FPSEce v0.10 - Giả lập Playstation 1 trên Window Mobile và bộ sưu tập

poisonpure
29/12/2009 6:32Phản hồi: 434
434 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chinhkbs
ĐẠI BÀNG
13 năm
xin giúp đỡ, em dùng ss i900 ko có thẻ nhớ em cài vào bộ nhớ của máy song coppy file SCPH vào ko đc nó báo lỗi, có ai giúp e đc ko hay cần mua thẻ nhớ ạ
mutang1967
ĐẠI BÀNG
13 năm
bác cho em hỏi cách để sử dụng bàn phím cứng cho SS B7610+có game pokemon thì share cho mình với
sao tớ chạy trên hd mini ko thấy nó hiện cái menu ở dưới màn hình để chỉnh nhỉ...
mcd218
ĐẠI BÀNG
13 năm
giả lập phím cứng cho x1 ai cần pm
Hịc XDA IIs dùng được ko ta
XDA IIs hình như chơi được giả lập này ,lâu quá không dùng nên mình không nhớ nữa.Vì được hỗ trợ dàn p[hím cứng nên XDA IIs chơi được rất nhiều game hay,ví dụ như Sonic,Tomb Raider...
cái này làm sao savegame được zị ai chỉ e vs
Bác thủ thớt ơi.cover lại zùm em cái yugioh nay zới.
http://www.mediafire.com/?ez1j2fid3xe.
Chơi tới lúc tiến hóa thì đứng hình.hay wánh tới thằng jonuchi cũng đứng lun.hjx hjx.thanks bac
Trò này bị lỗi khi chơi bằng FPSEce bạn ơi! ;)
aoe1991
ĐẠI BÀNG
13 năm
Game thế này , thì cày cả đời k hết rồi. 😆. vốt vốt.
em dang dung HTC HD2 nhung sao em da config het roi nhung van khong thay hien ra nut bam tren man hinh, mac du khi bam vao vi tri do thi van duoc. xin duoc cac pro chi dan. thaks all.
P/s: xin loi vi em onl bang dt nen khong the viet co dau
sao khong ai tra loi giup em het vay, anh chu topic oi
KO BIẾT I900 CÓ CHƠI ĐƯỢC GAME NAY KO, NHUNG MAY GAME BÊN MEGAUPLOAD NÓ BỊ GÌ KO TẢI ĐƯỢC. EM MỚI BIẾT SÀI I900
:banghead:
Do bản FPSece mình up không phải là bản Full

---------- Post added at 05:12 PM ---------- Previous post was at 05:11 PM ----------

Cấu hình i900 chịu không nổi đâu bạn ơi! Chỉ HD2 là phù hợp nhất!
SAo mình quay ngang màn hình thì ko có nút Start vs R1 R2
CHỉ Mình Cách cài đặt với
voiduoidai
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bác poisonpure nói vậy ko đúng rùi em dùng i900 chạy vù vù tốc độ vẫn 45 30 fps chơi tốt .Bạn maylangthanglk tìm linkdown bản support về lấy file Fpsece.exe bên đó rùi bỏ sang bản down trên fpsece.net là OK khỏi đăng kí.
Dễ điên quá!Ai giúp em với!Em cài tất tần tật rồi load vô SCPH1001.bin là đen thui rồi out lun hix hix ( cpu Qualcomm MSM7201A (528 Mhz) ram 512 rom 128) mà pó tay sao trời 😔( huhuh
em cung bị vậy bác chủ giúp em với
dota123
ĐẠI BÀNG
13 năm
ai co game Ton Ngo khong ko cho em xin voi
cả nhà ơi cho em hỏi em chơi PSX trên android (xperia play) thì chạy file iso hoặc img down ở đây nhưng sao 1 số game k có phụ đề tiếng anh nhỉ... ví dụ như alone in the dark , resident evil 2 ...mấy cái này k có phụ đề lúc nó nc thì chơi mất hay... hixx
lipiter3
ĐẠI BÀNG
13 năm
cài giả lập psp1 cho HTC touch pro II :
- mình thử cài cái FPSEce support ở trang 35 , nó có 2 folder , mình chép cái pfsece thẻ => ch5y ok nhưng hình nhèo quá + tốc độ game quá chậm ( khoang 10-12 hà ) , trong khia chơi = cái bản 0.10 thì đc khoảng 40 lận , có ai cài chạy mượt bản này trên con TP2 ko giúp mình với ....!
- tuy ko ok với bản FPSEce support nhưng mình đã set phím cứng thành công trên TP2 với phiên bản 0.10 free . trước khi vào giả lập các bạn phải trượt bàn phím trc đã , sau khi vào gia lập thì nhấp vào cái tay cầm ... ấn vào các nút trong tay cầm ( nó sẽ hiện ra cái khung nhỏ để bạn set phím cứng ) , sau đó bạn chọn phím cứng mong muốn trên bàn phím .... mà cái quan trọng là phải trượt bàn phím trc khi vào game thì mới set đc phím cứng nha ....!
voiduoidai
ĐẠI BÀNG
13 năm
Các bạn hãy thử bản fpsece 0.11 mình mới tìm được đã support link đây :http://megaupload.com/?d=9AQWLBJP
lipiter3
ĐẠI BÀNG
13 năm
cái bản 0.11 chạy chậm quá (mình test trên touch pro2 ) , đc mỗi cái save đc game ... , tăng fs lên 1 cái là hình nó bị giật giật liền ....

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019