Galaxy Note II sẽ bán ra ngày 7/10, giá 15,9 triệu

choux
30/9/2012 4:1Phản hồi: 71
Galaxy Note II sẽ bán ra ngày 7/10, giá 15,9 triệu
Có mấy bác cũng đã biết rồi, cũng còn lập hội để xếp hàng chung nữa chứ. Ở đây em post lại poster để cho những ai chưa biết đến sự kiện này vào xem nhé.

71 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Samsung làm mất lòng cửa hàng bán lẻ quá, vụ xếp hàng S3 bị phản đối quá trời... giờ note 2 vẫn tiếp tục nữa...
Phản đối như nào bạn???
cái dụ này mà samsung mướn người xếp hàng nữa thì ko biết có đến lượt mình ko đây!!! 🆒
@Hungdunghcmc mấy ông thương gia mà đi thì sao đến lượt mình 🆒
cơ mà bác định đến đó từ lúc mấy giờ??? 😁
@selfish_chan bí mật hê hê! mình nhờ mấy thanh niên đi từ đêm luôn. hi!
@Hungdunghcmc ghê gớm dz!!! cho e xin 1 slot với 😁
@selfish_chan chỉ sợ đi sớm không có ý nghĩa vì SS chưa cho xếp hàng, hi!
sao tớ không thấy tin này lên trang nhất nhỉ??? hình như trang nhất chỉ dành cho iphone5 thì phải??? :rolleyes:
seoul
ĐẠI BÀNG
12 năm
@selfish_chan
Chắc kì này không dàn xếp được với DDTT rồi mà như thế thì trắng trợn quá tin hot như dzay mà ko có bài nào của mod ra trang nhất hết .
@seoul Không ra tranh nhất càng tốt, thể loại tin này thì càng ít người biết càng tốt

Send from my Note2 using Tinhte.vn
ky_kisken
TÍCH CỰC
12 năm
@selfish_chan Lạy bác, đã không muốn đi cong cóc về lại muốn đưa lên trang nhất. Tham quá khéo thâm.
honganinfo
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn ơi poster ơi đâu ra đẹp thế? vì thấy cái này bằng báo giấy rồi có chụp lại cũng không chất bằng của bạn!
maquan
CAO CẤP
12 năm
@honganinfo trên facebook của samsung vietnam có đó bác 😁
lập hội đi xếp hàng chung cho dzui nào các bác 😁
khiemves
ĐẠI BÀNG
12 năm
chỉ có 200 người thôi , làm sao chen chân nỗi 😔
ưu đãi 30% có phải là giảm 30% ( 15.9tr*30=4.77 tr).hay ưu đãi là tặng này nọ.hỏi ngu tí anh em nào mua qua s3 xếp hàng vui lòng chỉ giáo
@HONDA TOYOTA giảm 30% trên giá sản phẩm đó bạn tương đương giảm 4tr77 😁
@@ Mới xúc S3 tuần trước,xem vụ ưu đãi 30% này hấp dẫn quá @@
Cơ hội chia đều cho mọi người mà. Chỗ này mà để chi phí PR thì quá rẻ so với tiền làm chương trình. Chắc Samsung nó cũng chả cần phải làm trò thuê người xếp hàng đâu! Tin vào hãng nó chứ!
hoang278
ĐẠI BÀNG
12 năm
Xếp thế nào, cụ thể các bác cho lịch, địa điểm xem nào ^^. Mình ở HN
thanh1609
ĐẠI BÀNG
12 năm
Giảm 4,77triệu trên giá bán lẻ là còn: 11,13 triệu.
Như thế này thì ngon. Chứ giảm 4,77triệu mà quy ra 3G với gói cước thì chuối cả nải.
cuongvega
ĐẠI BÀNG
12 năm
chả biết có đáng để xếp hàng không nhỉ, tôi nhớ không nhầm thì Note 1 giá hãng ban đầu đưa ra cũng trên 16tr nhưng chỉ sau vài ngày trên thị trường cũng bán đầy với giá 13tr, tôi mua con Note 1 sau 1 tháng ra mắt chỉ có 11tr. Nói chung cái giá 15tr9 quá cao so với thị trường.
tamnp
ĐẠI BÀNG
12 năm
@cuongvega Chắc bạn nhớ nhầm rồi
@cuongvega ban đầu là 18tr vs km viettel nhé còn 16tr thì là đợt tết rồi bạn ! chắc chỉ chuyên đi mua 2hand nên chả bao giờ biết giá mới nó xuất xưởng từ khi nào !haizz 13tr mà mua note vào thời điểm tết chỉ có mua hàng xách tay lướt nhé ! mỡ đấy mà húp 😆
hoang278
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác cuongvega: sao bác k đợi thêm, có khi chả phải mất tiền mua ấy chứ. Mà bác nói thế nào. Note I bj cũng vẫn trên 11 tr. Đáng hay k đáng chỉ có người mua mới hiểu rõ, sao bác phải thêm mắm thêm muối nhỉ?
ninhmos
TÍCH CỰC
12 năm
Chỉ sợ các bác thương gia thuê người xếp hành và thuê vài a đầu bò đầu gấu ra xếp hàng thì ae tt nhà ta về không cũng nên
ninhmos
TÍCH CỰC
12 năm
Chỉ sợ các bác thương gia thuê người xếp hành và thuê vài a đầu bò đầu gấu ra xếp hàng thì ae tt nhà ta về không cũng nên
bác nào xếp hàng mà đổi dc dt e xin đãi chầu cafe trải nghiệm....hi
chắc xếp hàng từ 1h sáng quá 🆒

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019