HACK PHONE không cần CER và KEY hay HELLOX THÀNH CÔNG 100%

dungmusic
12/10/2011 9:13Phản hồi: 1.782
1.782 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

aphu1080
TÍCH CỰC
10 năm
bài này đã lâu, giờ vẫn còn support 😃
vậy g mh phải làm sao đây
@pegana1990 bạn google cách hack bằng symbian hack đi có nhiều lắm
các cậu giúp mình với .con nokia 603 mình flash bằng phonenix bị lỗi bây giờ mở nguồn lên nó hiện được chử nokia xong rồi tắt queo hix mình rối quá ko biết phải làm sao mọng cậu giúp mình với
@hondaanthanh Bạn phải Flash lại bằng Phoenix ở chế độ Dead phone bạn à 😃
các bác ơi ! Giúp em với ngày trước em dung con c5-03 đã hack thành công , nhưng h chuyển sang dung con e71 thì hack thử và ko thành công.
Em khôi pphục cài đặt gốc của máy , fomat lại thẻ nhớ
Bây h máy em ko chạy đc cái file đuôi sisx , sis ,exe,....
Thế làm sao mà hack đc ạ ?
TAT
@BTJunior Bạn đừng lo, hãy dùng chương trình diệt Virus Notron Ativirus hoặc Notron Symbian Hack là hack được mọi máy, mọi FW
aphu1080
TÍCH CỰC
10 năm
topic này lâu giờ vẫn còn ta 😁
@aphu1080 Vẫn còn nhiều người dùng Nokia mà
vuongnam40
ĐẠI BÀNG
10 năm
@minhcuongpro1234 anh minhcuongpro1234 còn chơi symbian ko
@vuongnam40 Hi vẫn còn nhiều lắm bác, toàn hàng chiến không thôi
Bác @minhcuongpro1234 máy em ko thể đọc đc file sisx , sis thì sao tải đc ạ ? 😔
@BTJunior Máy bạn dùng là máy gì vậy bạn o_O
@LIENHUONG mình dung nokia e71 😔
Bạn format máy đi rồi hack lại là được
mình 4mat lại rồi , tải X- Poler về thì nó báo tập tin lỗi TAT
@BTJunior Vậy còn cách bạn down Phoenix rồi up lại FW cho máy, sau đó Hack lại bạn à o_O
aphu1080
TÍCH CỰC
10 năm
topic đông vui, từ khi e E63 lên đường thì mình k còn chơi symbian nữa 😔
@aphu1080 Thoải mái luôn giá bán 1.500.000 đ luôn khỏi inbox bác, đưa mail lên mình chụp ảnh cho xem. ĐT: 0938.50.50.89
vuongnam40
ĐẠI BÀNG
10 năm
@minhcuongpro1234 giá nó bao nhiêu vậy anh .a ở hcm à
@vuongnam40 ừ mình ở tp hcm quận mình tân, giá vào khoảng 150k đến 200k
vuongnam40
ĐẠI BÀNG
10 năm
@minhcuongpro1234 vâng anh hỏi giúp em nhé thank
hack thành công n82 ko vậy bà con, bước 10 chép vào là dc à, ko thấy thông báo j hết
@congalete N82 hack trong 30s bạn ơi
vuongnam40
ĐẠI BÀNG
10 năm
@minhcuongpro1234 chuẩn luôn .a tìm hộ e con màn chưa
@vuongnam40 Hi bạn hôm nay mình hỏi cho
vuongnam40
ĐẠI BÀNG
10 năm
@minhcuongpro1234 thank anh
@vuongnam40 Giá 180 đó bác
Em có con E5 muốn hackfone để trải nghiệm thêm mà k biết phải làm ntn . ai chỉ e đc không .E hỏi từ lâu rồi mà không có ai giúp 😔
p/s e ngu công nghệ lắm
@minhcuongpro1234 cảm ơn bác e đã hack máy rồi. k biết đã đc hay chưa nhưng cũng cảm ơn bác. mà cho e hỏi ngu tí là cái này có phải hack vĩnh viễn k bác
@DươngTôm Nếu được thì cài phần mềm bẻ khoá sẽ không bị báo lỗi, cách này không phải hack vĩnh viễn, format máy hay chạy lại rom sẽ mất hack
@minhcuongpro1234 e cũng chạy đc các phần mềm đuôi sis với sisx rồi. nhưng mà máy nó tắt nguồn bật lại là phải vào apply 2 cái kia mới đc a à
@DươngTôm bật lên khi cài đặt phần mềm thôi còn lại không cần thiết phải bật lên
nhưng e tắt nguồn là nó tắt 2 cái apply đó. là k cài đc sis với sisx nữa. phải vào cái đó apply lại a à
😔
@DươngTôm Trước đây thì mình toàn dùng Navifilm tải FW về rồi Phoenix để Flash tý xong, lâu quá mình không Flash FW nữa nên không rõ có thay đổi gì không, bạn có thể google để biết cụ thể hơn
@minhcuongpro1234 thế thôi a à. e tưởng a còn thì giúp e. còn lên google sợ lại diefone thì chết 😔
@DươngTôm Bây giờ mình không có nhiều thời gian nên không up dùm bạn được, thực ra mấy cái này trên mạng luôn có sẵn, bạn xem và làm theo hướng dẫn là được, trước đây mình up rất nhiều kể cả đang up bị mất điện hay sự cố tùm lum nhưng chưa bao giờ deaphone nên bạn đừng lo chuyện đó.
@minhcuongpro1234 ôk a. tks a nhiều
giup voi . lam y chang va thu 3 lan roi ma vo quarantine list van no data.. em xai e63
em xài c5-00.hack phone như trên được rồi.Sau 1 thời gian em format máy bằng 4 ngón(vì cài advanced device lock).Giờ em tải game thi báo chứng chỉ hết hạn.Em lại hack phone giống như trên đến quarantine list thì no data.Xóa đi cài lại vẫn vậy.Có ai biết giúp em giờ phải làm sao không?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019