Facebook cập nhật giao diện xem ảnh mới cho app iOS và Android, ảnh được like nhiều sẽ lớn hơn

Duy Luân
9/10/2014 22:13Phản hồi: 60
Facebook cập nhật giao diện xem ảnh mới cho app iOS và Android, ảnh được like nhiều sẽ lớn hơn

Facebook hôm nay đã bắt đầu cập nhật giao diện xem ảnh của app trên Android và iOS để hiển thị các ảnh được like nhiều với kích thước to hơn hẳn so với những tấm hình còn lại. Để thấy được sự thay đổi này, khi truy cập vào timeline của một ai đó, bạn hãy nhấn vào mục "Ảnh". Bạn cũng sẽ có thêm thẻ "Ảnh đã tải lên" dùng làm nơi liệt kê tất cả các tấm hình đã upload theo thứ tự thời gian từ mới nhất đến cũ nhất. Ảnh đại diện của các album giờ cũng được làm to hơn. Tất cả những điểm mới nói trên đều được Facebook cập nhật từ phía máy chủ của hãng, do đó bạn không cần phải chạy update ứng dụng trên thiết bị của mình.

60 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

duythanh858
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đang xài
@duythanh858 Ừm! Khỏi cần giới thiệu bạn ơi :oops:
Những hình nhạy cảm sẽ luôn được like nhiều nhất và lớn nhất 😁
LuisYuri
TÍCH CỰC
10 năm
@kenny81_hp vào fb của mấy em hót girl khoe thân đỡ phải cuộn lên cuộn xuống bác nhỉ
sao mình xài phiên bản mới nhất mà không có chức năng trả lời cmt vậy, có bác nào giống thế không.
@ngoclovepx không thể trả lời comment là do fb nhé bạn. bạn phải là ng nổi tiếng. phải có ít nhất 10k người theo dõi nhé.
@quyetbuu991 bạn mình mới tạo tài khoản cũng có...trả lời trên fan page mà nổi tiếng gì đây, fan page mình mới tạo cũng có mà. chắc do bản rom hay sao ấy
@ngoclovepx fan page khác vs face cá nhân mà bạn?
@quyetbuu991 thì mình đang hỏi fan page chứ có nói face cá nhân đâu...nói chung là chỉ có máy mình mới không dùng được chức năng đó còn máy khác thì dùng bình thường
Trong 1 album ảnh trên facebook thì ảnh nào đầu tiên sẽ dược like nhiều nhất
Bacutri
TÍCH CỰC
10 năm
Ra kiểu này mấy trò câu like sẽ nhiều hơn nữa !
windowphone baoh mới đc ntn 😔
chip_m
ĐẠI BÀNG
10 năm
Nhiều like nhất mới to, chứ các ảnh khác như nhau mà.

Gửi từ iPad của tôi sử dụng Tinhte.vn
duythanh858
ĐẠI BÀNG
10 năm
Quá chuẩn!
Đáp ứng nhu cầu đc thể hiện bản thân, đc tôn trọng của người dùng đây mà.
Mạng xã hội vốn là nơi để người ta tung hoành cái tôi và bộc lộ bản thân, fb làm ntn quả là cao tay.
lehieutuaf
ĐẠI BÀNG
10 năm
Sao ip6 của mình vẫn ver 15.0 mà lại ko thấy có update nhi? Mình dùng store VN
@lehieutuaf Chú này còn phải chèn chữ "IP6 của mình" vào. VL
ReamsX
TÍCH CỰC
10 năm
@lehieutuaf chắc ip6 cổ rồi nên FB không hỗ trợ đó nữa bác. Mình dùng iPhone 6 Plus 128gb bản Quốc tế gold mua từ đợt mới ra iphone 6 thì fb đã update cho rồi. Bác đổi lên Plus đi thôi =)))
@ReamsX Chuẩn rồi, mình cũng mua iPhone 6Plus 128GB bản quốc tế Hongkong màn hình xanh đẹp từ đợt mới ra nên cũng đc update rồi 😁
lehieutuaf
ĐẠI BÀNG
10 năm
@ReamsX em sẽ đổi nếu có thêm thóc bác ạ
duythanh858
ĐẠI BÀNG
10 năm
Vr 19.0 up từ ứng dụng store của máy! Khuyến cáo k nên xài bên thứ 3 rất hay bị lỗi
lehieutuaf
ĐẠI BÀNG
10 năm
@duythanh858 ko phải mình xài bên thứ 3 mà là mình down của appstore nhưng quốc gia VN ý!
hay , update liền ngay và lập tức
Sao vẫn là bản 15.0 vậy nhỉ

up thôi 😁
Chơi kiểu Mương 14, like nhiều lên top bình luận 😁

Mình có khoảng mấy chục cái top bình luận rùi:D
nhưng cái ib thì chán vãi , toàn conecting
huydcc
TÍCH CỰC
10 năm
Sao máy mình k thấy báo update nhỉ.vẫn bản 15.mãi k thấy fb update cho ios8 và iphone mới nhỉ
trung_it
ĐẠI BÀNG
10 năm
chưa thấy update trong CH Play nhỉ? Đang dùng bản 18 mà cũng có thế này rồi mà~
hugnvn87
TÍCH CỰC
10 năm
đang dùng fb beta và đã có từ tối qua

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế