Honda sắp ra mắt xe máy mới, Anh em đoán là xe gì?
su béo béo
một tháng trướcBình luận: 318Lượt xem: 30.027
Honda sắp ra mắt xe máy mới, Anh em đoán là xe gì?
Sắp tới đây, Honda sẽ chính thức ra mắt xe máy mới tại Hà Nội. Anh em hãy follow kênh Xe Tinh Tế để nhận những thông tin mới nhất nha.
Theo một số thông tin bên lề, lần này có thể sẽ là Vision hoặc SH mode mới. Bởi vì trước đó các mẫu xe đã được làm mới như: Sh 125/150, Lead, Wave, Future,Airblade,...
Còn anh em đang mong đợi chiếc xe máy nào của Honda?
* Hình mình làm minh hoạ thôi nha anh em 😁 chứ không phải hình xe sẽ ra đâu.
đoán đại con vision 😁
@palmtj27
Ý mình ko nói cái máy. Chỉ là nói nó thực ra là Lead. Mấy con scooter của Honda dùng chung máy mà.
@exciterc đâu , máy khác hoàn toàn . đến head hỏi nhân viên họ chỉ cho .
@avaudiophile Tôi chán lắm... Bác ấy cứ phán xanh rờn 125cc ESP là phải giống nhau hết tôi nghe tôi phát hờn cả thế giới. Rồi xong lại lái đi đâu á mà không đưa được chứng minh nó giống thế nào. Chắc chỉ ngồi cafe tám chuyện nghe lỏm đem lên mạng chém gió mà chưa trải nghiệm thật.
Gửi tài liệu HVN (Honda Việt Nam) cho bác trên học nhé, ESP bao gồm 5 công nghệ:

- PGM-FI
- Idling Stop
- Bộ đề ACG
- Công nghệ giảm thiểu ma sát.
- Khả năng đốt cháy hoàn hảo.

Đấy, chỉ vậy thôi. Cần thì tôi gửi tài liệu chứng minh. Còn máy êm, máy bóc, còn phụ thuộc thiết kế chính trong cục máy, bộ truyền động, thiết lập ECU, bla bla bla. Nên không phải cứ cùng 125cc (or 150cc) là giống y đúc. Còn cải nữa ra Head cho mượn chạy thử.
Vario 125/150 😁
@tan339 Cầu là con hybrid xăng điện giá mềm... 30 triệu đi!
Đồ điện sạc chạy đỡ tốn tiền hơn xăng trên km, vừa bảo vệ môi trường và sức khỏe
Tối về cắm sạc, sáng xách đi... như dt hay tablet
Nếu hết điện thì chuyển qua xăng xài, khỏi hết điện dọc dg khóc bằng tiếng Tàu...(sạc thì mất vài tiếng, ko nhanh như 2 phút đổ xăng, mà kiếm đâu chỗ sạc dọc đường như trạm xăng?)
Mơ vậy thôi chứ ko có! Có là naó loạn thị trường!
@MrNamN Honda lại mong giá mềm. Nghe như mong mặt trời mọc đằng tây vậy? @@!
@MrNamN hybrid giá sẽ rất cao
Kiểu này chắc Vario
@WXYZ Vario mới 35 củ khoai chắt quạo lắm 😃
@WXYZ Honda BeAT
Click rồi.
Xe Honda
@Eva Adams À đúng Honda ha ha ha
Hóng vision mới có thể thêm abs động cơ 125, thật sự máy của vision chạy khá ngon mà giá cũng hợp lý.
@Võ Thành Quân Con Vision mà máy ngon hơn cả SH Mode thì tôi chịu!!
Vậy con AB150 có khi cũng ngon hơn SH 125 đấy chứ!
@Võ Thành Quân chả hiểu mọi người lại thích abs đến vậy. Công nhận nó là công nghệ an toàn, nhưng đi kèm là giá đi lên khá nhiều. Và khi trang bị thêm abs, tai nạn có giảm không? Ý thức đi xe và cách sử dụng mới là quan trọng
@gentlemanpro102 Với trường hợp khẩn cấp thì rất có ích nha bạn.
@Võ Thành Quân có Abs đương nhiên phải có ích, thêm bao nhiêu tiền vào mà không có ích thì trang bị làm gì. Ý mình nói nhà sản xuất đang PR quá đà cho cái đó ấy,
chắc Click
@hoanloc Honda BeAT bạn ạ
@histyle dựa vào đâu mà bạn nói chiếc BEAT?
xe j cũng đc đừng xấu như sh 2020
@tuyen_kientruc2013 Trước mình cũng xem video của 1 bác thợ trong SG ( chắc cũng có tiếng, hình như tên Vũ hay sao ấy ) nói fix lỗi này dễ nhưng đồ thay thế không biết có bền hay không, do không phải hàng chính hãng. Lăn tăn là tại sao fix dễ mà hãng Honda không làm nhỉ ?
@_Lucky_Girl_ Giờ mà bạn có 2019 cũ đi ít thì chắc chắn bán đi là đủ tiền sang ngang 2020. Mình cũng nó khuyến khích ae mua 2019 tầm này nữa, nhưng nói ra để thấy là đời mới này nó xấu quá thôi
@yushikara Bình xăng sau vẫn ổn, mang tiếng rời ra đằng trước mà đổ xăng vẫn phải xuống xe, đang treo đồ với để đồ lại tháo ra rách việc
@macinPhone Em cũng đang đi 2020 cảm giác nuột nà bác nói xấu em chịu, em thấy may mắn khi không mua sớm hốt 2019 😆 ra đường 2020 chạy nhiều vl ra, người việt mà, chê thì cứ chê mua thì cứ mua 😃)
Click chính hãng
@Lê Hoàng Huynh Honda BeAT bạn nhé
tanh6304-15936628688741169912494-crop-15936628826241761664976.jpg
@histyle Cái hình trên đầu bài là minh hoạ thôi mà, không phải xe sẽ ra mắt. Mình đoán là sẽ ra SH Mod mới
@histyle Chắv thế thật
@histyle Beat này dáng ngon phết, chắc giá cỡ vision cho thanh niên nam đi cũng ổn
Các nước muốn giảm xe máy và phương tiện cá nhân, VN lại tăng sản xuất. Khó hiểu.
@Corsair460m thặc tình thì giờ cũng dư xiền mua oto nhưng nghĩ đến cảnh chi phí gửi xe hằng tháng ở garage hết 1tr4 , chi phí đỗ xe trên đường , bảo dưỡng với va quệt gì nhiều khi spare part gương gủng đắt kinh hồn . nên thôi tiếp tục đi xe máy
@chauthanhtrung Quảng châu cấm xe máy ủng hộ phương tiện công cộng và oto cuối cùng sao ùn tắt ngày càng lớn hơn , mỗi nước có 1 phong cách sống khác vn thì xe máy là vạn năng , ko biết bạn có biết chạy xe máy ko ? Hihi.
@chauthanhtrung phương tiện công cộng mà mỗi cái xe bus chẳng ra hồn gì hết, taxi thì xin lỗi không phải đại gia, còn tàu điện ngầm thì đang hóng căng mắt chờ mòn mỏi đây, còn xe đạp công cộng ( giống đài loan ) nếu có cũng đi.
@n.a.v.i.p Công nhận ! Ra nhập tổ chức này, khối kinh tế kia, thuế có giảm về 0%, thì lại còn đó bn loại phí, lệ phí rồi lộ phí nữa 😃 Trong khi đường thì bé bằng 1 phần mấy các nước, giá xe thì gấp mấy lần, chán ! Nên tình trạng đa số dân vẫn dùng xe máy là đương nhiên thôi
Honda ra mắt gì kệ Honda. 😅😅😅😅 coi chiều nay trúng số tính tiếp

P/s giỡn thôi nhưng mình đoán sh mode đuôi led 😀
Vision 125 mới chăng
Chắc em vision mới
Chắc không phải vũ khí mới cho biệt đội Ninja Lead
Chắc xe chạy bằng cơm để bảo vệ môi trường,
Dự đoán. Sh mode 125/150
Xe nhập
@Bạn và 500 Anh Em Vãi lều
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
0 bài đăng
hemilo+ 227VIPhemilo
10.164 bài đăng
caffeinezzZ+ 170VIPcaffeinezzZ
0 bài đăng
quangthegtvtk49+ 125CAO CẤPquangthegtvtk49
5.308 bài đăng
Hồ vi từ 86+ 71CAO CẤPHồ vi từ 86
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM