Gấu Quỳnh Vân và HTC Touch HD 2

pro-k
17/12/2009 16:15Phản hồi: 78
Gấu Quỳnh Vân và HTC Touch HD 2
HD2 sử dụng màn hình cảm ứng điện dung đầu tiên trên một điện thoại Windows giúp cho việc xem, phóng to thu nhỏ và định lại kích thước website, các file Microsoft® Office, tài liệu PDF và hình ảnh dễ dàng hơn mà chỉ cần một cái chạm ngón tay. Màn hình lớn cũng cho phép nhập liệu nhanh, hiệu quả và chính xác hơn với bàn phím ngay trên màn hình. Sử dụng bộ xử lý di động Snapdragon 1GHz mới của Qualcomm, HTC HD2 cải tiến hiệu quả hoạt động, cải thiện tốc độ của các ứng dụng, video, trò chơi v.v…

Được phát triển với niềm đam mê nhằm cải thiện cuộc sống con người thông qua sáng tạo, thiết kế và tính dễ sử dụng, HTC Sense bắt nguồn từ 3 nguyên lý nền tảng là Phong cách thể hiện (Make It Mine), Kết nối đa năng (Stay Close) và Thỏa sức khám phá (Discover the Unexpected).

Một số thông số kỹ thuật của chiếc HTC HD2:

• Bộ xử lý: Snapdragon 1GHz
  • Thẻ: microSD/microSDHC
  • ROM: 512 MB và RAM: 448 MB
  • Màn hình cảm ứng điện dung 480 x 800 WVGA với khả năng đa chạm.
  • Kích thước: 121mm x 67mm x 11mm, nặng 157gr
  • Mạng: HSPA/WCDMA: 900/2100 MHz, GSM: 850/950/1800/1900 MHz
  • GPRS/EDGE/UMTS/HSDPA 1.8 Mbit/s/HSDPA 3.6 Mbit/s/HSDPA 7.2 Mbit/s/HSUPA/HSUPA 2.0 Mbit/s
  • Pin: 1230 mAh
  • Kết nối: WiFi, Bluetooth 2.1 hỗ trợ EDR và A2DP, la bàn kỹ thuật số, GPS.
  • Camera: 5 megapixel, Auto focus, Dual LED flashlight, Digital zoom
  • Stereo FM Radio
Và đây, HD2 và mẫu Quỳnh Vân.

78 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ảnh đẹp bác ạ, bố trí hợp lý để người xem không bị ngắm mẫu nhiều quá mà tập trung hơn vào thiết bị. Nhưng em băn khoăn 1 cái là cái tấm #9 là Touch HD chứ có phải HD2 đâu 😁
vẫn là HD2 đấy chứ bác, mẫu này chuyên nghiệp về đồ HiTech quá nhỉ, xinh nữa.
Loạt ảnh này trông mẫu ngầu và lạnh hơn loạt ảnh chụp với 7D, chắc là để cho phù hợp với tướng tá bi zi nịt của HD2 😁 Thích tấm đầu và tấm cuối nhất :D
xkurtx
TÍCH CỰC
14 năm
Bác daviddnvn có cái avatar ác quá. Vào đây nghĩa mẫu Quỳnh Vân thì bị cái avatar của bác nó ám ảnh.
Cái avatar nhìn mất hứng ăn sáng thiệt.. làm mình ngồi mà cũng muốn buồn....:wink0st: ..Quỳnh Vân xinh thế mà chịu làm nền cho cái HTC .. há há
Không hiểu sao, mình bị mât cái avatar .hic. hic , ko bit có phải bị delete rồi hông nữa
avatar của bạn đã bị xóa. Bạn vui lòng chọn lại cái khác tinh tế hơn.
Chúc vui vẻ.
Nhìn ảnh thấy mẫu đúng "Gấu" luôn. Loạt ảnh rất đẹp
mẫu khá xinh , em chỉ biết nhận xét thế . còn HTC thì em hông quan tâm lắm 😁 .
Điện thoai đẹp người củng đẹp bác ... ạ
Có ai up hình lên luôn coi được không? Mạng ở đây kéo từng tấm ko nổi hic hic 😔
"Gấu Quỳnh Anh" --> Bác này dùng từ "tinh tế" khiếp! Vừa có ý "ngăn chặn" vừa phù hợp với phong cách bức ảnh. ;) Có tấm thứ 3 thì hem thấy em HTC đâu... :">
E thấy mẫu khá đẹp,nhưng mỗi tội trông mẫu cầm HD2 trông hơi quá khổ các bác ạ.HD2 k thích hợp với nữ lắm,hợp với con trai hơn,trông to quá so với tay mẫu.Giá như mình có thì tốt k chứ ....! .keke;);)
Chả thấy gì là sao nhỉ ^^.
ước gì em làm vợ mình nhỉ
hị hị e HTC to quá, che gần hết cả mặt tiền e gấu rùi
luannm81
ĐẠI BÀNG
14 năm
ước gì em .. HD2 làm vợ mình....
trước ra nhật cường mua máy xem thử máy nì,to quá,cầm ngang hết cả tay ý à!^^!
đẹp quá 😆 😃) 😃) 😃)
Hình như cái tấm thứ 5 hàng trên và hàng dưới chị ý không mặc Q thì phaỉ 😆 , nói chung xinh 😁
hatito
ĐẠI BÀNG
14 năm
điện thoại thì có rồi, mỗi người là chưa có, ai có giới thiệu cái
mrkissn
TÍCH CỰC
14 năm
thích tấm đầu tiên nhất, bố cục rất hay. về ánh sáng và tone màu của pro-k thì khỏi bàn, đẹp lắm.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019