Fifa 12 bản mới 1.3.97 all dirive androi 4.0 +alphat6 for tega3

banchat9x
23/6/2012 13:26Phản hồi: 56
Tình hình là mê cái fifa 12 quá nhưng từ khi dùng one x là ngậm bồ hòn.Giờ EA nó ra bản fix cho a e androi 4.0 rồi
Đầu tiên là tải cái này về

https://www.dropbox.com/sh/8ph1ncgm3px2ix7/LK38gsCy0E

Trong đó có 2 apk là fifa 12 và fifa 12_1397

Các bác cài fifa 12_397 rồi tải data qua wifi nhé ...em ko có data
Tải song data các bác cài đè apk fìfa 12 lên để chơi offline vì bả 1397 cứ phải nối mạng mới chơi đc...

Các bác thấy hay thì thank nhé..chúc mọi ng chơi vui 😁

______Update. : tình hình là lên market coi thì fifa của nó là bản 1.3,96..vậy ai cài đc bản nào chơi đc thì nên an phận ko nên cố cài bản off hay onl nữa

Trên link có cả alphats6 ..đã test thành công trên tega3..
Còn đây là cho những ai lười cầy lại từ đầu full xe
http://db.tt/7xmFUXEo

HƯớng dẫn cách phịt Giải nén file aspalt6.rar vào SDcard/Gameloft/Games/Asphalt6
Thank bác @npkpr0

Update:_____
LƯU Ý..CÁCH NÀY PHẢI TẮT MẠNG MỚI CHƠI ĐC..:D
56 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ko có gì mới cả ,mệt ghê 😁
PES 2012 Pro Evolution Soccer

1 GAME đá banh làm các bạn "đã" .

http://mgame.zing.vn/mg/detail/product/id/16/os/1/cat/13#
ââu rồi bạn ạ 😁
Tôi cũng rất mê game này nhưng máy tôi không chơi được máy bản trước.Cũng vừa nghe có bản FiFa 12 v1.3.97 , search trên mạng thì down được 2 file APK.Mai ra cafe ngồi down data về xem thử, hi vọng là chơi được.;)
chắc chắn dc bác nhá...
😁
UP cho anh em chưa chơi được game này cùng test😁
Fifa này bựa quá. Cài bản mới nhất trực tiếp từ google thì đồ họa cùi bắp, đặc biệt là phần bóng của các cầu thủ bị mất, bóng của mái vòm sân thì mờ nhạt rất củ chuối. Xóa đi, nhưng không xóa data, cài lại 1.3.87 thì đồ họa good như xưa, nhưng lại không có tiếng reo hò cổ vũ như bản mới. Mình chạy trên i9100. Có ai bị thế không nhỉ.
Up cho a e mê fi fa 12 nào
mình cài bản ff12.1397 xog down data về rùi nhưng ko cài đè đc bản ff12.vào nó vẫn bắt down data!
mình gỡ bản ff12.1397 đi rùi cài lại,vào thì nó lại bắt down data? có ai bị như mình ko?
Bản fifa offline có down đc data không các bác,hay chỉ bản online down đc thôi ?
Đc bạn ạ..nhưng data của nó tận 1.6g khi bản onl chỉ 1.2g :-o
@banchat9x Đêm qua cắm máy down data bản onl về,sáng nay gỡ lên cài xuống bản off vào thì đi luôn cái data,h đang down lại từ đầu 😔
@galaxy572 khj nào muốn gở bỏ game ,thì dổi tên data .vd thêm vào đuôi data chữ a hay cái gì cũng được ,khi nào cài lại game thì bỏ mấy chữ đó đi ,nếu ko thì khi gỡ game ra khỏi máy ,thì nó xóa luôn data
Tôi thì mới xem hướng dẫn ở máy trang web, cũng chưa có thời gian down data về thử,tối nay ra cafe down vậy,đọc mấy cái hướng dẫn trên web nước ngoài nó hướng dẫn như trên.anh em test xem được không.Mà hình như bản FIFA này có Manager Mode thì phải...😃
@sangbmt đang chơi thử ,coi có manager ko nè
Có bản này tegra chơi được,sướng quá 😃
bản này chế độ tele hình to quá ,ko như bản 1.3.87 vừa màn hình
Data bản onl còn nguyên bạn nhé...cài lại bản onl có chơi dc ko?...tớ đang chơi bản onl cho 1x fê quá..
@banchat9x đang down lại nè,wifi nhà cùi quá,từ 11h trưa đến h đc 81%
Đã thử down data bản online - Chơi được nhưng phải có mạng,cầu thủ chạy chậm ì ạch.camera chế độ tele zoom gần hơn mấy bản trước.Cài đè bản offline lên vẫn bắt down data.Mình đang thử down data bản offline.hi vọng suôn sẽ :d
Dc cái bác post lên e bít với nhé
Bản offline down data xong vào chơi ko được.nó báo không thích hợp với phiên bản Anroind....bó tay

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019