có ở Việt Nam lâu rồi mà (Tên là Edifier MP300 Plus). Em cũng đang định mua một bộ, lên google tìm thì thấy ở Việt Nam còn bán rẻ hơn 100$ ấy chứ (Không biết có phải loa của Edifier xịn không nhỉ 😁)
mrdanny
ĐẠI BÀNG
14 năm
em đang dùng con M300 plus,nghe hay lém,có bass công suất là 22W nếu bác nào mua lap đen mà đặt cạnh em này thì đẹp lém vì nó có mỗi mầu đen thui
Âm thanh mặc dù 22W nhưng nghe rất to,tiếng trong và khỏe,nhưng nếu nghe Rock hoặc nhạc cần tiếng bass lớn và trầm thì ko nên mua em này
Cái M3 này nhìn y hệt em M300Plus luôn chả khác gì hết
cái M3 này chỉ khác M300 Plus là hai cái loa có vòng sắt (hay nhựa) rổng tổ ong bao bên ngoài còn cục sub thì y chang. Mình cũng đang xài M300 plus, âm thanh tuyệt vời. Mình mua cách đây 2 năm giá có 55usd. Sau đem đi sơn nhiều màu thêm mặt nạ bảo vệ 2 cái loa chút xíu mà lên tới 45usd (chưa kể model cũ). Pó tay
xmanonline
ĐẠI BÀNG
14 năm
Tới dùng bản Edifer 300 từ năm 2006 đến giờ vẫn chạy tốt, nghe nhạc rất hay và trong...Desgin rất thú vị nhì như cái trim hia hia
Phien bản plus thì cũng có bán tại vn từ lâu lắm rùi mua ở bên loa.com.vn ý
But ngày xưa mua chỉ có 50$ cho bản thường giờ giá cả ảo kinh...
chất lượng âm thanh miễn bàn. rất tốt. nhà có 2 cặp, gần 2 năm vẫn chạy tốt.
mrdanny
ĐẠI BÀNG
14 năm
em mua 1tr6 có túi đựng nếu ko túi đựng thì bớt 100k
Bên loa.com.vn bán đắt hơn bác ak
cái này chỗ mình bán lâu rồi, công suất con này lớn lắm http://loa.com.vn/Loa Edifier .html
Loki
CAO CẤP
14 năm
Loa này để nghe lossless còn phê mà ai lại chê ý nhỉ
promano
TÍCH CỰC
14 năm
Nhìn be bé thế này nên cũng chưa máu me lắm.
Bác nào ở HN cho mìn nghe thử phát.
Tớ cũng đang có ý định tậu quả loa nho nhỏ. Hj...
cuong_tnt
TÍCH CỰC
14 năm
Mình hiện tại cũng đang sài con Creative TravelSound 250. Mình mua con này để xem phim trên Iphone lúc nằm trên giường. Kekeke. Ngoại hình và chất lượng âm thanh khá hay. Bạn nào quan tâm có thể xem thông tin tại đây: http://www.tanquang.vn/estore/scripts/prodView.asp?idproduct=168
boy4digital
ĐẠI BÀNG
14 năm
thấy bên http://thegioikts.com cũng bán mà nhỉ :laugh8kb:
hen săm
ĐẠI BÀNG
14 năm
kiểu dáng con này có từ lâu rồi mà, âm thanh ngon phết
Đến với loa.com.vn bạn được yên tâm là hàng chính hãng, chế độ bảo hành tốt nhất. Giá rẻ hơn nhiều khi tới mua tại cty
có đại lý nào bán ở tphcm ko . mình ở tphcm làm sao mà nghe thử và mua được nhỉ....
nam_72
TÍCH CỰC
14 năm
ở HCMC thì Phong vũ cũng có bán hình nhu khoảng 1m6 thì phải.
mình bị hỏng mất 1 bên loa rồi. tậm tịt. Mà đi hỏi những nơi bán loa chả nơi nào sửa cả. mình thích em loa này lắm. Có bạn nào bít chỗ nào sửa loa o? Chỉ giúp mình với. Cám ơn nhìu/

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019