Găng tay đèn dùng để múa trong bóng tối, dưới nền nhạc vô cùng ảo diệu, khá vui

nkinhluan
7/5/2022 2:21Phản hồi: 5
Găng tay đèn dùng để múa trong bóng tối, dưới nền nhạc vô cùng ảo diệu, khá vui
Tiếp theo lần trước là một "Mắt kính đèn" thì hôm nay mình chia sẻ một đôi găng tay đèn cũng khá vui, đặc biệt những bạn nào biết múa tay theo điệu nhạc, sẽ tạo ra được những đường ánh sáng vô cùng ảo diệu. Đầu tiên xin mời xem qua video

Sản phẩm mang vào như một đôi găng tay bình thường, độ hoàn thiện trên trung bình. Hơi bị cộm ở cổ tay vì có một cục máy để pin và là nút điều khiển, việc thay pin cũng vô cùng dễ dàng.
Chỉ cần tắt đèn và bấm nút là những bóng đèn trên bao tay sẽ sáng, có 4 chế độ khác nhau từ nhấp nháy chậm, chọn một màu sáng duy nhất, hoặc ngừng nhấp nháy. Tuỳ theo sở thích của mỗi người và hoàn cảnh chơi cụ thể cũng như múa theo điệu nhạc, có thể học theo điệu múa ở một video mà mình đã sưu tầm ở đây

Cảm giác đeo vào cũng không quá khó chịu, hơi nóng. Tuy nhiên đây chỉ là món đồ chơi vui vẻ, không mang thường xuyên nên mình thấy ko ảnh hưởng. Độ sáng của các bóng đèn rất tốt, đủ để làm nổi bậc trong bóng tối.

Hiện nay trên thị trường có rất nhiều đôi găng tay đèn thế này, giá dao động từ vài chục đến vài trăm, bạn có thể mua đôi này với giá khoảng 220.000vnd ở shopee. Có thể xem lại bài "Thanh đèn nhấp nháy" theo điệu nhạc mà mình đã viết trên Tinhte

Đây chỉ là trải nghiệm và ý kiến cá nhân của mình để mọi người tham khảo trước khi mua, hoặc tìm những sản phẩm khác phù hợp hơn. Nhưng nếu quyết định mua từ link này mình sẽ được chút hoa hồng từ dịch vụ, giá cả và mọi chính sách đều không thay đổi. Xin cám ơn vì đã xem

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

5 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bao serbia
TÍCH CỰC
2 năm
Vui dị a
TiaMe
TÍCH CỰC
2 năm
để đầu tư phòng bay thu hút các e
@TiaMe