[Hình ảnh] 808 Pureview đã lên Belle FP2 bản chính thức.(113.010.1507)

Roman Aquarius
2/10/2012 11:18Phản hồi: 49
49 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

có bạn nào có pm Video pro cho máy 808 không cho mình xin với máy mình cập nhật qua ota nên không có mà mình rất thích pm đó.cám ơn các bạn
Bạn nào đã up bản này cho 808 rồi thì vào đây chia sẻ với mọi người dùng 808 tí xem có khác biết gì ko? và cho ít nhận xét nào
Trên Navifirm nó gỡ mất rồi còn đâu! Bạn R Aquarius dow được rồi thì up FW lên để thử thì mới có nhận xét được, cám ơn!
meebo
ĐẠI BÀNG
12 năm
Navi nó xoá thật, thế mới đau
mình ko hack máy nên ko biết bạn ạ. dùng máy này chủ yếu là để chụp ảnh thôi mà ^^
Tình hình là m đang mày mò tìm cách cài thêm ngôn ngữ khác nhau trên con này mà ko sao mày mò ra được! mong các pác Pro xem giúp thử! Máy đã up lên FW 113.010.1507 nhưng chưa trải nghiệm được nhiều.
p/s: máy chỉ có mỗi 2 ngôn ngữ hỗ trợ! ảo thật...
hnthanh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình đã hack vĩnh viễn rồi, dùng Nokia cooker, chỉ 5 phút là xong, khỏi phải cài phần mềm lỉnh kỉnh, sau này format vẫn còn, không phải hack lại.
@hnthanh Bạn có thể up firmware ấy lên dc ko vầy, up cái nào cần thiết thui, cám ơn bạn! 1507 TV ấy
hnthanh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đang up, lên 1507 dùng belle buttons không tương thích, tiếc quá.
hnthanh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Up lâu quá! Đây, hai file có thay đổi up lên cho các bạn nào cần, đảm bảo 100% nguyên bản, chỉ đưa file hack vào thôi.
http://www.mediafire.com/?z5tu02nc8ihd6cn
http://www.mediafire.com/?i3fpa779yz2froj
@hnthanh Bạn thật nhiệt tình 😃 cám ơn nhiều
@hnthanh Mình flash ko thành công bạn ơi , cách nào giờ .
hnthanh
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Titaner Phải cài nokia suite bạn à
@hnthanh Mình cài Nokia Suite luôn mà vẫn flash ko được , hay là phải vào Phoenix ở trong Nokia Suite mới được hả bác ?
hnthanh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn nào chưa biết cần nhớ còn 5 file khác nữa mới đủ bộ firmware nhé, cái đó tải trên navifirm, tổng cộng 7 file, 2 cái giống hai file này thì bỏ đi, thay bằng 2 cái mình up nhé. Đảm bảo hack vĩnh viễn và nguyên chất
hoangduykt7990 bạn có thể chỉ mình cách xóa background của theme cài vào ko. Mình dùng x-lore mà ko tìm thấy file background để xóa.
@Roman Aquarius Dùng SIS content
meebo
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ai thích trải nghiệm thì bid đi mềnh đang fải bán đây
http://www.tinhte.vn/threads/1594324/
Có cần thiết phải cài Nokia Suite ko các bác ? máy mình ko cài được , bực mình quá .
Mình đã cập nhật FP2 cho nokia 808 có trình biên tập video pro nhưng khi biên tập các file video khi xuất video thì chỉ có hình ảnh mà không có tiếng cho hỏi do phần mềm nó như vậy hay phần biên tập video pro của mình bị lổi ?
lam on chi dum em tat tien doan trong sms di may ace, phien phuc ba co
@minhduc280391 Setting -> Languague setting!
cam on su huynh nhieu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019