Honda Sh350i Việt Nam màu lông chuột, giá gần 200 triệu đồng
su béo béo
2 thángBình luận: 222
Mình mới mượn được chiếc Honda Sh350i 2021 chính hãng, màu xám ánh kim cực kì đẹp. Giá xe em này lăn bánh luôn khoảng gần 200 triệu đồng, chênh với giá đề xuất 40 triệu. Hẹn anh em ở bài đánh giá chi tiết chiếc xe tay ga hót hòn họt này nha.
Anh em có thể xem thêm chi tiết xe tại: https://tinhte.vn/thread/honda-viet-nam-ra-mat-sh350i-moi-gia-tu-145-99-trieu-dong.3389401/

Honda Việt Nam ra mắt SH350i mới, giá từ 145,99 triệu đồng | Tinh tế

Honda Việt Nam đã chính thức mở bán mẫu xe tay ga cao cấp SH350i tại thị trường Việt Nam, điểm đổi mới rất đáng chú ý lần này đó chính là mức giá bán rất hấp dẫn và có tính cạnh tranh cao.
tinhte.vn
222 bình luận
Thấy có hơi hướng giống P/S ngày xưa
@Bùi Hiếu 22.12 Lần cuối thấy 1 con là cách đây 2 năm của thằng bạn cấp 1. Giờ nó cũng đi SH.
@Lee Chaj Lwon Mình thì giờ quan tân oto hơn. Do cần sự an toàn cho bản than và gia đình
@Bùi Hiếu 22.12 Dấu hiệu của trưởng thành hoặc già
@เหงียน
Cho bạn nghìn like
Dịch covid mà chênh giá kinh vậy! Dân chơi! 😎
@voldemot Nhập Ý là chơi nguyên chiếc đập thùng gỗ
@Belolem89 đời trước tư nhân nhập nguyên chiếc lăn bánh gần 300 củ khoai mà vẫn có người mua đó. Mua được giá này là thơm rồi
Bữa ra thay nhớt head nói 180.
@Người Sài Gòn 1981 oke ạ :p
@-Mr.S- Bác chạy mô tô phân khối lớn cả tỷ thì trời mưa vẫn ướt như thường mà 😆)
@trongnhan 2301 thì đó 😁
@-Mr.S- tại nhà có xe tiền tỉ che mưa rồi á 😆
Mtk2411
TÍCH CỰC
2 tháng
Lại thé dá à
tôi cố lên tí nữa mua con Fadil thôi, miền bắc sắp mưa rét đi ô tô vẫn hơn.
@Cậu 3 đào hoa Người không cố được thì nên ngậm miệng.
@ThietKeWebChuyen-Com Hay, người có tiền éo thèm mua Sh nhé. Chẳng ông nào có tiền mà mua Sh để chạy cả, hiểu chưa bạn ?
tichla
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@tranhieu.ksxd Chính xác, ngoài việc mua ra nuôi cái ô tô tốn hơn nhiều
@Extra Bold Đâu bạn cố được chưa? Cho mình xem con Fadil của bạn nào. Thật sự từ 200 triệu lên 450 triệu mà được bạn xem là "tí" thì bạn cũng VIP pro lắm rồi đó. Đúng là người không có tiền thì nói gì cũng được nè.
Đầu phía trước to quá nhỉ giống như bị sưng Á 😃
@PVTuat nó mập thù lù
@su béo béo Mập cả ngoại hình lẫn nội y tiền không😆
Mình có bằng a1 và b2 nên chúng ta k thuộc về nhau kaka
@truong.smile 4lít 100km cũng khá rồi
@Tweener Lob Nhưng nó sang bác ạ. Gái nhìn vào là mê liền 😃
Còn bác mua con oto 2-300tr thì ko gái nào nó thèm nhìn đâu.
Em quan trọng vụ đó lắm, kakaka 😁
À, tốn xăng thì chịu thôi, còn nặng và khó lái thì em ko đồng ý nhé.
Xe tay ga thì hầu như con nào cũng nặng, còn khó lái thì ko có chuyện đó đâu. Tay ga mà khó lái gì. Trừ ông nào chân ngắn mới khó thôi.
@agram3ooo đọc commnent bác này mắc cười vãi
@agram3ooo Đồng ý với bạn là ai có 200tr mua SH sẽ ko bao giờ mua ô tô cỏ 200-300tr cả nên nhiều bác so sánh rất buồn cười. Cái mình nói khó lái là cổ xe SH 300i và 350i nó nặng hơn khá nhiều so với dòng 150cc nên khi luồn lách ngõ ngách trong phố hơi khó nếu bạn ko cao to khoẻ.
huytro
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Có 200tr chắc mình mua cái o tô cũ xài, SH thì mưa vẫn phải mặc áo mưa thôi
tichla
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@huytro có nuôi nổi không mới là chuyện , nuôi cái xe máy rẻ hơn nhiều
@tichla Nếu đã ko đủ điều kiện để nuôi con ô tô cỏ thì cũng đừng sĩ diện hão rước con xe máy 200tr bạn ạ, tiết kiệm tiền để làm việc khác có ích hơn
@TrươngThanh23 Vậy luôn hả bạn? Đi mấy con luôn rồi? Chắc mỗi năm bạn làm 1 con như vậy đi nó mới an toàn ha 😁
@Cậu 3 đào hoa Ah, sơ sơ xe cỏ sở hữu xe cỏ thôi nhưng cũng qua tay 4 con rồi, nhưng chán thì bán chứ ko đến mức mỗi năm một con, còn nói về độ an toàn thì hơn xe máy 69 lần bạn nhé
tui chả thấy ai mua SH mà nhà ko có ô tô, nên mấy ông nói thà mua ô tô nghe nó nực cười ghê
Cười vô mặt
@barrettroyal Gần khu mình có thằng cu e, nhà bố bán trà đá, mẹ vô công rồi nghề, kiếm đc việc gì thì làm ko thì đi buôn chuyện cả ngày, ăn nhiều lúc còn thiếu vậy mà bán đất mua SH đấy
Cười vô mặt
@congtuyennct Mình ko có cơ hội chơi với mấy loại đó.kkk
@BambooTank SHVN đú đc chứ SH350 ít thấy ai nghèo mà đú bác thấy đúng ko. Đú đa số là 125 non ABS 😆
Giá xe máy ở VN nó cứ ngược ngược thế nào ấy. Lẽ ra giá bán phải rẻ nhưng luôn bị nâng giá
@[HD]YêU cÔnG NgHệ Chẳng có gì ngược đâu bạn vì xe máy là phương tiện ko thể thiếu tại VN ở bất kỳ gia đình nào trong thêm 2-3 thập niên nữa nên giá luôn tăng chứ ko có chuyện giảm.
xấu điên đảo!??
đi SH bây giờ quê lắm. 200 củ mua được 2 con matit của tôi đi sướng hơn😁😁👍
@auto TIENPHAT Cái bác này có con xe trông gớm quá
@Ngoknc Nhìn kinh nhỉ😁
@auto TIENPHAT
Tôi tin em!
@pntphong1810 Con đĩ nó theo nhé, gái nào theo.
TMart
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Hona giờ chất lượng kém mà làm giá thấy gớm
Máy móc công năng tính sau chứ SH giờ riêng cái form xe xấu quắc, xấu dã man, xấu đau xấu đớn 😁
amanhunt
TÍCH CỰC
2 tháng
@fifty Form ok đấy chứ, chỉ có điều cái khoản tăng giá của head là khó nuốt trôi. Tăng thêm một con Airblade luôn
gần 200tr tức là 199,999,000 đó hả
Tính ra VN mình toàn mấy thằng "ngu", nhưng mà nó ngu mà giàu.
Còn mấy thằng "khôn" mà nghèo thì lại ngồi gõ phím chửi mấy thằng ngu mà giàu =))))
cứ sai sai thế đ' nào =))))))
@pntphong1810 =)) thật
@pntphong1810 200tr có méo gì mà giàu =)))
@BambooTank @songoku_1206 vậy để xem thằng nào nghèo mà mua chiếc này =)))
@pntphong1810 đời nó chỉ có 1 giàu 2 nghèo thôi ? thế nào thì là giàu, như nào thì là nghèo ? Còn ai nữa ko ?
Xe cộ chung quy cũng chỉ là phương tiện, hâm mộ SH thì chiến thôi, xe đẹp mà. Riêng cá nhân em sau một vài năm đi oto thì giờ nhìn xe máy thấy con nào cũng thấy như nhau, đi xe máy vẫn là thịt bọc sắt còn oto vẫn là sắt bọc thịt @@
sinhthang
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Ai có khả năng thì chơi,thích thì mua thôi. Cũng chỉ là phương tiện đi lại. Sao mà so này so kia cho mệt thế..
quay về với nước Ý thôi, Vespa vẫn xịn hơn
@Yuri Yamamoto để rảnh mình lôi 2 con ra làm so sánh thử xem
@Yuri Yamamoto Em góp cái hình cho khí thế 😆

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019