Gameloft giới thiệu loạt game HD cho máy Samsung i8910 HD

TDNC
25/10/2009 16:3Phản hồi: 36
Gameloft giới thiệu loạt game HD cho máy Samsung i8910 HD
Một tin mừng đến với những người đang sở hữu chiếc điện thoại i8910 HD của Samsung chạy hệ điều hành Symbian S60 5th, hãng Gameloft đã chính thức giới thiệu một loạt các tựa game di động nổi tiếng với đồ họa HD cho hình ảnh đẹp và sắc nét hơn nhiều so với các game Java thông thường.

Các game HD này hiện bao gồm:

• Asphalt 4: Elite Racing
  • Ferrari GT: Evolution
  • Spiderman: Toxic City
  • Prince of Persia
  • CSI: Miami
  • Uno
  • Brain Challenge
  • Chess Classics
  • Block Breaker Deluxe 2

Tất cả các game trên chỉ tương thích với máy Samsung i8910 HD và đều có giá 4.99$, riêng game Block Breaker Deluxe 2 có giá chỉ 0.99$. Nếu bạn thắc mắc tại sao các game HD này chỉ dành cho i8910 thì câu trả lời đó là ở phần cứng của máy. i8910 HD được trang bị phần cứng tăng tốc đồ họa riêng để tăng cường số khung hình khi chơi game, các tình trạng giựt hình hay "lag" sẽ không còn.

Bạn có thể tham khảo các game trên tại đây.

Nguồn: symbian-guru
36 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nghe hay quá :">
5800 xm có xài được ko nhỉ
muoino
ĐẠI BÀNG
15 năm
5800 cài được nhưng dzô chơi bị lag dữ lắm bạn, mình thử một vài game HD rùi.
pvtq9
TÍCH CỰC
15 năm
Mấy cái game HD này chơi chán rồi bây giờ mới giới thiệu. Lạc hậu quá đi
Có game mới nhưng chưa phát hành bác ạ :p
victorhz
ĐẠI BÀNG
15 năm
Mấy games HD này có bằng Games của iPhone không nhỉ? Không có điện thoại nào chơi Games hay bằng iPhone đâu!
Dạo này game loft ko ra game nào khủng như God of War nữa nhỉ. chán
Ủa, God of war có trên mobile hả bác? Sao nghe nói game đó độc quyền phát hành trên PS mà? 😁
hoanghak37b
ĐẠI BÀNG
15 năm
dung la fan cua iphone

nói không nghĩ hả bạn.đọ với n-gage không....?
đừng tưởng iphone là nhất.nó cũng chỉ là dt mà thôi
đành rằng có mấy game giống, thậm chí giống hết cái đoạn video clip trong game, nhưng cách chơi ko hề giống 😔,từng chơi qua trên psp nên hoàn toàn thất vọng :(, cảm thấy như bị lừa:(, lỡ mua òi nên chịu thui hix hix,với lại lúc mua cũng ko tính là để chơi game, chỉ mún thử cảm ứng đa điểm ra sao, nhiều lúc chơi mà thấy xót cái màn hình :((. ước dì iphone có 4 cái nút chỉnh lên xuống qua lại cũng được nữa ko cần thêm nữa đâu :D là e mừng.
có chơi game trên iphone mới thấy... ko đáng, nếu là chơi game đối với thiết bị cầm tay psp vẫn là số 1, sử dụng tốt các ứng dụng văn phòng và hệ thống bão mật cao e chọn blackberry, iphone thì dành cho công nghệ giải trí nghe nhạc coi phim lướt web quả thật ko ai qua nổi nó.. he he he, còn nếu ai mà nói game iphone là đỉnh thì có lẽ bạn giống mình lúc trước mới gờ cái iphone lần đầu ha ha ha
Đỉnh là đỉnh trong làng điện thoại thôi, ai lại đem sở trường của cái này so sánh với sở đoản của cái khác, PSP, DS ko phải là dt, và IP cũng ko phải là game console, còn ai mừ bảo game IP đỉnh hơn 2 cái máy chơi game kia thì chắc chưa xài wa GameConsole ấy mà heheh
nếu là đỉnh là đỉnh trong làng điện thoại, vậy thì mình ko còn dì để nói ^^, vậy thì mình chỉ sẽ chọn điện thoại cho nghe gọi, các ứng dụng văn phòng, nghe nhạc, sem phim , ko chọn để chơi game ha ha ha ha
Tui chọn dt để chơi game là chính, hùi xưa xài Ngage cũng ko vừa ý lắm, từ khi IP ra thì vừa ý wá chời heheheheh, còn mua 1 cái gameconsole thì tui ko có tiền >.<
cloudze
ĐẠI BÀNG
15 năm
@victorhz: Miễn bàn 😁, bác thix thì e ko ý kiến với bác chi cho dễ mích lòng.
iPhone là 1 VD đối nghịch lại với Mac Os, ai dám bảo MAC khó hack nhất đâu :D, số ng sử dụng nhìu 1 chút thì thử xem, hack nhẹ nhàng và dễ dàng nhé :|, e nói thật hack trên symbian còn khó nhằn hơn :\, và cập nhật chậm hơn nhìu, iPhone thì cứ game nào ra là cũng đc lên bảng ngay.
Đt game cỡ nào cũng ko sướng bằng máy chơi game di động :D.
thainguu
TÍCH CỰC
15 năm
một mem quan trọng của LedMobile tỏa sáng trên Tinhte... TDNC, anh có còn hoạt động trên Ledmobile ko? 😁
thanz
TÍCH CỰC
15 năm
Gameloft bỏ rơi iphone rồi. Game HD ra sao, có bác nào cho mượn chơi thử ko 😔
Nghe nói sắp tới Gameloft sẽ tung ra game cho Iphone tại Việt Nam. Mấy game này chơi N97 cũng tạm đc các bác ạ
hoanghak37b
ĐẠI BÀNG
15 năm
thật không ta

bạn đã dùng chưa.... choi fifa xem cái nào hơn?choi game cái nào hay? bệnh iphone nặng quá không chữa được rồi
hoanghak37b
ĐẠI BÀNG
15 năm
vậy ahf

thứ nhất giá thành n-gage với iphone?
thứ hai có thật chỉ so sánh thế không?
bạn đã bao giờ tận hưởng cảm giác đá fifa hay chơi game hành động trên n-gage rồi so với các game của i-phone?

nếu cho mình 10tr mình mua n-gage+một dt 3g tầm trung vẫn thừa so với mua 1 i-phone
2nd
TÍCH CỰC
15 năm
mỗi máy có 1 cái hay riêng,các bác đừng nên so sánh làm j
united2008
ĐẠI BÀNG
15 năm
Đương nhiên là rồi,đồ họa trên iphone phải nói là vượt xa n-gage.10 tr ấy mà đi mua n-gage là sai lấm.bạn không biết là bi h n-gage phải đi mua code mà chơi sao,làm gì còn được game ..... nữa.trong khi iphone thì cứ xài miến phí
Ồ, game iPhone mà bạn nói cũng là do được người ta cr@ck sẵn rồi :yes4lo:.
Atrac
ĐẠI BÀNG
15 năm
"Gameloft giới tiệu loạt game HD cho máy Samsung i8910 HD -"

xem lại tiêu đề mod,,,để mấy ngày rồi
Sơ suất của mình, thanks bạn nhiều nhé!

Chúc sức khỏe!
có game HD cho màn hình lớn của e90 ko bạn?
Rất ghét bác nào thik tâng bốc iphone "quá mức" ... chơi game = cảm ứng thì làm sao mà hay bằng nút bấm được >"< .... mà máy n-gage xưa khá hay giờ thêm n-gage 2 hay game sis HD trên Symbian về sau đều khá đẹp, với máy điện thoại càng về sau phần cứng được nâng cấp mạnh hơn .. điển hình là E52 với E72 thì game nặng nữa cũng vẫn chạy mượt. iphone hay nhưng không phải cái gì cũng nhất.
chưa thấy thằng Ngage 2.0 nào chạy mượt, ngay cả n82 cấu hình khá tốt vẫn vậy😁:D:D, đúng là cảm ứng thì ko bằng nút bấm nhưng về đồ họa thì Iphone giờ đỉnh trong làng điện thoại rùi, ko so sánh với PSP vì PSP có gọi đc đâu hehehe:D:D
mr.hiu
TÍCH CỰC
15 năm
Mỗi máy có cái hay riêng của nó...trải mình cảm nhận rồi sẽ thấy cái hay thôi........ có thế mà cũng gây nhau hở các pác.... vã lại e thấy cái game trên ip đang xài bấm phím lúc hụt lúc dính :D khó chơi hơn...nhưng e ko dám nói là chơi dở hơn nhé....
E thấy game trên mới giới thiệu, nhưng đã có bản dùng cho N-gage rồi :D:D
phancao
ĐẠI BÀNG
15 năm
Các bác mua game i8910 nhiều vào ủng hộ công ty chúng em nhé
Mấy trò chơi này hay lắm. Nhưng không có Assasin creed nhỉ 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095