HỘI (Quay Tay) CÂU CÁ:FISHING SUPERSTARS:D

hoangpk99
27/7/2013 4:7Phản hồi: 47.327
47.327 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

co guild nao con thieu nguoi k ạ. cho minh xin vao guild zs ạ. minh moi choi dx 1 tuan thui. mong m.n gjup do ạ
@pevvay vao guild minh k co 1 minh thoi guild VNboss nhe
@Lightles 24h sau bạn nhek
@Lightles nick game minh ten pevvay
co j add friend minh nha
@pevvay Ok thanks ban add friend ngay và Luon ne
ai biết bos nào có effect CRI chỉ mình với
@Lightles Đây bác !
Screenshot_2016-08-28-01-41-37.png Screenshot_2016-08-28-01-40-46.png Screenshot_2016-08-28-01-39-36.png
Ae tham gia cái group nào trên whatapp thế.cho tui tham gia với.nick game Bichvann
cho minh hoi cai map secret garden lm sao de vao câu duoc zay.
Tuyển 2 thành viên vào guild clubno1. Yêu cầu chơi đạt điểm từ 80 trở lên sau khi complete map 4. Mỗi tuần đạt trên 3000k point trong guild. Không cần đấu tất cả các trận, nhưng khi gặp đội mạnh thì bắt buộc phải thi đấu.
Guild mạnh, tỉ lệ thắng rất cao, do 1 anh em ở Bảo Lộc làm chủ guild, guild có rất nhiều nick của chủ guild. Mình đăng thông tin giùm.
Ai cần tham gia, vui lòng pm nick tại đây.
Một số thành viên kì cựu của game hiện đang tham gia chat trên Whatsapp với tôi, bạn nào có nhu cầu tham gia, gửi số đt vào tin nhắn cho tôi. Lưu ý nói chuyện lịch sự, whatsapp có một số thành viên từ indo, malay nên có thể dùng nhiều tiếng Anh.
@long81_ag And mình vào với. Mình mới chơi CHƯA nhiều kinh nghiệm.
@long81_ag Nick game của mình là Anhlc175
các bác cho e cái lịch bắt mấy e này với image.jpg image.jpg image.jpg image.jpg
@0vodoi0 Mấy con này nhằm event mới có nhé bác. Nó không ra hàng ngày đâu.
@long81_ag thank bác
Các bác cho hỏi cái này để làm gì , cách dùng như thế nào ợ ? Screenshot_2016-09-14-23-48-59.png
@Elvis Lu Cái này là do GV tặng giống thẻ của Vip vậy, mỗi ngày sẽ được nhận 30*, nhận trong 7 ngày.
@long81_ag Thanks bác !
@Elvis Lu Cái đó khi bạn dùng thì trong 7 ngày mỗi ngày bạn sẽ nhận được 30 sao 😆
Cái này là thẻ sao, ko phải thẻ vip, chỉ đc nhạn sao thôi, ấn vào use để dùng
ae cho mình hỏi cái ... có ai biết cách đổi acc từ FB qua hive k ? mình xài amz hd mà qua android k logg vào acc được . Và cho xin 1 slot vào Guild với ... mk đang trong Guild Thái mà point guild 18k thì mình +17k rồi ... Cả cái guild k có lấy 1 người onl ... Nick game JinQO lv 50 . Mới chơi lại nên hơi cùi ATK dc có 3k9 . Ae ai có Gian Bard add friend nha .
Ae cho hỏi Event Haloween này làm ở map nào vậy?
lam1979
ĐẠI BÀNG
8 năm
Chơi đến level 91 quá nhiều cần thì bị khóa nick. Mẹ nó chứ tốn bao nhiêu time để, không hack... mà Game lại khóa nick
@lam1979 Tại sao lại thế ?
trieuson
ĐẠI BÀNG
7 năm
Giờ thấy game này nhạt và mất quá nhiều thời gian, cày quốc mệt nhoài mua gift box toàn cần shit ko. Chán nghỉ luôn hơn năm rồi thấy nhẹ cả đầu.
Còn ai chơi game này nữa ko?
lam1979
ĐẠI BÀNG
7 năm
@coccung Vẫn còn chơi, so với mấy năm trước bây giờ chơi dễ thở hơn. Game cho cần, mồi,... nhiều hơn và kết bạn dễ hơn. Số lượng ng chơi giảm do game nó block nick vĩnh viễn ai chơi trò này trên Bluestack trên máy tính dùng kéo Auto FTF đấy. Mình bị chặn 1 nick phụ nên giờ ko chơi trên Bluestack ở máy tính nữa, chỉ cày ải ở điện thoại thôi.
Vậy là vẫn còn người chơi cóc mới chơi lại thấy nhiều cái mới qua quay tay chút chẳng thấy sao lại out
boytrum
ĐẠI BÀNG
7 năm
giờ còn bác nào chơi ko.. e đang tính cày lại cho vui 😁
NetJ
ĐẠI BÀNG
7 năm
Có vẻ hay đấy, mình cũng thử xem thế nào
VirusLove
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nghỉ hết rùi ah sao vắng vẻ quá
nghị game gần 2 năm vào có 1k* quay card ra con rare Ơwl totem :l . lúc trước chơi quay dc cai rare BD mừng húm cả tháng 😆 . sẵn có g VN nào còn hoạt động ko ạ ? cho m` xin 1 vé vào g với.
ps : bây h có trang nào thông tin cá ev ko ạ ? nghĩ lâu quá h ko biết câu cá ở map nào để làm ev

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019