Em cần tư vấn mua iphone ở didongthongminh hay clickbuy ạ

Kte
29/9/2016 16:1Phản hồi: 14
Chào mọi người, các bạn có kinh nghiệm tư vấn hộ mình với, mình định mua cái ip6 ở Hà Nội, thấy có Di động thông minh với clickbuy và msmobile thì không biết nên mua ở cửa hàng nào ạ hay các bác có cửa hàng nào ổn ổn mà giá ko cao quá ko ạ. Ở didongthongminh thì bảo hành 6 tháng ko nguồn, màn hình, còn ở clickbuy thì bảo hành 6 tháng cả nguồn và màn hình ạ. Mình cảm ơn!
14 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Didongthongminh nhé. Clickbuy đây phốt. Nó manh miệng vậy thôi chứ chưa bao giờ bảo hành đâu.
Kte
TÍCH CỰC
8 năm
@Bình và Lan Thế msmobile thì sao bác
Hóng ạ
votrankhoi
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mình mua 1 cây ip6 trả bảo hành , nguyên Seal,ở DĐTM cần thơ,chuẩn hàng,
Kte
TÍCH CỰC
8 năm
Mình thấy có vẻ maxmobile cũng khá uy tín phải không mọi người
tiham93
ĐẠI BÀNG
8 năm
up, ở tp hcm thì sao ạ?
Hàng cũ tgdd , vta 😃
vinhvang89
ĐẠI BÀNG
8 năm
Di động thông minh thì bác nên né cho nhanh . Em ăn phốt rồi . Click vs ms em chưa từng mua nên ko dám nhận xét. Cellphones thì em ms ăn 1 cục tức khi mua iphone6+ cho vợ mới chưa đầy 1 tháng đủ khiến em ko còn muốn bước chân vào cái cửa hàng này thêm lần nào nữa. Hoanghamobile em mua 2 cái đt cho em vs bố em dùng thì tuổi thọ đã 4 năm vẫn chạy tốt vs em vừa múc 1 cái ipad ở đấy khá hài lòng. Tgdd thì dịch vụ cực kỳ tốt em từng lấy laptop ở đấy và mấy đời đt thì em thấy được chăm sóc khỏi chê từ bảo hành tới đổi trả tuy nhiên giá cao hơn so vs cửa hàng khác . Bác cần hậu mãi tốt thì cứ mua tgdd . Đấy là toàn bộ những nơi em từng mua bác có thể tham khảo
CellphoneS xin chào anh chị,

Không biết là mình gặp phải vấn đề gì khi mua hàng tại hệ thống CellphoneS vậy ạ? Anh chị có thể dành chút thời gian chia sẻ thêm để CellphoneS phục vụ cho mình có được không anh.

Mong nhận được phản hồi từ anh ạ.
votrankhoi
ĐẠI BÀNG
8 năm
Nói có sách,mách có chứng cho nó thuyết phục đi bác Vingvang89
vinhvang89
ĐẠI BÀNG
8 năm
Em đang làm việc. Em vẫn giữ hoá đơn mua ở cellphonesS . Họ cũng từng gọi cho em hỏi về máy móc em cũng complain rồi bác ạ. Em ko phải BOT mà lập nick ra để complain bừa bãi bác ạ . Đáng buồn là cái máy em mua bên cellphones lại là mua tặng bà xã em để rồi bản thân chỉ nhận được bực mình dù bà xã bảo thôi may mà ko phải máy trôi bảo hành . Máy nguyên seal mới 100% và em lấy phải máy đã bóc , đóng lại hộp. Trong máy còn có rác . Em định quay clip lại vì cũng khá nghi ngờ nhưng nghĩ ngày sinh nhật vợ em lại quay clip chỉ để bắt mẽ một cửa hàng ko đáng
Manhthanhty
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đang định đặt 6+ bên cellphones, hi vọng cell cho câu trả lời hợp lí
Mua ở thế giới di động cho lành. Mình vào nhiều cửa hàng tgdđ, ko chê vào đâu đc. Mình mua hàng ở di động thông minh một lần, tạch luôn. Mình xem trên web con xiaomi mi4 bản 2/3gb đều có lte. Nhưng khi mình mua về, kiểm tra lại thì đó là bản xiaomi mi4w, không có lte. Hỏi z có tức không. Quà tặng thì có tấm cường lực, xài đc 2 ngày bong tróc, phải ra tgdđ dán màn hình lại, gậy selfile thì tỏm lợm.. Tạch dđtm luôn từ đây
didongthongminh hàng thì bung bét hết rồi, trầy trụa màn thì lắp vào hở không đảm bảo, không cho bung máy kiểm tra. Lấy con Ip 7 plus lỗi mic chập chờn lúc được lúc không dt mỗi cái nghe gọi ko xong thì ai giám mua, dùng được 2 tháng quay lại bảo hành chờ cả tiếng mới xong test lại vẫn y như chưa sửa, rất mất thời gian của khách hàng. Nhân viên không còn gì để nói tệ hơn cả chữ tệ. mình khuyên không nên mua ở didongthongminh mất tiền thêm cục tức. Mua máy đã sử dụng khuyên các bạn nên tham khảo bên hoàng Kiên.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019