Google cuối cùng cũng tối ưu Google Photos cho tablet Android, anh em còn dùng tablet Android không?

Pnghuy
24/1/2021 12:59Phản hồi: 60
60 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hàntg chính chủ còn không hỗ trợ tablet. trong khi cũng tự làm mấy cái tablet mà.. làm ăn sống nhăn. không hỗ trợ đối tác của mình cạnh tranh tí nào. Thấy Samsung bơ vơ ghê gớm
Chưa Sài tablet android bao giờ !
HuyAndroidX
ĐẠI BÀNG
3 năm
Đang xài samsung tab A8 plus có spen hàng ngày. Giải trí hay làm việc đều ngon vì có spen thần thánh. Chỉ mong ss ra bản update với chip mạnh hơn.
AQ.AQ
TÍCH CỰC
3 năm
@eleven8x Nó update cho ông con S7+ rồi đấy. Đổi ngay thôi.
HuyAndroidX
ĐẠI BÀNG
3 năm
@AQ.AQ Mình cần tablet cỡ 8 -8.4 inch để tiện mang theo mỗi ngày. Nên mong samsung tiếp tục phát triển tablet cỡ này. Màn hình to mà app ko support thì cũng vô dụng thôi.
Tablet android ư, thôi miễn bàn đến
Thu phí nó phải khác chứ 😁
Mình dùng ipad pro 2018, app Photo vẫn giao diện giống với giao diện cũ trên tablet android. Ai bảo đến giờ mới được tối ưu, là tối ưu trước cả ios
Có cách nào sắp xếp hoặc tìm kiếm ảnh theo kích thước file ko ae? Sắp tới nó ko free ảnh nếu up kích thước gốc, up ảnh chất lượng cao thì bị resize xuống dưới 16MB. Mình muốn tìm những ảnh > 16MB chuyển sang Dropbox, còn những ảnh <16MB thì up theo chất lượng cao
Tablet androi nhìn nữa nạc nữa mỡ. Không biết còn tab của samsung chất lượng thế nào
Mình đang xài con T515 (Tab A 10.1) của Samsung, thấy ổn đủ xài. Coi web, đọc truyện, xem báo, youtube.

Cái Photos xài trên tablet đúng sướng.
Phuc_Ars
TÍCH CỰC
3 năm
đúng là lâu lăm k nghe tới table. Lần trước e có qua phòng trưng bày Samsung mấy thấy vài con 😆
kienvunb
TÍCH CỰC
3 năm
Tối ưu xong cũng là lúc sắp thu phí, ha ha.
Ngon rồi
Tablet Android là gì ấy nhỉ?
Cười vô mặt
Nhà mình đoạn tuyệt với Android 3 năm nay rồi. Thật không có ý định dùng lại Os của google nữa.
Chưa dùng tablet android bao giờ
robberviet
TÍCH CỰC
3 năm
Thèm con Tab S7 mà hơi chát, chắc mua cái iPad dùng tạm vậy :\
bbiết bao giờ GG mới đầu tư vào Tablet nhỉ
Ken Bùi 93
ĐẠI BÀNG
3 năm
Nhìn như Google Photo trên web ấy các bác 😁 :D
Xài qua nhiều con android tab, ipad luôn nhưng con nào cũng chỉ để chơi game chứ ko làm ăn đc gì. Sắp về với đội Galaxy tab 7 plus vì thấy nó có bàn phím với 1 số app tối ưu cho công việc nhẹ nhàng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019