Hình ảnh buổi offline iPhone 14 Pro tối qua tại Cafe Tinh tế: đông vui, anh em thảo luận rôm rả

MinhTriND
17/9/2022 3:27Phản hồi: 51
Hình ảnh buổi offline iPhone 14 Pro tối qua tại Cafe Tinh tế: đông vui, anh em thảo luận rôm rả
Những buổi offline iPhone hay các đồ của Apple thì luôn có đông anh em đến bởi sự quan tâm của anh em dành cho các sản phẩm này. Offline bắt đầu lúc 8h tối nhưng tầm 7h thì một số anh em đã có mặt rồi. Mình có hỏi thì anh em chia sẻ đi làm ra thì ghé luôn chứ về nhà thì lại xa quá.

Chưa cần đến 8h thì số lượng anh em có mặt đã bắt đầu khá đông, mình ước chừng có gần 50 anh em đã ghé qua tham dự. Đầu tiên, @cuhiep khai màn bằng cách chào hỏi, chia sẻ một chút với thế hệ iPhone 14 Pro mới năm nay rồi nhanh chóng đưa 2 máy 14 Pro và 14 Pro Max màu tím cho anh em cầm trải nghiệm. Số lượng máy khá hạn chế nên anh em cứ thế chuyền tay nhau sờ rồi trải nghiệm.

Năm nay, iPhone 14 Pro mới thay đổi đáng kể ở mặt trước với Dynamic Island, đây cũng là thứ được anh em thử nghiệm nhiều nhất xem nó hoạt động ra sao.

Camera được nâng cấp nhiều, thế nên anh em cũng mở camera và chụp nhiều ảnh, so sánh ngay với ảnh chụp từ chiếc iPhone mà anh em đang sử dụng. Một lát sau thì có thêm 2 máu iPhone 14 Pro màu vàng về, thế là đưa luôn cho anh em trải nghiệm.

Máy ít nhưng anh em vẫn rất kiên nhẫn chờ tới lượt mình, trong thời gian đó thì anh em ngồi thảo luận về máy, thị trường. Đây thật sự là 1 buổi offline, anh em tới vì cùng đam mê, rồi chia sẻ cái đam mê đó với nhau, bất chấp tuổi tác, và trước đó cũng chưa từng quen biết nhau. Chẳng cần người dẫn, các tính năng của iPhone 14 Pro cứ thế được mang ra phân tích, thử nghiệm rồi nhận định cùng nhau.

Có mấy anh quan tâm nhiều tới mức đặt các thế hệ iPhone Pro cạnh nhau rồi chụp ảnh, săm soi từng chi tiết một xem khác biệt như thế nào. Một số anh em dẫn theo bạn gái, cả 2 cũng đang dùng iPhone và cũng quan tâm nhiều tới dòng iPhone mới ra mắt này. Tại offline có snack nhẹ và quán có bán cafe để anh em có thể tỉnh táo trải nghiệm và đánh giá xem có nên “lên đời” dòng này hay không.

Sự cải tiến về thiết kế mặt trước, màu sắc mới cộng với hàng loạt các nâng cấp liên quan tới camera rõ ràng không những thu hút các khách hàng mới mà còn khiến người dùng iPhone Pro các năm trước cảm thấy không thể ngồi yên được.

Quảng cáo

Gần 10h, sau 2 tiếng trải nghiệm, anh em vẫn còn ngồi chia sẻ với nhau và mình thấy gần như là không có bạn nào ra về giữa chừng. Bên cửa hàng onewaymobile.vn thấy Tinh tế tổ chức buổi offline nên gửi qua 1 cái AirPods 2 cùng một số voucher giảm giá mua hàng.

Gần khuya ròi nên cuhiep quyết định vào chơi bốc thăm may mắn, xem ai giành được cái AirPods cũng như mấy voucher nói trên. Do đã đưa cái iPhone 14 Pro Max màu tím của mình cho anh em trải nghiệm nên cuhiep dùng Z Fold4 để vào website bốc thăm. Sau loạt bốc, người may mắn trúng AirPods có 3 số cuối trong căn cước trùng với 3 số quay ngẫu nhiên.

Quảng cáo

Đi sờ iPhone mới lại còn có cơ hội mang quà về, niềm vui lại nhân đôi rồi. Sau chương trình bốc thăm thì anh em cũng ra về dần, một số anh em cũng nấn ná ở lại bàn với nhau chút ít. Hy vọng sắp tới còn có thêm các buổi offline vui vẻ thế này nữa, hẹn gặp lại anh em nhé.

51 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vui quá vui luôn
Yêu quá
@officialnpah cuhiep có trên tay iphone 14 pro lun rồi
@Terrier Thấy thương cô ấy ghê chưa
@lehuuthe1202
Yêu quá
@officialnpah Hi vọng sớm về hàng mình mua
Ngon lành, chúc mừng người may mắn trúng Airpods 😎
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena 
Vân ngồi một góc zậy, nhớ mình đúng hôn 😁
@kedote Hôm qua thấy Vân buồn tự nhiên mình cũng buồn theo.
@Frozen Cat Sorry bác tại mẹ mình bắt chia tay Vân
@x/sấm Bác có 3 Bích mời bác đi trc đó
@thanh_satria Túi em còn có cả sổ hộ nghèo 😆
bạn nữ kia có hình xăm đẹp quá, mình soi kĩ rồi mới nhận xét 😁
@kedote Chuẩn , xăm đẹp vờ lờ, sexy vãi nhái
Tinhte nên liên kết bố trí nhân viên FE, HD… trong này luôn để tiện hỗ trợ các bạn có nhu cầu nha
jn.loc
ĐẠI BÀNG
2 năm
đông vui quá
Yêu quá
Đong vui ha
Buổi Offline vui vẻ chỉ dành riêng cho anh em trong thành phố Hồ Chí Minh 😔
Cười ra nước mắt
XBlue
CAO CẤP
2 năm
@Cuong Nb Ngoài đấy chẳng có kênh nào vì cộng đồng cả nhẩy 🤔
@XBlue Có Vinh vật Vờ cũng hay tổ chức nhưng không biết đợt iPhone này thế nào? 😁
Ông nào chụp đúng trọng tâm thế
HTom&Jerry
ĐẠI BÀNG
2 năm
@theon2709 Hình như tiến hôm qua chụp
Sensaco
CAO CẤP
2 năm
Đông vui quá. Nên có trả góp cho ae muốn nâng cấp ngay sau trải nghiệm.
Kelamtro
TÍCH CỰC
2 năm
uiss lần đầu được lên ảnh bìa ngại quá :<<
Nhanh ghê. Mới đó mà apple đã tài trợ qc rồi 😆
@dấu-tên-nhưng-sinh-năm-1981 Quảng bá rùm beng thì này chắc ăn tiền của Táo cũng mấy trăm củ chứ đùa bác nhễ
Cười ra nước mắt
Quán cà phê gì mà ít khách nữ vậy các bạn
@Emranhieulam1990 ủa cà phê là phải nhìu khách nữ à bạn? với hôm qua là ghé xem nhanh ip14 vào buổi tối, ít nữ đúng gồi, về trễ má la 😁
conmoi
TÍCH CỰC
2 năm
Vui thế
HTom&Jerry
ĐẠI BÀNG
2 năm
Hôm qua mình 113 mà anh hiệp lại bỏ đi.hôm nào anh hiệp phải bù cho mình cái móc khoá khacten🤣
Đông vui quá
@lamtien338 Lâm Nhật Tiến qua ko đi hả
@Terrier Mình định bắt máy bay bay vào mà nghĩ lại phải cho con uống sữa nên thôi. 😂
iptran68
TÍCH CỰC
2 năm
Cái DI mà xem video màn hình 18:9 thì lộ ra nhìn xấu vđ
tkdang
TÍCH CỰC
2 năm
cu hiệp giàu nhưng rất gần gũi. đáng quý
Jinnie KTL
TÍCH CỰC
2 năm
đông vui quá