Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hình ảnh offline giới thiệu N1, Workshop Camera Tinh tế Cần Thơ

cuhiep
24/12/2013 3:40Phản hồi: 29
Hình ảnh offline giới thiệu N1, Workshop Camera Tinh tế Cần Thơ

Cuối tuần vừa qua, chúng ta đã có hai buổi offline, một buổi đi chụp hình dã ngoại ở Cần Thơ. Trong bài này mình xin chia sẻ với anh em hình ảnh hai buổi offline. Hai buổi diễn ra vào sáng và chiều thứ 7 qua, buổi sáng anh em đến và nghe các anh em bên Oppo chia sẻ về chiếc N1 còn buổi chiều thì các anh bên Camera Tinh tế chia sẻ về nhiếp ảnh cơ bản và góc lạ trong nhiếp ảnh. Anh em Tinh tế ở Cần Thơ cũng như anh em yêu nhiếp ảnh đã đến rất đông vui và sôi nổi. Cám ơn anh em và hẹn anh em lần offline sau. [prebreak][/prebreak]

29 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lâu rồi không gặp mấy hình như vầy😁
noneblank
ĐẠI BÀNG
10 năm
Nhộn nhịp quá ,tiếc là ko đi đc...cần thơ quê tui
Em này được vác đi khắp nơi luôn
@kenny81_hp có bán đc đâu nên đi rao giống như bán thuốc "sơn đông mãi võ" ngày xưa :oops:
@galabuon Một sự so sánh rất sát và chuẩn
Xin góp ý.mình đã đọc mục camera tinh tế rất nhiều. Mình nghĩ anh Thanh, trong những clip vui, hay nhóm nhỏ, anh ăn mặc sao cũng được. nhưng trung những event vài chục anh em, cũng có sự trang trọng nhất định. Đặc biệt lần này còn gắn liền dịp giới thiệu SP của Oppo.cũng có lên sóng,lên ảnh đàng hoàng. anh mặc cái quần như vậy là không lịch sự và chưa tôn trọng các anh em và bên oppo. còn nếu anh muốn tạo phong cách riêng cho mình bằng lối thời trang chỉ độc nhất là quần ngố trong mọi tình huống thì xin mời cứ mặc.
@nguyenquoctan bạn góp ý chuẩn,mình cũng thấy nên như vậy 😃
a cuhiep chup bang lén mat ca dug hog
Mới vô thấy ảnh này như thấy ở báo Pháp luật và Đời sống 😆
Anh Em Noel vui zẻ!
kakkak, có dính hình mềnh kìa, đẹp gái :v
nickquang
ĐẠI BÀNG
10 năm
có 2 điều dể nhận thấy trong bài viết này:

1> Óp bồ đang ngày càng trở thành 1 đối tác "Nghiêm trọng" của tinhte
2> hình như bác này mới mua cái len fisheyes nên chụp toàn bằng cái này chứ ko phải camera 206 của oppo 😁
*HERO*
TÍCH CỰC
10 năm
oppo khắp nơi hỉ
SP xuất xứ từ nơi ấy thành ra thấy offline không bằng mấy đợi offline của các Hãng nổi tiếng lần trước ở Cần Thơ, Xuất xứ cũng nói đến sự lựa chọn của người dùng.
Note: Cũng vì lí do đó mà mình không tham gia.
ngoduythu
ĐẠI BÀNG
10 năm
đi offline mà trông như đi họp phường :p:eek:
Đợt ân xá trước tết Nguyên Đán thể hiện tinh thần khoan dung độ lượng của chính phủ !
Tuần này, ảnh nào của bác Hiệp cũng lồi lõm :v
Oppo quảng cáo bá đạo thật, lên tinhte giờ tràn ngập bài của Oppo, hôm trước về Sơn Tây cũng thấy Oppo đứng ở ngoài đường quảng cáo. trung của PR giỏi thật
Hình chủ đề thấy mấy bác ngồi vòng tay, nghiêm trọng y như sắp nghe tuyên án...
Tuy đang sống tại TPHCM nhưng thấy a e Tinh Tế về Cần Thơ quê mình là khoái rồi 😁 Thấy k khí còn nhộn nhịp hơn hôm ở TPHCM :D
@KenLeeMT Chính xác là vui hơn ở HCM, anh em Cần Thơ rất vui và rất nhiệt tình, kèm theo sự nghiêm túc tạo nên bầu không khí rất vui vẻ 😃
dtt907
TÍCH CỰC
10 năm
Dìm hàng cả đám =))... bác cuhiep quá ác
2 hàng ghế đầu của tấm ảnh trên cùng tạo cảm giác như đang tham dự phiên tòa 😁
(Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry Bold
Touch)
xa quá @@

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế