Hội &cùng thảo luận modern combat 5 online

Petrnguyen
4/1/2015 14:38Phản hồi: 207
Hội &cùng thảo luận modern combat 5 online
Xin lập topic hội ae chơi mc 5 trên tinhte ,ae có kinh nghiệm hoặc câu hỏi gì thì có thể chia sẻ ở đây.

| Khuyên tất cả các bạn nên chọn Recon để chơi và upgrade tất cả các perks cho recon nhé
ưu điểm là : chạy nhanh , có radar phát hiện đối thủ trong tầm 10 m, khi đối thú nổ súng hoặc ném grenade cũng sẽ hiện trên radar.
súng tốt nhất của recon là bosk 3 , còn nếu bắn giỏi hơn có thể dùng jolt ( vòng quay đạn của súng này nhanh hơn bosk nhưng lực thì ko mạnh bằng bosk 3.

một số viết tắt trong game : SB ( squad battle) = đấu squad , ffa = free for all ( gặp ai là giết )😃 , tb = team battle, vip = tìm vip của đội đối phương để giết , ctf= capture the flags = tìm cờ đối phuơg - ăn cắp rồi mang về chỗ cờ xanh của dôi mình ,

Đây là account của mình
207 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Petrnguyen
TÍCH CỰC
9 năm
A
Account fb hoac gmail deu dc ma, via minh ko cho dc
Ra Ngân hàng làm cái thẻ visa, vài ngày sau là có 😆. Ở đây chẳng biết ai là ai mà bác đi xin dễ như gì ấy 😃)
tuse7en
ĐẠI BÀNG
9 năm
có chơi giả lập đc trên máy tính ko, đi bắn online chúng nó bắn ghê quá
@mrtuantran cảm ơn bác nhá. Chơi mà tội cái cứ multi player là chót bét. Thặc nổi máu!!!
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
7 năm
@xoaic2 Nick bác là gì. Bắn nhiều quen tay thôi mà
@mrtuantran xoaic2 luôn đấy ạ? codn nick bác??
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
7 năm
@xoaic2 Nick mình là Manhtuan. Minh bắn cung hay gặp một cậu tên Xoai
nhanmox
ĐẠI BÀNG
9 năm
Zenfone 4 chơi dc ko mấy cụ
Petrnguyen
TÍCH CỰC
9 năm
@nhanmox Ban vào playstore tìm mc5 nếu có thì chắc chắn chơi dc
bác nào muốn chơi mc5 thì inbox e ạ 😃
Tham gia squad như thế nào vậy
Petrnguyen
TÍCH CỰC
9 năm
@njkbin bạn có thể tự lập squad hoặc tham gia vào squad mở ( ghi là free to join) còn squad mà ghi là invitation only thì bạn cần người ta gửi invite
@njkbin mình củng thác mắc giống bạn này
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Huy_Sky_Sky Squad có 2 loại, 1 là invitation only là chỉ thành viên squad đấy mời vào thì mới vào được, 2 là everyone can join là ai cũng có thể vào ( miễn là search ra squad đấy ) bác cứ kết bạn với ai rồi bảo người ta mời vào squad
binhdovu
ĐẠI BÀNG
9 năm
Tôi không chời đc màn Snip ở venince! Cú vào là bị out ra! Tôi chơi trên iphone 6plus! Các bạn giúp tôi!
Xin cảm ơn ( tôi đã có súng sniper rồi)
Petrnguyen
TÍCH CỰC
9 năm
@binhdovu màn đấy nó có hẹn giờ, bạn ko giét dược người nahnh thì sẽ bị out
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mà sao em chơi có mỗi 2 cái mặt nạ nhỉ nhỉ?
Petrnguyen
TÍCH CỰC
9 năm
@mrtuantran bạn phải mua elite hoặc combat packs để mở súng pro hoặc mặt lạ, màu súng ..vv , hoặc tham gia vào squad rồi chơi event , mỗi squad event sẽ được thưởng 300 creditz cho mỗi thành viên của squad , tha hồ mà mua
@Petrnguyen square nhiều nhiệm vụ battle mà cả cái clan có 1 người chơi thì liệu có đấu được k, mà nhiệm vụ square đua top cũng có ăn được đc đâu
mà cái vụ chơi dao mình cảm giác cứ như auto ý, chạy thẳng vào người rồi dùng dao rất nhanh, mà có thấy đeo mặt nạ gì đâu. mình thì chưa kịp nhìn thấy cái phím dao hiện lên đã chết rồi
Petrnguyen
TÍCH CỰC
9 năm
@bestboy2142 event phải có ít nhất 2 người trong squad thì mới tham gia được nhé , mình khuyên bạn phải vào squad có nhiều người thì thắng sẽ rễ hơn, còn về vụ dao thì phải quen tay bạn ah, đi gần vào đối thủ khi hiện hình dao lên thì phải bấm nhanh . bạn chơi một thời gian nữa thì sẽ quen ấy mà, mình kkhyên bạn ko lên giết bằng dao nhiều trừ khi 1vs 1ko bên địch sẽ giết bạn đấy vì giết bằng dao rất lâu , ít nnhấ 5 giây
@Petrnguyen mà mình vừa bị reset accout, vừa lên cấp 49 rồi bị reset về 0 có gì nhưng mà lại thành acc vip 7 ngày và có 300 credit, k hiểu luôn
đồ họa đẹp k u ?
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
9 năm
@thigame Đồ họa đẹp bạn ơi. Bây giờ đang down miễn phí
Petrnguyen
TÍCH CỰC
9 năm
mình khuyên tất cả các bạn lên chọn recon để chơi , và nâng cấp hết recon nhé , chọn súng Jolt hoặc bosk , pros đều chơi recon hết
Petrnguyen
TÍCH CỰC
9 năm
@bestboy2142 bây h game này nó thành free rồi nên bạn có lấy tài khoản của mình tải thì cũng ko có vêtran đâu bạn ah, nếu bạn có veteran trước đây thì bạn có thể email cho gameloft , nó sẽ trả lại veteran cho bạn, mình mới email cho gameloft để nó reset account cho mình xong phải email một lần nữa để nó trả veteran cho
@Petrnguyen những acc nào đã mua MC 5 thì khi down thì được veteran và power user 1 tuần mà
.Bạn có thì cho mình mượn down thử
Petrnguyen
TÍCH CỰC
9 năm
@bestboy2142 nhưng sau này bắt buộc bạn phải dùng tài khoản của mình để chơi, khi bạn log in vào tài khoản khác thì lain mất veteran ngay
@Petrnguyen tài khoản thì chỉ cần tài khoản tải ban đầu thì phải, còn tài khoản về sau nó đồng bộ theo mail mình đk với GG play
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đã có Recon tier 7 và Sniper tier 7 rồi. Chẳng hiểu chúng nó lấy đâu ra
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
9 năm
Em đã định mua tay PS3 dùng cùng Ipad nhưng lại thôi. Dùng trên màn hình quen rồi. Mỗi tội quay hơi chậm. Mỗi trên Ipad là ko bị lag còn note 4 bắn cũng lag
@mrtuantran k thể nào bắn đưuọc ở cái cửa trên mái mà có khói luôn, giật đùng đùng
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bài Rooftop trừ bắn trên IOS còn Android thì máy nào cũng lag. Nhưng bài đấy nhiều người thích vì ko nhiều ngõ ngách bị mấy ông bắn tỉa ông thịt. 😃
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
9 năm
Anh em VN mình bắn trên này nhiều nhưng ít diễn đàn trao đổi chém gió quá. Em lôi kéo mấy thằng cơ quan em chơi nhưng mới bắn hơi khó nó lại nản. Hic
Petrnguyen
TÍCH CỰC
9 năm
mình đang dùng tay cầm ipega controller , dễ kết nối hơn ps3 controller,
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
9 năm
Trước em bắn bằng Note 4 sang Ipad lại phải tạo nick mới mà ko đồng bộ được. Trước Ipad dùng con G tab thì 2 máy android bắn chung được 1 nick

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019