Hé lộ Galaxy S6 Edge phiên bản Iron Man, số lượng hạn chế 1.000 máy

TDNC
25/5/2015 2:9Phản hồi: 136
Hé lộ Galaxy S6 Edge phiên bản Iron Man, số lượng hạn chế 1.000 máy
Fanpage chính thức của Samsung ở Hàn Quốc vừa đăng tải một bức hình về chiếc Galaxy S6 Edge phiên bản Người Sắt (Iron Man). Khác với bộ phụ kiện Marvel dành cho Galaxy S6 mới được giới thiệu ở Anh, phiên bản Iron Man không dùng vỏ bảo vệ mà sẽ in (hoặc dán) hình ảnh Iron Man lên mặt lưng của máy luôn và có vẻ như chỉ có 1.000 máy được sản xuất ra (thông tin trong hashtag), dự kiến trong tuần này sẽ được giới thiệu chính thức.

Phiên bản đặc biệt có mặt lưng màu Đỏ, tông màu chủ đạo của nhân vật Người Sắt trong series điện ảnh cùng tên. Galaxy S6 Edge có mặt lưng bằng kính nên nhiều khả năng Samsung sẽ in luôn logo Người Sắt lên mặt lưng trước rồi mới áp tấm kính cường lực lên sau. Hình trên ở đầu bài là hình gốc được Samsung đăng tải, còn hình dưới là hình mình đã tăng độ sáng lên để thấy rõ logo Iron Man hơn.

136 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

1. kiểu làm ăn rất chụp giựt 😃 nếu muốn làm dt bản avengers thì đáng lẽ nên chuẩn bị từ trước, để ra mắt cùng với phim, chứ giờ phim ngoài rạp cũng không còn chiếu, giờ ra dt chạy ăn theo à ? 😃
2. phiên bản đặc biệt, ra sau phim cả mấy tháng mà cũng không có gì đặt biệt, chí ít cũng có mặt lưng phát sáng ở cái arc reactor hay gì đó cho bõ công chờ chứ, như vậy thì cũng thường
@Airblade14 1. Ăn theo hay không chú có quyền mua hoặc không đủ tiền thì đứng nhìn. Phim ngoài rạp còn chiếu hay không là do còn người chịu xem hay không, điện thoại cứ ra thì tuỳ chú có tiền mua hay không.
2. Sản phẩm của người khác nên chú không cần chỉ dạy người khác theo những ước muốn của chú. Tôi thấy chú là mod ở dễn đàn này chú nên dáng cái chữ Tinh Tế phát sáng trên trán để người khác có thấy cách ăn nói của chú khg ai nghĩ chú là mod. Hoặc lập nick khác đi.
3. Tôi chưa thấy mod nào khác ngoài chú trên diễn đàn này đi vô châm chọc topic của mod khác.
4. Diễn đàn này là diễn dàn công nghệ nên cần có mối quan hệ tốt với các hàng công nghệ. Chú biết chứ vừa làm jif cho cái diễn đàn chỉ vì vài cái ý kiến nhảm nhí của chú không.
@Airblade14 1. Không đúng, The Avengers có mặt trong nhiều truyện, như vậy phim về đội này hay là phim về các anh hùng đơn lẻ trong đó là sẽ có, rồi phần 2 phần 3, cả comic lẫn phim đều có nhiều rồi. Như vậy về tính hợp thời thì ko thể chê đc
2. Cũng tiếc là ko đc như bác nói, khả thi ấy chứ nhỉ, cài thêm phần mềm đổi màu đèn đóm các kiểu, pin yếu thì tắt đi, thay đổi độ sáng khi kết nối nfc chẳng hạn, ý tưởng hay
@dangchitrung có lời tặng cho bác , nói thẳng vô mặt vậy đúng lắm
Edward2201
ĐẠI BÀNG
9 năm
Có hỗ trợ Jarvis mua ngay 😁

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
Messi quảng cáo cho con này.
  1. có vẻ hót đấy. thích màu xanh. đùng wp 10 chán quá. thánh họ a míc
Trong fim sd toàn bộ là đt và mtb của ss. Ss pro v~
@sometime i mis you Ah. Ukm. Ý mjh nzay mà
tamuct
TÍCH CỰC
9 năm
@hưng đẹp trai Klq lắm nhưng cái tên của bác nên có cái avant chăng? Vì quá đẹp trai nên toàn bị ruồi bu 😁
chickenbg
TÍCH CỰC
9 năm
@takun92 e có đọc thưa a ạ...sony cũng y chang như vậy..nhưng nó ko pick sony
@tamuct Hơ.... Bác quá khen 😔
vừa ra mắt tầm 1tuần sẽ có bán lẻ cái vỏ in hình sẵn lun 😁 :D
Ếch xấu ết. thiết kế đẹp và độc đáo (trừ mỗi cái camera và cái viền cầm hơi chuối tí). Nhưng chót yêu ip và nokia mất rồi, đành hẹn đến S10 vậy. Ai cũng như mình thì nên chúc Sám sùng thành công.
Bacutri
TÍCH CỰC
9 năm
Mong có phiên bản Maria Ozawa 😃
solida33
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Bacutri v~ cả bác. máy của Hàn bác mong gái Nhật được góp mặt à? 😁
jmnguyen
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Bacutri em thích ý tưởng của bác... đang suy nghĩ sao để tút tát lại em G2 thần thành của em cho thêm phần sếc xì
Giá rổ chắc không đổi vì Sam ăn hơi bị dày cái 6edge này.

Mình thì cứ nghĩ là "độ" điện thoại thì do các hãng khác độ, ai dè SS lại làm. Đa tài quá.
@vnstockguru nó làm thế để đẩy giá lên thôi, con này sẽ bán gấp rưỡi con thường gọi là phiên bản đặc biệt mà trong khi ra mấy quán chợ làm miếng dán như thế cũng được.
@vnstockguru Ăn dày ko bằng cái lỗi bộ nhớ 128 GB của ai kia và đường cong mềm mại nữa chứ.
@vnstockguru Cái này gọi là hút máu và nhai luôn xương :p
tuankts2
TÍCH CỰC
9 năm
Làm trò mèo 😃
okbabe
ĐẠI BÀNG
9 năm
lắp cái vỏ vào là xong mà
@okbabe đơn giản thế hak bạn mình mới mua con s6 ko phải edge nhé mưa vỗ về là thành con này ngày hak bạn
Samsung rất nỗ lực, nhưng có vẻ S6 với S6 edge và thậm chí người sắt cũng không cứu được đà đi xuống của anh ấy !
@dualshock Lên đọc vớ va vớ vẩn rồi trích dẫn. Chịu khó hỏi anh google về sản lượng của S5 và S6 rồi tìm nguồn tin nào đáng tin một chút mà đọc.
@quyen1311 Hỏi rồi bạn. Anh ý bảo: "bán yếu lắm" ^^
@dualshock Sfan VN phải tự xét lại bản thân. Tại sao ko cứu đc $$
@Juventino bác so kiểu gì hộ em 81 không bằng 19 nào
A HTC bỏ 1 mớ tiền ra mời a Sắt đại diện sp mà ko chơi 1 con đậm chất Ironman để anh Sam chơi rồi.

Gửi từ LG-F240L của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
1000 máy thì sở hữu được 1 máy hơi bị khó.
liem.ht
ĐẠI BÀNG
9 năm
Như đồ chơi trẻ con có gì hót chứ
nsaseer1
ĐẠI BÀNG
9 năm
Klq nhưng con Bphone được phết các bác ạ 😕

Em thích mỗi Hulk.
Chắc sẽ có 1 serises Avenger luôn: Sau 1k phiên bản người sắt sẽ đến 1k Hulk, 1k Thor...
Hóng serises cho thể loại Japan Action Movie 😁
Cũng k mấy ai để ý đâu vì mọi người đổ dồn sự về Mỹ Đình hết cả rồi 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019