Giữa Panasonic và Daikin, mình phân vân không biết lựa chọn máy lạnh hãng nào tốt? Mong anh em tư v
FrankieLuu
4 tháng trướcBình luận: 22Lượt xem: 1.124

Giữa Panasonic và Daikin, mình phân vân không biết lựa chọn máy lạnh hãng nào tốt? Mong anh em tư vấn nhiệt tình, cám ơn! P/s: Giá tầm 12 cũ đỗ lại, 1 HP.

Điều hòa thì Daikin là số 1.
Daikin lạnh nhanh lạnh sâu còn Pana thì lưới lọc khử mùi tốt (kể cả tủ lạnh).
Loại nào cũng ngon cả . Thấy hợp mắt thì mua .
Nhà m dùng 2 cái pana lạnh rất sâu và chạy e. M không chê gì daikin nhưng a trai m dùng chạy kêu to quá
@trinhdinh1988 Không biết bác sao chứ nhà mình dùng Daikin đây, làm lạnh nhanh, bật xíu mát nên tiết kiệm điện, dùng cả năm nay chả thấy kêu gì bác
@trinhdinh1988 Nhà mình đang dùng Daikin, chả thấy kêu gì bác, êm ru luôn
@trinhdinh1988 Máy nhà a bác bị kêu hả bác, gọi thợ vệ sinh và kiểm tra đi bác, bữa nhà mình cũng bị, thợ Daikin xuống xem xong cái chạy êm tới giờ chưa thấy gì luôn bác
@trinhdinh1988 Bác hỏi thử a trai bác xem có vệ sinh định kỳ k bác, chạy k êm nhiều khi cũng do máy bẩn nữa bác
@trinhdinh1988 Kêu to cũng nhiều nguyên nhân nha bác, chả phải do chất lượng máy, chứ nhà mình toàn dùng Daikin chả thấy con nào kêu
Daikin mà tới bác, 12 củ thì mua loại inverter luôn bác, vừa tiết kiệm điện mà lại vừa bền nữa
Mình vote Daikin thôi
Daikin, bền, ngon, nhà mình dùng hơn 2 năm nay, ngoài vệ sinh định kỳ còn lại chưa thấy vấn đề gì
Ngân sách của bác vậy thì phân vân gì nữa bác, Daikin mà tới đi, làm luôn loại inverter cho tiết kiệm điện
Tin dùng Daikin 3 năm nay, chưa hề phải sửa chữa gì, mới làm thêm 1 con cho phòng thằng con
điều hòa thì 2 hãng bác đang phân vân là đi đầu rồi, mình thì đang dùng Daikin, chất lượng quá ổn nên vote daikin
Chọn loại nào thì ngân sách vậy nhớ làm con inverter nha bác, mà inverter thì k thằng nào qua daikin đâu, nên chọn daikin
Daikin, nhà mình đang dùng con ATKC 1HP, khá ngon, tiết kiệm điện, dùng chưa thấy vấn đề gì, bác tham khảo thử nha
Bác thử tìm hiểu mấy dòng Daikin inverter đi bác, đừng lăn tăn, nhà mình toàn dùng daikin thôi
Vẫn cứ vote Daikin, chất lượng luôn ổn, chưa bao giờ làm mình thất vọng, nhà mình chỉ tin dùng Daikin, chưa có ý định đổi hãng nào khác
Nhà em đang dùng con Daikin 1 ngựa đây, ngon lắm
Cứ Daikin mà tới bác
Daikin inverter cho tiết kiệm điện luôn, tầm inverter thì Daikin là nhất
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019