[GameLoft] Brothers In Arms 2: Global Front – Game hành động chiến đấu tiêu diệt phát xít hấp dẫn ch

plamtuan
14/8/2012 3:32Phản hồi: 23
[GameLoft] Brothers In Arms 2: Global Front – Game hành động chiến đấu tiêu diệt phát xít hấp dẫn ch
(ApkViet.com) Đây là một tựa game hành động – chiến đấu cực kỳ hấp dẫn cho android. Bạn sẽ đóng vai trò 1 người lính trong phe đồng minh và nhiệm vụ của bạn và các đồng đội của bạn là chiến đấu chống lại phát xít Nhật trong giai đoạn thế chiến thứ 2.

Đó là một cuộc chiến khốc liệt và nguy hiểm luôn luôn ở cận kề bên bạn một khi bạn thiếu cảnh giác. Mưa bom, bão đạn ồ ạt trên những con đường hành quân, người chết người bị thương là không thể tránh khỏi. Hãy cùng đồng đội của bạn chiến đấu và giành chiến thắng để trở thành những người anh hùng được mọi người kính ngưỡng.

Sau khi tung ra phiên bản thử nghiệm [ phần 1 và 2 free ] và gặt hái khá nhiều thành công cuối cùnggameloft đã tung ra phiên bản chính thức của trò chơi chiến đấu cực kỳ hấp dẫn này. Gamelay có đồ họa cực đẹp lấy cảm hứng từ cuộc thế chiến thứ 2 với hiệu ứng 3D cực kỳ sống động, chiến trường khắc nghiệt được miêu tả độc đáo, game gồm 50 nhiệm vụ mở khóa với 5 địa điểm: the Pacific, Normandy, North Africa, Germany and Sicily. Nhiều loại vũ khí, xe chiến đấu phục vụ cho chiến trường. Chơi online với bạn bè thông qua 3 địa điểm chính, camera quan sát góc nhìn người thứ nhất, điều khiển cảm ứng, trực quan dễ dàng.
  • CURRENT VERSION: 1.1.8
  • Game cho android 2.1 trở lên
  • CATEGORY: Arcade & Action
Brothers In Arms 2: Global Front đang được bán trên Google Play với giá 6.99 USD.​
Download file APK cài đặt game android Brothers In Arms 2: Global Front hoàn toàn miễn phí tại:
Download DATA Brothers In Arms 2: Global Front tại:

- Hướng dẫn:
  • Download file cài đặt [ Brothers In Arms 2 Global Front.apk ] và data [ Brothers In Arms 2 Global Front.bin ] về pc
  • Đổi đuôi .bin thành .rar và tiến hành giải nén data
  • Sau khi giải nén thành công data sẽ xuất hiện 1 thư mục mang tên bia2
  • Copy thư mục bia2 vào thẻ nhớ [ hoặc bộ nhớ máy ] theo đường dẫn sau:Sdcard/gameloft/games/
  • Sau đó copy file cài đặt vào thẻ nhớ và dùng nó để cài đặt game
  • Play thôi.
Hãy truy cập ApkViet.com thường xuyên để cập nhật những game hay cho android các bạn nhé!
23 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

up lên cho ai chưa chơi nè
Cái này chơi khó lắm anh .em die hoài
phá đảo rồi
TTLover
TÍCH CỰC
12 năm
Đào mộ 😁
sao cai game nay choi kho the nhi. danh lever 2 ma mai k qua dc. co bao nhieu lever ha cac ban.
phá đảo 3 lần chán k thèm ngó đến r
that ak sao minh thay choi kho the nhi.
langtuykio
ĐẠI BÀNG
12 năm
Up cho người nào chưa chơi mà. mấy bác đừng chém hoài. Tinhte không còn là tinhte!
thuy097
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình có vao ApkViet.com nhưng vần còn nhiều tiếng anh quá, các hướng dẫn của game vẫn còn tiênga snh không à
Sao m cài vào GLX mini thỳ vào game không có màu sắc j cả cứ như hiệu ứng âm bản vậy có bạn nào biết ko
imthafnh
ĐẠI BÀNG
12 năm
pass là gì ta ?
nk4ever210
ĐẠI BÀNG
12 năm
passs :S:confused:
hung619
ĐẠI BÀNG
12 năm
link die rồi các bác àh có bác nào up lại link với...
ủng hộ trang này. Mình nghĩ nên up lên kleii cho đỡ mấy file chứ dùng mediafire toàn bị del acc
WebRep

Xếp hạng chung

Trang web này chưa được xếp hạng
(không đủ phiếu bầu)
độ phân giải nào cũng chơi được hả bạn, mới xài android, chả biết gì
konicahp
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình cài vào tất cả đều ngon lành, nhưng chỉ chơi đc 1 tý thì bị out ra ngoài, thông báo ứng dụng buộc phải tạm dừng..........k hiểu là bị sao nhỉ?
@konicahp cứ chơi vài lần là lại đc
konicahp
ĐẠI BÀNG
12 năm
@kata811 mình thử nhiều rồi thì thấy bảo máy nào dùng GPU Andreo thì k tương thích..............
bạn
dùng máy gì
konicahp
ĐẠI BÀNG
12 năm
@kata811 mình dùng sky 770k.....
@konicahp Máy này màn hình wvga thì chơi tốt chứ chắc là bạn cài ko đúng version rồi
konicahp
ĐẠI BÀNG
12 năm
@kata811 chuần đó bạn.....máy mình chơi nhìu game nặng đâu có sao........chẳng hiểu làm như hướng dẫn rồi mà cứ vào game chơi 1 tý là văng ra ngoài..........chán...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019