Hình ảnh Honda Airblade 2011

cuhiep
12/4/2011 4:23Phản hồi: 673
673 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cuongnm11
TÍCH CỰC
13 năm
;)
NIKAN
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đang cần đọc kinh nghiệm đi xe AB với xem hình xe mới mà thấy chửi nhau loạn cả lên, po tay :yellowcarded::stomp::sluggish:
Bó tay với fan Nou LX thui bác. Mod chưa xử lý nghiêm khắc nên mấy nick này nhờn mặt lắm
khicon257
TÍCH CỰC
13 năm
Mày tốt lành quá hen, mịa, bị ban nick không biết nhục vô đây bô bô...
xử lý rồi đấy. cái thằng ngu technology83 đac bị ban nik rồi đấy, gời lại lòi ra thằng khác ngu vãi chưởng hơn! thằng đó Fan cuồng của hãng nào mọi người biết rồi!.. há há há!
Mấy chú Nou LX quá khích lắm rồi, cứ vào topic Honda chửi hết người này đến người khác:cold:
Nói người ta mà ko bít nhìn lại mình sao Kiki?
Hãy cùng nhau kêu gọi toàn diễn đàn ia? vào mồm 2 theng này đi ae ơi !:furious:
mấy bác chiên za HD vô sửa giùm cái lỗi này nhá:
--
Air Blade phát tiếng kêu lạ
Tôi mua xe Air Blade mới đi được 400 km trong vòng 10 ngày. Khi đang tăng ga lên dốc, có tiếng kêu lạ phát ra từ phía bên trái đầu xe rồi đèn vàng xuất hiện như khi vừa mở khóa. Vậy xe bị lỗi gì vậy? Có ai gặp trường hợp như tôi thì giúp tôi với (Ánh Nguyệt).

--
http://vnexpress.net/gl/oto-xe-may/tu-van/2011/08/air-blade-phat-tieng-keu-la/
Mấy chú Nou LX lại vào phá nữa:cold:
Người ta chỉ cho thấy lỗi để lo mà fix còn ko cảm ơn ở đó mà lo nói sàm :cold:
đầu óc nó ngu si, tứ chi nó cũng k phát triển, làm sao mà chịu tiếp thu nổi mà sửa chữa hả các bác
vip class muôn năm..............muôn năm cái má mẹ mày đó vip class ơi.....................
Mấy thằng Nou LX ngoài việc vào topic HOnda chửi bậy chẳng có gì hay cả. Cứ chửi bậy để che đi cái ngu của mình. Tại sao Yamaha ra 2 mẫu xe mới 2011 lại đi xài Fi mà ko phải BXC. Đơn giản vì Yamaha biết rằng Fi tốt hơn BXC. Yamaha tuy chậm chân hơn Honda nhưng cũng bắt đầu nâng cấp lên xài Fi rồi. Mấy chú Nou LX bình xăng con chắc tức điên vì mua hố, haha
Vấn đề này đã nói nhiều rồi, Fi chắc chắn là hơn bình xăng con nhưng mỗi cái có ưu và nhược riêng, chỉ có thằng điên như mày mới cho cái Fi lên bàn thờ. qua bao nhiêu topic chỉ thấy có 1 thằng ngu bị ăn chửi. Mặt dày, ngu dốt, không chịu tiếp thu, bảo thủ, cãi càng... gì nữa không nhỉ?
Thằng này ngu vãi. Mày nói khuyết điểm của Fi so với BXC cho anh xem thử. Hiện đại hơn, bền hơn, êm hơn, tốt hơn thì phải đắt tiền hơn là đúng. Đã biết Fi hơn hẳn BXC mà còn ráng mua BXC và tôn thờ nó như thần nữa. Thời đại nào rồi mà còn xài BXC mấy chục năm trước, ai mới là cổ hủ, không chịu tiếp thu đây chú em:giggle:
Có ai tốt bụng chỉ cho em Kiki nhà em biết lợi ích của BXC hơn FI chỗ nào ko? Vấn đề này phân tích rồi mà Kiki nhà em vẫn cứ lì, làm em bực em ko cho nó cục xương, tội nó! =]]]]
khicon257
TÍCH CỰC
13 năm
Đủ biết hết thuốc chữa...😆
Thì đó. Bác biết ko. E nói rằng fan cuồng của hd bảo thủ. Và chính tech - vip class giúp em chứng minh những gì em nói là đúng. Hehe! ;-)
Yamaha sắp ra 2 mẫu xe mới xài Fi rồi kìa. Có hiểu tại sao lại là Fi mà ko là BXC không ? Đừng tôn thờ BXC quá mức như thế, người ta cười cho
khicon257
TÍCH CỰC
13 năm
Ai tôn thờ BXC thằng não phẳng....
Xin lỗi mày! Ở đây chẳng có ai tôn thờ cục bxc như mày tôn thờ cục fi cả. Mua xe người ta chú trọng đến kiểu dáng và chất lượng là chính. Ko ai đi mua xe chỉ vì bxc hay fi cả. Mặc dù lx xài bxc nhưng nó đẹp, chất lượng thì mua không dc ah? Rồi chẳng lẽ mua xe lx là phải tôn thờ bxc ah? Đâu có ai mà rảnh như mày dữ vậy đâu. Mà mày chưa trả lời câu hỏi của tao ở trên kìa.
khicon257
TÍCH CỰC
13 năm
Bác sắp đc trả lời như sau:
1. "mày hỏi cái gì, hỏi lại ngay tại đây, tao trả lời cho, gì chứ chỉ cho Fan Ya thấy cái ngu thì tao sẵn lòng"....
2. "Tao đã trả lời ở trên rồi, mày không chú ý mà đọc à"...
=))
Bác thấy e thuộc bài thế nào...:p
hè hè! Mấy cái câu trl của nó thì chúng ta thuộc hết rùi bác nhỉ! nhưng mà bức xúc quá đi...
Fan cuồng Yamaha lại bảo vệ Yamaha 1 cách mù quáng. Đừng quên giờ Yamaha đã phản bội mấy chú rồi, 2 mẫu xe mới của Yamaha thì xài Fi đó. Tự hiểu Fi và BXC cái nào tốt hơn đi
mày ăn dc mấy loại cứt thế vip....................mày nói mà não của mày toàn cứt k àh.k có FI thì mày chê là lạc hậu, giờ có FI thì mày kêu là phản bội
đm mày chứ ông bà già mày đờ nhau ở nhà rồi mày cũng chạy sang mày nói với hàng xóm là 2 con khỉ già đang đờ nhau kiểu 69 chứ k phải là kiểu chó àh
Ko phaỉ là đờ nhau mà là bố hắn làm với lợn, « bảo tôi nói sai thì chứng minh tôi sai xem nào» , « điêù đó ai chả biết là, đúg kông cần chưng minh đâu»
vote mạnh nà
fan cuồng Yamaha kết hợp với thằng nhân viên Yamaha vào sủa bậy nữa, ý nhầm, chửi bậy nữa. Nhục quá Yamaha ôi
khicon257
TÍCH CỰC
13 năm
Cho bác 1 chiếc:

tranthaotv
ĐẠI BÀNG
13 năm
bác này lương lẹo quá hahaha , mình thích chiếc trang xanh . chiếc đó mình mới chịu
khicon257
TÍCH CỰC
13 năm

Chiều bác lun, hj..
//Mà hình như viên thuốc nó ún chỉ có tác dụng vs 1 cm của bác hay sao á, còn lại thấy nó vẫn như xưa...😔
tranthaotv
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình cũng không hiểu luôn ! chắc honda vs honda mới đau chứ yamaha vs honda không có tác dụng
Thôi, mấy chú có gì bình tĩnh, bỏ qua đi. Chuyện gì thì cũng bình tĩnh nói chuyện, đừng chửi bậy, trúng kế của nhân viên Yamaha. Nó vào đây gây rối , phá hoại diễn đàn mình đó, để quảng cáo cho diễn đàn của nó đó mà
Nhân viên Yamaha thì trình độ chỉ thế thôi, mục đích vào đây là để quảng cáo diễn đàn của nó. Nhưng giờ sao ko thấy chú nó ko chê Fi nữa nhỉ, hay Yamaha ra Fi nên giờ chơi trò 2 mặt, chuyển sang tung hô Fi:giggle:

Ngợm thì ko đạt được điều nào trong văn hóa tối thiểu này đâu.

Riêng văn hóa thôi nhá, kĩ thuật thì anh có thể cho tiền nếu chú mày
có thể trả lời câu hỏi kĩ thuật, chú đòi 200 hay 800 ok hết , cho dùng Gu-gồ

Tiền ko làm nên trí tuệ, hy vọng nó động viên chú mày thôi, trả lời sai anh sẽ đáp án cho.

Trong các câu sau, anh thấy chú mày đạt điều số 6 !, duy nhất !

1. Nói đến sự việc j, cũng phaỉ có cơ sở, cóo thểc ko cần phaỉ nêu nhưng khi được hỏi về cơ sở lý lẽ phaỉ trả lơì rõ ràng, mạch lạc và cụ thể

2.Không loanh quanh cãi cùn. Sai lầm thì xin rút lời 1 cách coing khai. Lời nói thống nhất trước sau.
3. Không dùng từ bậy.

4. Thông tin xác thực, ko bịa đặt

5. Ko dùng nhiều nik khác nhau để nêu quan điểm trong chung một quãng thời gian, vd 1 tháng,1 tuần

6 Vi phạm 5 điều trên tất nhiên là tự nhận vô văn hóa, vô đ
ạo đ
Bác VIP ơi, Bác càng lúc càng làm mất mặt anh em chạy AB quá rồi. Bác dừng lại dùm cái đi. Xe mình dở thì mình công nhận, tìm cách khắc phục. Chứ ai như Bác Vip, cứ solo hoài.
AB Fi thì nhất rồi, nhất là phiên bản 2011 lại thêm nhiều tiện nghi nữa, bỏ xa các xe khác.
2zzz! Lại tự sướng 1 mình kìa. Trông đến tội.
Ý, sao chú em lại vào topic Honda thế này. Đang đi Nou LX nhưng lại quan tâm đến " Hình ảnh AB Fi " ah :giggle:. Gip72 đổi xe không được rồi. 1, 2 năm nữa đổi sang Fi ko biết bố mẹ cho không nhỉ ?:giggle:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019