[H@ck máy ver2] Hướng dẫn h@ck máy Symbian OS ko cần Key, Cer, PC 22/9

vutaikt
22/9/2011 0:59Phản hồi: 95
95 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thanh22
ĐẠI BÀNG
13 năm
tool hack này hack SYM^3 anna đc ko vậy bác?
Được tuốt...bạn chỉ cần chép đúng patch installserver dùng cho Anna là hack dc....
thanh22
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình làm B1 đã là ko cho install, bác có thể hướng dẫn chút nữa với. tks bác nhìu.
Bạn down về và giải nén ra. Bạn cài đặt UMUnokiaHack.sisx cài đặt xong thì ứng dụng sẽ tự khởi động. Bạn làm tiếp theo như hướng dẫn của chủ pic nha.
Cảm ơn bác, em đã hack thành công trên em C6-01 rồi. Nhưng em thấy hình như máy hết pin nhanh hơn thì phải. Em sạc buổi tối mà để không đến sáng hôm sau đã mất đi 1 vạch pin. Trước máy em dùng được 2 ngày, giờ được có 1 ngày thôi. Có bác nào bị như em không?
hack máy mà cũng liên quan đến dung lượng pin hết nhanh hay không nữa à?:happy:
Cám ơn bác nhiều nhé, sau bao ngày hì hục tìm mọi cách để hack nhưng đều không được...may nhờ có bác. Chúc bác có thật nhiều bài bổ ích cho a e tinh tế nhe, chúc bác sức khỏe....
Em cài file UMUNokiaHack.six vào thì báo lỗi chứng chỉ là sao? :-( Máy e là e71
Bác zô phần quản lý ứng dụng >>> cài đặt >>> dòng đầu chọn tất cả là ok:unsure::unsure:
Ok thanks bác, cuối cùng em cũng hack đc. 😁
đc rồi....cảm ơn bac nhiều
xong rồi gỡ cái rompatcher được không
hehe, tks vutaikt và nhamnham9x nhiều. Mình làm theo vutaikt tại topic này và tải install....exe từ link nhamnham9x cho và đã hack được E63 v510
thank bac mjnh da lam dc
quá chuẩn....e đã hack thành công trên E51 V400. hehe........sướng quá
thế quái nào mà mình vừa cài cái file đầu tiên vào là nó bắt nhập code chứ hok cho dùng thử nhĩ:hot:
haha hack đc rùi làm theo cách này rất oke nokia e6-00 hack xong thanks nha pro ^.^....
Hack xong van khong cai duoc phan mem chu thot oi
oh bama em hack được rồi.thank bác tutaikt nha.mệt mỏi vụ hack lâu lắm rồi..........heheeheheh
ủa, sao em vào c\sys\ mà chả thấy folder bin đâu? Em đang dùng e65 FW 4.0633.74.00

---------- Post added at 10:23 PM ---------- Previous post was at 10:17 PM ----------

à thấy rồi nhưng patch vẫn bị lỗi x màu đỏ chói
thank thank thank thật là tuyệt vời mình đã làm được rùi mong là các bạn cũng làm được như mình giờ cài các ứng dụng là ok hết
samhuy
ĐẠI BÀNG
13 năm
thanks chủ thơt nh nhé!
Máy mình lúc trước đã hack được bằng cách này,sau format thì không cài được rompatch nữa,báo lỗi chứng chỉ! Mình cài bản 3.0 cũng không được nốt,báo lỗi byn not found gì đấy...!
0983588000
ĐẠI BÀNG
12 năm
bạn ơi ,hôm trước mình hack con N8 thành công rồi ,nhưng mình đã xóa nhầm cái gì đó bây giờ hack lại cách này ko được nữa ,sao tới bước restore thì nó báo là "restore fail, file has allready existed"(hình như là j.) ko bik bị làm sao? . Trong rompatche của mình không có cái installsever gio phai lam sao ?ko ai giúp mình sao ........................?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019