Hình ảnh buổi offline Samsung Galaxy S III tại Hà Nội

Didu
13/6/2012 9:26Phản hồi: 75
Hình ảnh buổi offline Samsung Galaxy S III tại Hà Nội
Sáng thứ 7 tuần vừa rồi, Samsung Việt Nam đã tổ chức một buổi offline giới thiệu về smartphone cao cấp nhất vừa bán ra của hãng là Galaxy S III. Có khá nhiều anh em Tinh tế đã tới và tham dự, giao lưu, chia sẻ những kiến thức về Galaxy S III trong buổi offline này. Đại diện bên Samsung đã giới thiệu tổng quát về thiết kế, các công nghệ đặc biệt trên smartphone mới được bán ra thị trường từ đầu tháng 6 vừa rồi. Phần hỏi và trả lời các câu hỏi từ thành viên cũng là một phần khá thú vị khi nhiều thành viên chia sẻ những khám phá hay và ít ai biết. Một anh bạn chia sẻ anh có thể sử dụng chìa khoá để thao tác trên màn hình cảm ứng điện dung của Galaxy S III. Thậm chí khi anh này cầm tay vào phần nhựa của chìa khoá, anh vẫn có thể thao tác với màn hình cảm ứng của máy. Dưới đây là một số hình ảnh tổng hợp buổi offline tại Hà Nội vừa qua. Anh em có thêm ảnh có thể up chia sẻ với mọi người. Xin cảm ơn.

75 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tu4nmjnh
ĐẠI BÀNG
12 năm
cầm chìa khoá cào màn hình thú vị đây
huyminh1991
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tu4nmjnh đó là anh ZZ 😆
sao ko thấy gì vậy
Sướng thật ở hn &hcm offline liên tục
jackluv
ĐẠI BÀNG
12 năm
hix, nhìn cái này lại thấy tiếc hôm offline lumia ở ĐN, trúng buổi sáng em thi, em tiếc từ hôm đến giờ T.T
Kết SIII quá rồi đấy ....
aeronautic
ĐẠI BÀNG
12 năm
cũng máu S3 lắm mà công nhận nhìn ko được đẹp như 4/4S hay Lumia WP
Đang mong chờ thứ 7 tuần này tại TP.HCM,ko biết mình có tên trong danh sách không nữa....
@trungthanh37 ko có tên cũng đi được.bạn đén sớm khi mà các thành viên được mời chưa đến đủ, cấc em PG sợ thừa chỗ nên sẽ cho bạn vào trong,chỉ cần đăng kí email tại bàn lễ tân là ok.thực ra rất nhiều người được mời thì ko đi đc,nhiều người ko đc mời lại rất muốn đi.
hôm off ở HN mình cũng cứ đến dù ko có trog ds khách mời.
Em này làm mình thất vọng quá sức , thôi đợi nniềm hi vọng iPhone 5
Pic đầu tiên là tay e nào đẹp thế nhỉ 😆
elroy
ĐẠI BÀNG
12 năm
@quanghoathmc em này chứ em nào 😕
@elroy Tay E này có nhẫn, tay dùi đục kia ko có nhẫn 😃.
sao ko chỉ cách cầm chìa khoá để thao tác trên màn hình vậy
@thanh_satria Đúng là cầm chìa khóa cũng thao tác đc thật
SS k quay số trúng thưởng à. bèo hơn HTC 😆
thieuvcu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình cũng có mặt. hehe
Re0
CAO CẤP
12 năm
@thieuvcu thik nhở .
tinhte bị lỗi hình ảnh ah?
ko xem dc ảnh:mad:
@cong12c1hg Bạn wipe all tất cả trong trình duyệt rồi khởi động lại tinhte, đăng nhập sẽ thấy 😁
=))))). nhìn 2 thằng kia so sánh One X và S3 chắc nó muốn xem cái one x của mình thua s3 chỗ nào, hình như là so xong thấy s3 đã hơn rồi cái mặt thằng mắt kính áo đỏ ngồi khoanh tay cái mặt hầm hầm =)))))))))))))))))))))))))))))))))
@thienbao_0949964724 sự thật là s3 màn hình k đẹp bằng 1X đâu😆
bạn nào làm cái clip so sánh s3 xách tay với chính hãng đi.
bachbbc
ĐẠI BÀNG
12 năm
@macro231091 nguy hiểm vãi bạn ơi =)) Nói thế này khác gì dìm hàng S3, mình thix mình thix =)))
ảnh đâu @@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@
plutotn
ĐẠI BÀNG
12 năm
làm thế nào để xem đc ảnh nhỉ :-s
sao ko thấy gì vậy?
@tungle_87 F5 đi bạn😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM