Hội anh em Tinh tế chơi LOL Mobile - Liên Minh Tốc Chiến

28/10/2020 8:8Phản hồi: 123
Hội anh em Tinh tế chơi LOL Mobile - Liên Minh Tốc Chiến
Hi anh em, cuối cùng thì cả iOSAndroid đều có thể được trải nghiệm tựa game Liên Minh Huyền Thoại: Tốc Chiến rồi. Là fan của LOL nên mình hóng trò này từ khá lâu rồi, nay game open beta thì mình trải nghiệm liền luôn. Mình tạo topic này để anh em cùng chia sẻ, hỏi đáp cũng như giao lưu chơi game chung tựa game này cho vui. Cách cài và chơi thì anh em tham khảo ở dưới nhé, cũng khá đơn giản thôi:
Hiện tại do phải chơi server nước ngoài cũng như phải đổi VPN trong quá trình chơi nên kết nối còn chưa ổn định cho lắm. Mình thấy nhiều anh em tải xong rồi nhưng tới bước đặt tên thì bị lag rất lâu. Để khắc phục điều này thì anh em tắt hết ứng dụng liên quan tới game đang mở, bao gồm cả VPN; sau đó khởi động lại máy rồi mở lại VPN rồi vào game nhé, mình thấy cách này có khả năng khắc phụ khá ổn. Nếu anh em muốn đợi bản chính thức thì chắc tầm đầu tháng 12 sẽ có.

Cá nhân mình cũng khá thích mấy game MOBA, hồi trước mình chơi Liên Quân cũng được cao thủ hai ba chục sao, Liên Minh PC thì cũng được Kim Cương, nên mình nghĩ chắc Tốc Chiến cũng dễ làm quen thôi. Anh em có khó khăn gì cứ comment bên dưới rồi tụi mình cùng giao lưu nhé.

Ingame của mình đây: SkyLight2704, add mình nhé anh em 😁

123 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đã có cách cài cho iOS đâu mà post bài này vào bên tinhte.vn/ios nhỉ
@bravery1989 Mình đăg nhập bằng Apple ID
@1hoi1chai VNG phát hành thì chưa chắc bạn ơi
duongdoi
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Kelvin Lee 123 6S pờ-lớt nè, ko hề giật lang gì cả, hình ảnh gần như đặt chế độ cao mà chiến vù vù, lại ngốn ít pin hơn Liên Quân Mobile nữa.
@duongdoi Nó hỗ trợ từ 5s trở lên là hiểu bạn
nãy đặt tên cứ xoay xoay mà nóng máy quá mình ghét nên xóa game luôn rồi, tối về cài lại kaka
@mrtqt Trưa nay mới làm xog ngon lành cành đạo bận êi
@Kelvin Lee 123 đừng nên gây war vậy, không tốt đâu. Ai thích cái nào thì chơi cái đó thôi, nhái hay thật đã có cơ quan chức năng người ta lo.
@mrtqt K phải gây war bạn mà là thực tế LMHT ra mắt trước PC trước Liên Quân hay bản gốc Vương Giả Vinh Diệu rất lâu. Có thể bản mobile ra mắt sau. Nhưng hầu hết đều trên bản gốc PC thôi
@Kelvin Lee 123 thích thì chơi, không thích thì thôi, so sánh làm gì cho mệt bạn ơi
olalautc
ĐẠI BÀNG
4 năm
AE tinh tế chơi game có vẻ ít nhỉ. Trước chơi Liên quân, nhưng chưa từng chơi LMHT. Không biết làm quen có nhanh không 😃
@duongstuped K phải đâu 5 nút lận bạn ơi
@supperchym Trước mắt nên chơi mấy con AD trước. Bản này thấy AD được Riots up dã man. Mạnh kinh khủg. Mấy con đõ đòn bị dính 1 phát mất hơn nữa cây máu
goldmonkeyh
ĐẠI BÀNG
4 năm
@olalautc Em cao thủ 1 sao bên liên quân đây bác ơi.
@Kelvin Lee 123 Chả sao đâu bác. Tụi mình đang làm series hướng dẫn nè
18K
CAO CẤP
4 năm
IGN: 18K
RiCare
TÍCH CỰC
4 năm
Open beta nên không muốn cày lắm 😆 đợi ra game chính thức mời ae chơi cho xom
duongstuped
ĐẠI BÀNG
4 năm
@RiCare Mình có chơi thử bản beta vẫn chưa đc mượt cho lắm, gọi là tạm ổn thôi. Chắc khi ra bản chính thức thì sẽ mượt mà hơn.
Cười mặt nồi
Chơi từ qua tới giờ thấy cũng ok. Hi vọng VNG sớm phát hành ở VN để cho nhiều cụ trẻ chuyển về Server trong nước chơi. Lúc ấy chơi bản Quốc tế mới được yên ổn, chứ chửi nhau ác quá !
@Trọn kalitel Chả hiểu sao mãi lq k có mắt, đến khổ
jimbo89
TÍCH CỰC
4 năm
@Trọn kalitel mình bạn không có mắt, còn địch thì có mắt 😏😏😏
jimbo89
TÍCH CỰC
4 năm
@Lê Hoàng Huynh tại sao lại phải có mắt, sp chính là mắt, nó có phải liên minh ver mobile đâu mà phải áp đặt lối chơi
goldmonkeyh
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Trọn kalitel bản mới update của liên quân có cắm mắt rồi mà bác
Dương 1H
TÍCH CỰC
4 năm
ngon, mong từ lâu lắm rồi. Tên nv: Yang Khánh. mong giao lưu học hỏi từ 500ae 😆
Game chỉ có 1 map rồi đánh lúc nào cũng vậy mà cứ khoái chơi, nói dân trí thấp thích a dua thì tự ái. đầy game nhiều tướng nhiều map thì không chơi, cứ game nào như liên minh thì bám nhau chơi. chơi trên điện thoại nhiều hại mắt rồi mù, lúc đó thì ở nhà bắt cha mẹ già phải nuôi lại mình
@anhlucky2 ông có hay tự ái ko nhỉ???
@SuperStar_91 thấy ku nhóc lâu lau vô thể hiện hiểu biết tý bác ơi, người ta chơi vì ngta thích thế thôi mấy ku thể hiện ko biết để chi
@jimbo89 Hài vãi 😆
tle79
TÍCH CỰC
4 năm
@anhlucky2 bạn bị clg vậy 😆
duongstuped
ĐẠI BÀNG
4 năm
Đã cài đặt và phải cài VPN mới vào chơi dc, game chơi chưa đc mượt cho lắm, độ trễ cao.
Mr. GB
TÍCH CỰC
4 năm
@duongstuped Bác fake vpn đăng nhập xong bác tắt vpn đi là nó lại mượt thôi mà😁
tle79
TÍCH CỰC
4 năm
@Lê Phú Khương id sai rồi thiếu #number nữa
@btchicken cái đó chưua biết là gì, mình add bạn mình cũng k đc hic hai
tle79
TÍCH CỰC
4 năm
@Lê Phú Khương đây nè bạn trong mục profile
@btchicken cám ơn bác
Đợi luôn bản chính thức ở VN =]].. dự là đặt tên Ngồi Ị Trên Vũ Trụ..
Ngầu đấy
Dương 1H
TÍCH CỰC
4 năm
@Bánh Xèo Ế Bác ko làm quen sớm sau ra chính thức lúc đầu sợ bị thọt đó😑
Chỉ mong 1 điều trẻ trâu bên liên quân đừng qua phá game 😃
traind
CAO CẤP
4 năm
@Trọn kalitel Tổ sư thằng VNG nhảy vào làm ae vn ko dc chơi chung với bọn quốc tế. Chơi liên quân vừa chơi vừa dỗ chúng nó như dỗ trẻ con
@traind Xog nó còn chửi lại 😃
@Trọn kalitel afk hay cố tình feed ăn ban hơi lâu, muốn phá cũng khó 😁
Test cái hình
Dương 1H
TÍCH CỰC
4 năm
@Duy Luân Thêm chú thích chụp bằng i phôn nữa chứ mod :v
@Duy Luân gì vậy mod 😆)
Cài rồi mà vô chơi không được 😥
traind
CAO CẤP
4 năm
@Timkelvin Phải fake ip mới đăng nhập d
Từ khi mình bắt đầu chơi dota 2 mình đã không mặn mà với Liên Minh Huyền Thoại nữa, lol thì mình vẫn chơi (tại bạn gái không chịu chơi Dota 2 với mình)
😁
| Sent from Chuyên-Gia-Cà-Chớn®️️️ using any device |
Già rồi không chơi nữa chỉ xem live thôi 😆)
tuxedo198x
TÍCH CỰC
4 năm
@gatheringviolet Xem làm gì mất thời gian 😃) giải trí cái khác
Mr. GB
TÍCH CỰC
4 năm
Bác mod cho id phải cho cả #sever nữa mới tìm đc chứ🤣
@Viết SángGb cái đó tìm sao ta 😔
Mr. GB
TÍCH CỰC
4 năm