Game Tetris(xếp gạch) với cách chơi mới lạ với tốc độ điều khiển nhanh, màn chơi rất khó trên iPhone

vinhptfpt
28/10/2020 14:56Phản hồi: 4
Game Tetris(xếp gạch) với cách chơi mới lạ với tốc độ điều khiển nhanh, màn chơi rất khó trên iPhone
Game BRICK-BATTLE mình tự viết để thỏa mãn ước mơ chơi Game xếp gạch với level cao trên iPhone giống như cảm giác chơi game trên máy chuyên dụng (tốc độ cao, ngạt thở…).
Mình cũng thiết kế một số màn chơi hack não và Game này cũng chơi được nhiều người - rất vui.
Hãy chơi và cho mình biết cảm giác.

Bạn nào phá đảo game BRICK-BATTLE chế độ Professional và kết thúc các màn chơi ở chế độ Single và Computer thì chụp hình và gửi cho mình để giao lưu.

Vào AppStore tìm “BRICK-BATTLE” để tải game nhé!

(Không hiểu sao chơi trên iPhone lại ngon hơn trên các máy Android) 😃

Demo trên Youtube
4 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình chỉ chơi những game của các hãng lớn , nên rất tiếc mình sẽ không tải trò này đâu, mà nói thật thì nhìn qua thấy giao diện xấu bạn ạ
vinhptfpt
ĐẠI BÀNG
4 năm
@j_cage Mình đã cài và chơi thử gần như tất cả các game xếp gạch cho iPhone mà nổi tiếng nhất là game "chính chủ" TETRIS. Tuy nhiên tất cả các game này đều điều kiển sang trái - phải hoặc drop bằng cách bấm vào màn hình. Điều này làm mình không thể chơi game với tốc độ cao được điều này rất quan trọng khi chơi nhiều người (vì phản ứng của màn hình cảm ứng so với phím bấm vật lý thấp hơn đáng kể).
Đúng là mình đã quá chú trọng vào gameplay mà quên đi phần giao diện. Có lẽ mình sẽ phải nâng cấp một số skin cho game để nhìn bắt mắt hơn. Cám ơn bạn đã góp ý.
Pi_Network
TÍCH CỰC
4 năm
Tự thiết kề giỏi vậy, tuy nhiên hãy update giao diện thêm bạn nhé. Chúc bạn vui với đam mê của bạn. Đã like và đanhs giá
vinhptfpt
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Pi_Network Cám ơn bạn nhiều. Nếu bạn có đăng ký chơi nhiều người dùng hãy cho mình nick để nếu cùng online chúng ta đấu vài ván cho vui (buổi tối sau 9h). Về giao diện mình không phải dân thiết kế đồ họa nên nếu nhiều có nhiều phải ứng tích cực mình sẽ đầu tư thêm. Hoặc nếu bạn nào có tài lẻ thiết kế giúp mình để mình áp vào thì hay quá. Tất nhiên là có money nhưng ko nhiều. 😃

(Không hiểu sao mình không thấy nhận xét của bạn - mình rất muốn xem)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019