Góc tư vấn chọn quà cho anh em nè.

bao serbia
24/2/2022 7:22Phản hồi: 54
Góc tư vấn chọn quà cho anh em nè.
Cơ duyên đến bất ngờ
Số là mấy hôm trước khách có gửi cho 1 đôi giày nhờ vệ sinh ở tiệm, ờ thì giày mà có khách thì mình nhận làm thui. Loanh quanh mãi lo chụp hình lễ khởi công tới trưa mới mở ra chụp hình quay clip thì thấy đôi này hay quá, cũng dễ thương nên viết bài giới thiệu cho anh em xem luôn.
Nhân dịp 27/2 kỷ niệm ngày Thầy thuốc Việt Nam thì anh em nào có vợ hay người yêu làm trong ngành Y mua tặng là đúng bài. Cũng sắp 8/3 nếu tặng luôn dịp này thì đỡ quà 8/3 cũng tiện kakaka.
Tổng thể thì cũng như bao đôi khác, cũng có 2 phần đế và phần Upper thế thui.
Nhưng khi nhìn vào đầu tiên thấy Biti's kiểu dáng, màu sắc bắt mắt thế mình cũng vào hẳn trang chủ của hãng Biti’s tham khảo. Thích rồi đó nhen. Phải dùng 2 từ này mới chính xác nhất về Biti’s trong giai đoạn này LỘT XÁC.
Nhìn rất giống Vans kiểu gợi cảm hứng cho 1 đôi giày trượt ván anh em nhỉ
Sự đầu tư từ hình ảnh, mẫu mã cho đến chất liệu vấn đề chất lượng và độ bền thì anh em 8X- 9X đời đầu thì chắc chắn không còn xa lạ gì nữa với chất lượng của các sản phẩm Biti’s rồi.

Phần mũi khác gì AF1 không anh em

Tổng quan về đôi này thì kiểu dáng hơi pha trộn 1 chút với đôi giày quốc dân- công cụ chuyên test nhân phẩm Air Force 1 của Nike (đôi được làm giả nhiều nhất thế giới). Anh em để ý kỹ thấy giống lắm đó. Pha lẫn phong cách mấy đôi Vans nữa. Anh em thấy giống không?
Phần upper có Sticker nút thì cũng giống cái hãng gì chuyên Colab với Conver nhưng thui kệ nói chung là tổng thể hài hoà.
Giống 1 thương hiệu hay Colab với All Star mà mình quên rồi

Nghệ thuật là 1 đường xoắn ốc mà cứ loanh quanh dị thui cứ pha trộn để tạo ra cái hướng mới cho mình. Khoa học cũng thế 1 mở hướng đi riêng - 2 là làm lại cái cũ nhưng phải tìm ra 1 hướng mới mẻ cho chính mình.
Nhưng dù sao đi nữa với những hoạ tiết trang trí kiểu Mộc Việt thế thì quá hài lòng với sản phẩm này rồi anh em à.
Dễ thương quá chừng nè
Hãng có nhiều phiên bản từ trắng muốt - kết hợp hoạ tiết lót 7 màu cũng dễ thương (đôi này mình cũng đã nhận Vệ sinh 1 lần) nhưng không biết là cùng 1 phiên bản.
Điểm ăn tiền là những hoạ tiết bên trên giày.
DSCF6899 (1).JPG
Anh em tham khảo nhé- Độ bền thì mình khỏi bàn mà mình cũng không mang trải nghiệm chỉ thấy hay hay viết bài giới thiệu anh em thui.

Quảng cáo

Chất liệu thì da tổng hợp theo mình thấy thì chắc không phải da thật đâu, cầm khá nhẹ tay nhưng bù lại chắc chắn đấy.
From giày cũng cứng cáp dù để trong bọc nIlong 2 ngày ép lại nhưng vẫn còn giữ dáng lắm nhé.
Vì bạn khách hàng làm trong ngành Y tế nên sau khi Vệ sinh sạch sẽ mình sơn lại cái đế cho bạn luôn- dù gì màu đổ ra cũng không đổ vô lại thùng được nên sơn luôn cho nó mới- với mình quan điểm đã làm Thợ thì chả giàu được đâu mỗi món hàng mình nhận thường làm được gì thêm mình cứ làm cho khách, tiền bạc cũng khá quan trọng nhưng không quan trọng bằng sự hài lòng.
Túm lại thì đôi này đáng mua đấy anh em ạ, anh em nếu cần thêm thông tin thì cứ lên mấy trang TMĐT mình có dán link ở đây xem thêm hay mua nhé vì mình tìm mãi cả ngày chỉ có mấy chỗ này còn hàng thui như Lazada.vn, Tiki.vn thì còn mẫu giống, Sendo.vn cũng có.
Cảm ơn anh em đã xem bài- có những chia sẻ gì cứ thỏai mái chia sẻ cùng mình cùng nhau xây dựng diễn đàn nhé.

Bài viết này của em xin phép có chèn link tham khảo đến những sàn TMĐT có kinh doanh mặt hàng này. Anh chị có thể xem tham khảo thêm về thông tin sản phẩm và nếu quyết định mua từ link của mình sẽ được chút hoa hồng từ dịch vụ, giá cả và mọi chính sách liên quan đến sản phẩm đều không thay đổi. Cám ơn các anh chị đã xem bài.

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

54 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thôi, chán biti's lắm rồi, đôi hunter đời đầu cày tới giờ chưa hỏng, bắt đầu nổi lên khi sơn tùng PR, mua 3 đôi đời sau thì được tầm 6-8 tháng rớt gần hết phần cao su chống mòn. Giá thì tăng mà chất lượng thì giảm
@bao serbia cũng buồn lắm bác, biti's xưa bền có tiếng, đôi hunter đời đầu phải nói bền kinh khủng. còn về sau thì chán
@phạm cường dinh E cũng có đôi từ 2016 đến giờ vẫn còn đang dùng mãi mà chưa hỏng để thay 🤣
khanh2990
ĐẠI BÀNG
2 năm
@phạm cường dinh cùng cảnh vs bác, thân giày vẫn đẹp n đế cao su long hết nên đành bỏ.
bao serbia
TÍCH CỰC
2 năm
@khanh2990 Bạn xem tường nhag mìmh đo có loại keo dán nè
Đôi này teens thì ok chứ lớn rồi ai chơi hoa văn màu mè này bạn ơi.
bao serbia
TÍCH CỰC
2 năm
@ThaiCaly bác nói mới để ý vụ dây nhợ nó tòe loe thấy ớn
ThaiCaly
TÍCH CỰC
2 năm
@bao serbia mình dùng buổi thứ 3 là thấy sờn dây rồi
ThaiCaly
TÍCH CỰC
2 năm
@bao serbia anh quá đổi cute rồi, chak do tính vk a trẻ trung nữa. mà thuận vk thuận ck là hạnh phúc rồi
bao serbia
TÍCH CỰC
2 năm
@ThaiCaly Kaka tâm hồn phải trẻ bạn ah chứ k mau già lắm
Mình cũng đang tìm mua giày bata mới để chạy bộ mà chưa có
bao serbia
TÍCH CỰC
2 năm
@lehuuthe1202 đừng để mất bò mới làm chuồng như e nhé a
@bao serbia Uhm, chạy mạnh cũng rã rời đôi chân lắm luôn nên phải trang bị giày
bao serbia
TÍCH CỰC
2 năm
@lehuuthe1202 hêhhehe cố lên bro
@bao serbia Uhm, cám ơn bạn
Người yêu cháu nào đang học lớp 9 lớp 10 thì tặng đôi này đúng bài luôn.
bao serbia
TÍCH CỰC
2 năm
@americanoda Chêat luôn à bro
phù hợp với mấy bạn GEN z nek
bao serbia
TÍCH CỰC
2 năm
@PVTuat Hãy nghĩ mình còn trẻ đi
Đẹp và dễ thương quá vậy !
bao serbia
TÍCH CỰC
2 năm
@nkinhluan Múc đi a
MHD-HOANG
ĐẠI BÀNG
2 năm
Bitis giờ làm giày thấy gớm, trộn lẫn lộn nike, adidas, puma.... mỗi hãng một tí.
bao serbia
TÍCH CỰC
2 năm
@MHD-HOANG Có cả vans lun mới ghê mà nói chung mình khá thích đôi này hehehehe
MHD-HOANG
ĐẠI BÀNG
2 năm
@bao serbia trước mình hay mua mấy đôi hunter chạy bộ, khá bền, giờ màu mè hoa lá hẹ quá.
bao serbia
TÍCH CỰC
2 năm
@MHD-HOANG Hihi có mấy đôi Captain cũng dễ thương mà dễ nứt quá
anhmafia
TÍCH CỰC
2 năm
Mình mua đôi này từ lúc nó mở bán năm 2020, vợ mình chê nhìn như trẻ con, lúc nhận được hàng và mang lên chân thì công nhận cái form đôi này đẹp, vợ mình lấy mang luôn 😁 mấy đôi khác của bitis thì mang lên chân mặc dù đắt hơn cả đôi này
bao serbia
TÍCH CỰC
2 năm
@anhmafia kakakaka vậy là thuốc dc bả để ko mua JD mệt mình à, akkakaa, đỡ cái vợ e ko mang giày nên đỡ lắm
Kinh tế cho phép nên giờ mình chủ yếu quan tâm tới Adidas, Nike và NB mà thôi
Cười vui vẻ
bao serbia
TÍCH CỰC
2 năm
@Phú Nguyễn 91 fl mình he nữua mình lên sp vệ sinh giày nhất là mấy đôi NB hay có da lônj chắc bạn quan tâm đsso
Giày con nít mà
bao serbia
TÍCH CỰC
2 năm
@hoangminh2018 ko con nít nào mang size 4x đâu a nói chứ giày thích thì mua ah đâu phân biệt con nít ng lón a

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019