Góp ý về chuyến offline dã ngoại 21/02/09

starnt
8/2/2009 15:57Phản hồi: 22
Góp ý về chuyến offline dã ngoại 21/02/09
XIN GÓP Ý TỔ CHỨC OFFLINE DÃ NGOẠI MAS 21/02/2009

Tình hình là MAS Tinhte.com sẽ tổ chức một buổi Offline dã ngoại hoành tráng ngoài địa phận TP.HCM vào thứ Bảy 21/2/2009.

Để chuyến offline thực sự bổ ích và lý thú cho mọi người, xin các bác bỏ chút thời gian góp ý về địa điểm, phương tiện di chuyển (xe máy cá nhân / thuê xe ...) phương thức tổ chức (chụp hình đơn thuần, có cộng thêm giao lưu hướng dẫn, seminar ....).

Các đóng góp khác.

Xin chân thành cảm ơn.

22 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Một phiếu cho Rừng cao su Nhơn Trạch và nên đi từ sớm .
SamSik
ĐẠI BÀNG
15 năm
vote cho Rừng Cao Su Nhơn Trạch

với các địa điểm trên em nghĩ nên đi xe máy, tiện cho mỗi người, model có thể tới đó rồi make up để khỏi sợ đi xa bay mất lớp trang điểm

em nghĩ chia nhóm như lần trước, mỗi nhóm 1 người vững kĩ thuật để hướng dẫn cho mọi người, mỗi lần chụp khoảng 30' và ai có laptop nên đem theo duyệt ảnh và bình luận sau mỗi lần chụp nhằm giúp tiến bộ hơn
banana090
TÍCH CỰC
15 năm
theo em thì nên đi rừng tre đi ạ, vì rừng tre chụp mẫu nhìn đã lắm 😁
Cao su hay rừng tre cũng được ạ 😃, tự túc phương tiện là tốt nhất 😃
Sao ko ra Thác Giang Điền chụp nhỉ, cảnh thác nc hùng vĩ e thấy cũng hay mà mấy bác ^^ Chụp dc cảnh tia nc ngưng đọng lại càng đã hơn, xung quanh thác cũng có rừng cây, có thể chụp đc lun mà, all in one ^_<
Khi nào có thông tin chính thức về buổi offline bác starnt nhớ nhá cho e 1 cái nhé ^^ Lính mới cần kiếm đàn anh để học hỏi hihi !...
tranqui89
ĐẠI BÀNG
15 năm
Em có ý kiến thế này:
-
1 phiếu cho Rừng cao su Nhơn trạch
- Phương tiện di chuyển nên thuê xe đi cho khỏe chứ chạy xa máy qua đó anh em mệt hết rồi còn chụp hình gì nỗi.
- Chụp hình đơn thuần, có cộng thêm giao lưu hướng dẫn.
theo em là nên đi rừng tre , vì thời gian này rừng cao su đã trụi lũi lá (mới đi hôm qua) chụp ko đẹp , 1 phiếu cho rừng tre và tự túc di chuyển
Em thích rừng cao su.................
Mình vote cho Rừng tre, rừng cao su đã qua thời điểm đẹp của nó, giờ này lên chụp nắng và xơ xác lắm. Hơn nữa rừng cao su sẽ phù hợp với offline 1 nhóm nhỏ, nhưng nếu có đông người sẽ rất khó để tránh trùng lắp góc chụp.

Đến giờ vẫn mới có 13 người vote. các bạn khác đâu rồi nhỉ?
Thấy các bác hoành tráng quá. Tiếc là em ở tận Tây Nguyên không thì có chít cũng theo chân các bác 1 chuyến....Hic..hic...
banana090
TÍCH CỰC
15 năm
bác ở Tây Nguyên giờ đi bộ xuống sài gòn là vừa ngày off rồi.
Đi rừng tre đi anh, cho em chụp...macro lá tre 😁
Vote cho rừng tre Đông Dương, rừng cao su NT mới đi chủ nhật vừa rồi...
Vote cho Rừng Tre Bình Dương luôn, phương tiện bằng xe máy.
us5767
ĐẠI BÀNG
15 năm
em vote 1 vé cho làng tre Phú An, phương tiện tự túc !
Các bác cho biết thêm thông tin về rừng tre đi. Nghe cũng hay hay nên vote một phiếu rồi. Từ HCM đến rừng tre bao xa vậy các bác.
Chính xác là khu bảo tồn tre Đông Dương (Bình dương) cách SG khoảng 40 cây số, theo mình nghĩ là nên kết hợp chụp ở làng tre với quán cà phê Gió và nước
Vote cho một chuyến tại làng tre!!! 😁
Mà chừng nào chốt lại chỗ đi vậy?
banana090
TÍCH CỰC
15 năm
cuối tuần rồi, chốt lại cho anh em chuẩn bị đi a

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095