Hỏi về phần mềm Downloads cho iPad

vinhpapa
19/6/2010 6:6Phản hồi: 8
Tôi sử dụng phần mềm Downloads để down nhạc từ xzone.vn. Sau khi down xong thì có thể mở file nhạc ngay trong phần mềm Downloads nhưng vào Library thì chẳng thấy đâu. Đọc hướng dẫn về phần mềm này thì thấy nói file down về sẽ được update trong Library. Vậy tôi phải làm gì để cập nhật được file down về. Thanks
8 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tự động update là khi thư mục bác chọn download về trùng với thư mục iTunes music bác chọn lúc cài đặt iTunes.

Bác muốn có trong library thì chỉ cần drag cái file đó dzo phàn library trong iTunes là xong
vinhpapa
ĐẠI BÀNG
14 năm
Tôi down bằng iPad bác ơi
vinhpapa
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bác nào biết xin giải đáp giùm tôi, vào phần mềm Downloads trên Ipad vẫn thấy file nhạc và mở ngon lành nhưng không thấy trong Library iPod
kekenano
TÍCH CỰC
14 năm
Điều này dễ hiểu thôi, vì iPad không có phần mềm download chính thức do Apple tạo ra, phương thức down của bạn tiến hành thông qua phần mềm bên thứ 3, nên các file down về nằm trong thư mục của app đấy, bạn chỉ có thể nghe qua xtream của app đấy thôi. Giống như cách lấy ảnh qua wifi của goodread chẳng hạn, bạn chỉ có thể xem ảnh qua Goodread, may mắn là có thể save vào library photos, với nhạc thì hiện giờ chưa có như vậy.
vinhpapa
ĐẠI BÀNG
14 năm
Sao tôi coi trong apps store lại nói các files down về sẽ được cập nhật vào Library luôn, nên mới thấy lạ
Không có cái quái nào cập nhật vào library luôn cả đâu. Bác cho thử anh em xem nó quảng cáo thế nào mà cho được?
vinhpapa
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bác nói đúng, coi lại kỹ thì không phải, down về mà không sử dụng được trong Library thì chán quá
hieudd
TÍCH CỰC
14 năm
nghe tạm cho đỡ nghiền thôi
thích bài đó thì về nhà down rồi bỏ vô itune sync là xong

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119