Hỏi Phân Biệt Case Chính Hãng Và Fake - iPhone X

H.Express
15/12/2017 4:34Phản hồi: 11
Hỏi Phân Biệt Case Chính Hãng Và Fake - iPhone X
Trên thị trường nhiều giá quá . Thì các bác có cách phân biệt chính hãng và fake thì giúp em vé !
Em cảm ơn .
11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thích chính hãng thì vào chính hãng mà mua. Mua cả cái điện thoại mấy chục triệu còn lăn tăn vài đồng bạc. FPT/TGDD nhé
H.Express
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Daviddv9prada Cái đó chuyện của tôi. Vì tôi mua online nên hỏi thôi. Bạn không thích thì chuyển trang. Ốp lưng mua không phải là tiền hả bạn ?
Mấy cái hàng này trung quốc nó fake ghê lắm bạn, khó mà phân biệt thật giả. Muốn chính xác chỉ có thể mua ở những đại lý lớn, thegioididong, fptshop, cellphones,..v..v.
H.Express
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Ed Nguyễn Cảm ơn bạn . Tại nhà xa chỗ các tiệm lớn nên tính đặt online .
Đờ mờ lại seed cellphones. Cái bọn cellphones bán 300k cái case chính hãng là chính hãng cc à? Chuyên luộc đồ tráo phụ kiện ko chửi cho là may.
Bo0Bo0
TÍCH CỰC
7 năm
Đặt online cứ fpt thegioididong mà đặt
Bạn còn điều gì hỏi nữa ko
1 cái ốp giá Apple 59$ thi tat nhiên nó bán 600k la fake rồi- Apple ko giảm giá case bao giờ nên đừng tin
Thế giá tgdd 1tr590 VTA 990k. K biết như nào luôn. Loạn giá.
Vào lazada mà mua
Cái ốp này chỉ thấy ưng lớp nỉ lót bên trong bảo vệ máy thôi, nếu đi xe máy, đút túi quần bám bụi bẩn kinh khủng, mình dùng cho cái 7Plus mấy ngày rồi quyết định lột lấy lớp nỉ lót bên trong dán qua ốp Spygen sài thấy ổn hơn nhiều.
vuswt
ĐẠI BÀNG
6 năm
@xuantien_blackberry cái quan trọng nhất của case này là nó khít với camera sau,bụi ko lọt vô đc
Mình thì cứ chọn chỗ uy tín mua cho yên tâm ấy. Bâyh TQ nó fake kinh điển lắm rồi. Cái applesilicon case phải nhờ bạn bên Mẽo vào hẳn store mua cho lành, mà nó mua của Xs, lắp vào bị thừa chỗ camera 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019