Honda Vision 2021 giá khiếp quá anh em
Góc cô đơn
2 thángBình luận: 12
12 bình luận
darker
TÍCH CỰC
2 tháng
Con xe đang lấy nước miếng dư luận là đây à?
53 rồi nha bạn 😁
Screenshot 2022-06-28 223102.png
ông marking bên honda việt nam cũng đỉnh phết. biến bất lợi thành có lợi khan hàng - đẩy giá - viết bài xỉ vả đâu đâu cũng thấy vision. sau này full hàng vision giảm nhưng ai cũng biết đến nó
td79
TÍCH CỰC
2 tháng
Dân mình đầu óc có vấn đề. Cái xe vừa ngắn, lùn, dáng xấu mà tung hô rồi điên cuồng đi mua. Bao nhiêu hãng khác, cấu hình tương đương hoặc nhỉnh hơn, giá hạ hơn không mua. Bảo sao xứ này sinh ra lắm đứa như NT ...là phải
@td79 Quan trọng người ta thích thiết kế của nó
sipv1612
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@td79 Giá ngang grande hybrid, không có lý do gì để mua vision với mức giá này!
Người mua phải rất thừa tiền
Slump
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Xe 60T không có abs 😆
Mình thấy người Việt Mình trước giờ có 1 cái này thấy không hay, tức là dù biết nó đắt và bị đội giá nhưng vẫn cố gắng mua 1 phần vì sự tin tưởng, hễ mua đồ đắt là cảm thấy an tâm. Thứ 2 là cảm thấy không thua kém người xung quanh.
Thay vì giá cao ng tiêu dùng có thể chọn mẫu khác vừa tầm, cố gắng làm gì hoặc vẫn chờ nó giảm giá rồi mua.
Mình vừa xúc Like 125. Không thể để Honda mất dạy cướp không mấy chục được.
@1oldman Đúng rồi bạn, mình cũng cực ghét bọn hònda mất dạy. Chuyển qua mua yamaha free go s lun
@tronghuy3090 đợi sang tháng cô hồn xem rẻ thêm được chút nào không vì yamaha vừa tăng 500k con freego s so với mấy tháng trước 😆. Còn nếu cần thì múc luôn. Mình thì con like 125 ít xe với vợ máu quá rồi nên xúc luôn 😁
Mình mới quất 2 con free go s có phanh abs có 37.3 củ. Ngon lành cành đào luôn, kệ mợ mấy thằng honda đẩy giá. Cứ ham honda thì tốn mấy chục củ cho bọn mất dạy này.

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019